# |
หมวดหมู่ |
กิจกรรม |
ผู้ฝึกสอน |
---|---|---|---|
1 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.ว่าที่ร้อยตรี ภูมิพระ ทองเฉลิม 2.นาย ธนพิพัฒน์ ทิพย์ปัญญา |
2 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.ว่าที่ร้อยตรี ภูมิพระ ทองเฉลิม 2.นาย ธนพิพัฒน์ ทิพย์ปัญญา |
3 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 2.นางสาว อรพรรณ แสนวัง |
4 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย ศรีรุด ใจวัง 2.นางสาว อรพรรณ แสนวัง |
5 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 2.นางสาว อรพรรณ แสนวัง |
6 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ศรีรุด ใจวัง 2.นางสาว อรพรรณ แสนวัง |
7 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.ว่าที่ร้อยตรี ภูมิพระ ทองเฉลิม 2.นาย จิรเดช โยธามาศ |
8 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.ว่าที่ร้อยตรี ภูมิพระ ทองเฉลิม 2.นาย จิรเดช โยธามาศ |
9 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.ว่าที่ร้อยตรี ภูมิพระ ทองเฉลิม 2.นาย จิรเดช โยธามาศ |
10 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.ว่าที่ร้อยตรี ภูมิพระ ทองเฉลิม 2.นาย จิรเดช โยธามาศ |
11 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย สมิต แก้วมาลา 2.นาย สุริยา เสนาดี 3.นาย พัทธดนย์ ไชยเนตร |
12 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย สมิต แก้วมาลา 2.นาย สุริยา เสนาดี 3.นาย พัทธดนย์ ไชยเนตร |
13 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย สมิต แก้วมาลา 2.นาย สุริยา เสนาดี 3.นาย พัทธดนย์ ไชยเนตร |
14 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย สมิต แก้วมาลา 2.นาย สุริยา เสนาดี 3.นาย พัทธดนย์ ไชยเนตร |
15 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นหญิงรวม [ทีม] |
1.นาง สุลักษณา มูลวัตร 2.นาย ภูริสนันท์ แก้วประภา 3.นาย วิเชียร มูลวัตร |
16 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ชฏิล ศรีสุนันทา 2.นาย ศรัญญู ปัญญา 3.นาย อัษฎายุธ พรมผัด |
17 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ธนวัฒน์ ชาดี 2.นาย นิเวศ ทะลังกา 3.นาย ณัฐพล ต้นวงศ์ |
18 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย สุเทพ จรเอ้กา 2.นางสาว นรีรัตน์ จอมมงคล 3.นาย พชรพล อาวุธ |
19 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย สุเทพ จรเอ้กา 2.นางสาว นรีรัตน์ จอมมงคล 3.นาย พชรพล อาวุธ |
20 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย สุเทพ จรเอ้กา 2.นางสาว นรีรัตน์ จอมมงคล 3.นาย พชรพล อาวุธ |
21 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นางสาว นรีรัตน์ จอมมงคล 2.นาย สุเทพ จรเอ้กา 3.นาย พชรพล อาวุธ |
22 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย |
23 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 3,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นางสาว อรพรรณ แสนวัง 2.นาย ศรีรุด ใจวัง |
24 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาง สุลักษณา มูลวัตร 2.นาย สุเทพ จรเอ้กา |
25 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 2.นาย อัษฎายุธ พรมผัด |
26 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นางสาว อรพรรณ แสนวัง 2.ว่าที่ร้อยตรี ภูมิพระ ทองเฉลิม |
27 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาง นรีรัตน์ จอมมงคล 2.นาย สุเทพ จรเอ้กา |
28 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 2.นาง สุลักษณา มูลวัตร |
29 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว นรีรัตน์ จอมมงคล 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย |
30 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 2.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย |
31 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว อรพรรณ แสนวัง 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย |
32 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.ว่าที่ร้อยตรี ภูมิพระ ทองเฉลิม 2.นาย พัทธดนย์ ไชยเนตร |
33 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาง สุลักษณา มูลวัตร 2.นาย อัษฎายุธ พรมผัด |
34 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว อรพรรณ แสนวัง 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย |
35 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาง สุกัญญา พลหาญ 2.นาย ศรีรุด ใจวัง |
36 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย สมิต แก้วมาลา 2.นาย อัษฎายุธ พรมผัด |
37 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาง สุลักษณา มูลวัตร 2.นาย พัทธดนย์ ไชยเนตร |
38 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 2.นาย สุเทพ จรเอ้กา |
39 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว นรีรัตน์ จอมมงคล 2.นาย สุเทพ จรเอ้กา |
40 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย สมิต แก้วมาลา 2.นาย อัษฎายุธ พรมผัด |
41 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาง สุลักษณา มูลวัตร 2.นาย ศรีรุด ใจวัง |
42 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ศรีรุด ใจวัง 2.นาย ประเทือง ใจวัง |
43 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นางสาว อรพรรณ แสนวัง 2.นาย ศรีรุด ใจวัง |
44 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 2.นาย สุเทพ จรเอ้กา |
45 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นางสาว นรีรัตน์ จอมมงคล 2.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย |
46 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย พัทธดนย์ ไชยเนตร |
47 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย สมิต แก้วมาลา 2.นางสาว สุกัญญา พลหาญ |
48 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย สมิต แก้วมาลา 2.นาย พัทธดนย์ ไชยเนตร |
49 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย พัทธดนย์ ไชยเนตร 2.ว่าที่ร้อยตรี ภูมิพระ ทองเฉลิม |
50 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.ว่าที่ร้อยตรี ภูมิพระ ทองเฉลิม 2.นาย สมิต แก้วมาลา |
51 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย แย้ง แซ่ฟ้า 3.นาย อนันท์ อวรรณา |
52 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย แย้ง แซ่ฟ้า 3.นาย อนันท์ อวรรณา |
53 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย อนันท์ แซ่ฟ้า 3.นาย อนันท์ อวรรณา |
54 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย แย้ง แซ่ฟ้า 3.นาย อนันท์ อวรรณา |
