# |
หมวดหมู่ |
กิจกรรม |
ผู้ฝึกสอน |
---|---|---|---|
1 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว นันทิกานต์ อินปันส่วน 2.นาง อรอมล แก้วมหาคุณ 3.นาย อรรถวัฒน์ สุคำ |
2 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย อรรถวัฒน์ สุคำ 2.นางสาว นันทิกานต์ อินปันส่วน 3.นาง ลำดวน มะโนชัย |
3 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย อัครวัฒน์ นนท์ธนาวิชญ์ 2.นางสาว นุตประวีณ์ เบ็ญชา 3.นาย อรรถวัฒน์ สุคำ |
4 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นางสาว เพียงวรี สมแก้ว 2.นาย สมบัติ สมแก้ว 3.นาง ตรีนุช สมแก้ว |
5 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นาย สมบัติ สมแก้ว 2.นาง ตรีนุช สมแก้ว 3.นางสาว เพียงวรี สมแก้ว |
6 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย สมบัติ สมแก้ว 2.นาย มงคล ช่วยบ้าน |
7 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย สมบัติ สมแก้ว 2.นาย มงคล ช่วยบ้าน |
8 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว กาญจนา ยะตั๋น 2.นาย ธนบูลย์ ธิดา 3.นาง ภาวิณี แก้วแสงอินทร์ |
9 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว กาญจนา ยะตั๋น 2.นาย ณัฐวัตร ปละสอน 3.นาย ธนบูลย์ ธิดา |
10 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว กาญจนา ยะตั๋น 2.นาง ภาวิณี แก้วแสงอินทร์ 3.นาย ธนบูลย์ ธิดา |
11 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาง ภาวิณี แก้วแสงอินทร์ 2.นาย ธนบูลย์ ธิดา 3.นางสาว กาญจนา ยะตั๋น |
12 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นาย ธนบูลย์ ธิดา 2.นางสาว กาญจนา ยะตั๋น 3.นาง ภาวิณี แก้วแสงอินทร์ |
13 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย สันติพงษ์ กันทะ 2.นางสาว เบญจวรรณ เจือจาน 3.นาย เสกสรรค์ สามสี |
14 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย สันติพงษ์ กันทะ 2.นางสาว เบญจวรรณ เจือจาน 3.นาย เสกสรรค์ สามสี |
15 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย เจตสฤษฎิ์ บุญเมือง 2.นาย เอนก แก้วมาลา 3.นาง พัชรินทร์ แก้วมาลา |
16 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย เจตน์สฤษฎิ์ บุญเมือง 2.นาย กริชนริศ ปะวะภูสะโก 3.นางสาว ญาจิตตา จินะ |
17 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย สัญญา วงศ์ประสิทธิ์ 2.นาย อุดม วรรณสอน 3.นาย ธนงค์ นงค์ยา |
18 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย สุชาติ ติ่งหมาย 2.นาย ธนงค์ นงค์ยา 3.นาย สัญญา วงศ์ประสิทธิ์ |
19 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ทวีวัฒน์ เหล่าภักดี 2.นาย อุดม วรรณสอน 3.นาง รัชนีกรณ์ เหล่าภักดี |
20 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นาย ทวีวัฒน์ เหล่าภักดี 2.นาย สัญญา วงศ์ประสิทธิ์ 3.นาง รัชนีกรณ์ เหล่าภักดี |
21 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นาย ทวีวัฒน์ เหล่าภักดี 2.นาย สัญญา วงศ์ประสิทธิ์ |
22 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาง รัชนีกรณ์ เหล่าภักดี 2.นาย ทวีวัฒน์ เหล่าภักดี 3.นาง มาลิณี ตาหล้า |
23 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย สัญญา วงศ์ประสิทธิ์ 2.นาง รัชนีกรณ์ เหล่าภักดี 3.นาง มาลิณี ตาหล้า |
24 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ธนงค์ นงค์ยา 2.นาย สุชาติ ติ่งหมาย 3.นาง มาลิณี ตาหล้า |
25 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ธนงค์ นงค์ยา 2.นาย สุชาติ ติ่งหมาย 3.นาย อ วรรณสอน |
26 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ธนงค์ นงค์ยา 2.นาย สุชาติ ติ่งหมาย 3.นาย สัญญา วงศ์ประสิทธิ์ |
27 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
28 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
29 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
30 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
31 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
32 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
33 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
34 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
35 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
36 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
37 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
38 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
39 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
40 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
41 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
42 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
43 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
44 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
45 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] | |
46 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] | |
47 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
48 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] | |
49 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
50 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] | |
51 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
52 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] | |
53 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] | |
54 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] | |
55 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] | |
56 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] | |
57 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
58 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
59 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] | |
60 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
61 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
62 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] | |
63 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
64 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
65 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
66 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว กาญจนา ยะตั๋น 2.นาย ณัฐวัตร ปละสอน 3.นาย ธนบูลย์ ธิดา |
67 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย ธนงค์ นงค์ยา 2.นาย สุชาติ ติ่งหมาย 3.นาย ทวีวัฒน์ เหล่าภักดี |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 0.012265920639038 วินาที