55 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย แย้ง แซ่ฟ้า 3.นาย อนันท์ อวรรณา |
56 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย แย้ง แซ่ฟ้า 3.นาย อนันท์ อวรรณา |
57 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย แย้ง แซ่ฟ้า 3.นาย อนันท์ อวรรณา |
58 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย แย้ง แซ่ฟ้า 3.นาย อนันท์ อวรรณา |
59 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย แย้ง แซ่ฟ้า 3.นาย อนันท์ อวรรณา |
60 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย แย้ง อวรรณา 3.นาย อนันท์ อวรรณา |
61 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย แย้ง แซ่ฟ้า 3.นาย อนันท์ อวรรณา |
62 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย แย้ง แซ่ฟ้า 3.นาย อนันท์ อวรรณา |
63 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย แย้ง แซ่ฟ้า 3.นาย อนันท์ อวรรณา |
64 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย แย้ง แซ่ฟ้า 3.นาย อนันท์ อวรรณา |
65 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว อรพรรณ แสนวัง 2.นาย ศรีรุด ใจวัง 3.นาย สมิต แก้วมาลา |
66 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.ว่าที่ร้อยตรี ภูมิพระ ทองเฉลิม 2.นาย พัทธดนย์ ไชยเนตร 3.นาง สุลักษณา มูลวัตร |
67 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 2.นาย อัษฎายุธ พรมผัด |
68 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย อัษฎายุธ พรมผัด 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 3.นาย พัทธดนย์ ไชยเนตร |
69 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาง สุกัญญา พลหาญ 2.นาย สุเทพ จรเอ้กา 3.นาง สุลักษณา มูลวัตร |
70 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย สุเทพ จรเอ้กา 2.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 3.นาง สุลักษณา มูลวัตร |
71 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.ว่าที่ร้อยตรี ภูมิพระ ทองเฉลิม 2.นาย พัทธดนย์ ไชยเนตร 3.นาง สุลักษณา มูลวัตร |
72 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย สมิต แก้วมาลา 2.นาย ศรีรุด ใจวัง 3.นางสาว อรพรรณ แสนวัง |
73 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ศรีรุด ใจวัง 2.นางสาว อรพรรณ แสนวัง |
74 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว อรพรรณ แสนวัง 2.นาย ศรีรุด ใจวัง 3.นาย สมิต แก้วมาลา |
75 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว อรพรรณ แสนวัง 2.นาย ศรีรุด ใจวัง 3.นาย สมิต แก้วมาลา |
76 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว อรพรรณ แสนวัง 2.นาย ศรีรุด ใจวัง 3.นาย สมิต แก้วมาลา |
77 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นางสาว นรีรัตน์ จอมมงคล |
78 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว นรีรัตน์ วงศ์กาไสย 2.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย |
79 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 2.นาย อัษฎายุธ พรมผัด |
80 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 2.นาย อัษฎายุธ พรมผัด |
81 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 3.นางสาว สุกัญญา พลหาญ |
82 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย 2.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 3.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย |
83 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 2.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 3.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย |
84 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 2.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 3.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย |
85 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 3.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย |
86 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 3.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย |
87 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 3.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย |
88 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 3.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย |
89 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 3.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย |
90 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 2.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 3.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย |
91 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว อรพรรณ แสนวัง 2.นาย สมิต แก้วมาลา |
92 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 2.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย 3.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย |
93 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 2.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 3.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย |
94 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 3.นางสาว สุกัญญา พลหาญ |
95 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 3.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย |
96 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นางสาว ธัญญารัตน์ พลหาญ 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 3.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย |
97 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย 2.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 3.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย |
98 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 2.นางสาว สุกัญญา ธิมาไชย 3.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย |
99 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย 2.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 3.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย |
100 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 3.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย |
101 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 3.นางสาว สุกัญญา พลหาญ |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 0.22779321670532 วินาที