# |
หมวดหมู่ |
กิจกรรม |
ผู้ฝึกสอน |
---|---|---|---|
1 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ณัฐพล เจริญเกียรติ์เจริญ 2.ว่าที่ร้อยตรี วริทธิ์ อนันตสิทธิพงศ์ 3.นาง จินตนา เรืองแจ่มแจ้ง |
2 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย ณัฐพล เจริญเกียรติ์เจริญ 2.นางสาว พิมพ์พิมล มั่นกุง 3.นางสาว เปรมรัสมี เวียงแก้ว |
3 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ณัฐพล เจริญเกียรติ์เจริญ 2.ว่าที่ร้อยตรี วริทธิ์ อนันสิทธิพงษ์ 3.นาง จินตนา เรืองแจ่มแจ้ง |
4 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ณัฐพล เจริญเกียรติ์เจริญ 2.นางสาว พิมพ์พิมล มั่นกุง 3.นางสาว เปรมรัสมี เวียงแก้ว |
5 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย วรากร เอมกริช 2.นาย ภิรายุ วิวัฒนสถิต 3.นาย อัษฎากรณ์ เพ็ชรสุวรรณ์ |
6 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นาย พิเชษฐ์ ศรีพิชัย 2.นางสาว ดรุณี มะลิวัลย์ 3.นาย วิษณุ พิชยศ |
7 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นาย พิเชษฐ์ ศรีพิชัย 2.นางสาว ดรุณี มะลิวัลย์ 3.นาย วิษณุ พิชยศ |
8 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย วรากร บุญเมือง 2.นาย พัชรพล พิมพ์แค 3.นาย อัษฎากรณ์ เพ็ชรสุวรรณ์ |
9 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นหญิงรวม [ทีม] |
1.นาย อัษฎากรณ์ เพ็ชรสุวรรณ์ |
10 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
11 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 3,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
12 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] | |
13 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] | |
14 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
15 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
16 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
17 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] | |
18 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
19 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
20 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
21 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] | |
22 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
23 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
24 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
25 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] | |
26 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
27 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
28 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
29 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] | |
30 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
31 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
32 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] | |
33 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] | |
34 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
35 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
36 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] | |
37 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] | |
38 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
39 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
40 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นางสาว พรรณี จันต๊ะอินทร์ |
41 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว พรรณี จันต๊ะอินทร์ |
42 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.ว่าที่ร้อยตรี วริทธิ์ อนันตสิทธิพงศ์ 2.นางสาว รัชนีกร นำชัย |
43 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย อัษฎากรณ์ เพ็ชรสุวรรณ์ |
44 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] | |
45 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
46 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
47 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย อัษฎากรณ์ เพ็ชรสุวรรณ์ |
48 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] | |
49 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
50 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
51 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] | |
52 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] | |
53 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
54 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] | |
55 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
56 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
57 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] | |
58 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
59 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
60 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
61 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] | |
62 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
63 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
64 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
65 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] | |
66 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
67 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
68 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย เกียรติศักดิ์ ต้าวก๋า 2.นางสาว พัชรินทร์ แก้วนึก 3.นาย เสกสรร เทพยศ |
69 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.ว่าที่ร้อยตรี วริทธิ์ อนันตสิทธิพงศ์ 2.นางสาว รัชนีกร นำชัย |
70 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.ว่าที่ร้อยตรี วริทธิ์ อนันตสิทธิพงศ์ 2.นางสาว รัชนีกร นำชัย |
71 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.ว่าที่ร้อยตรี วริทธิ์ อนันตสิทธิพงศ์ 2.นางสาว รัชนีกร นำชัย |
72 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นางสาว สุภาภรณ์ ปะรุมรัมย์ 2.นางสาว แสงเดือน ศิริสอ |
73 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นางสาว สุภาภรณ์ ปะรุมรัมย์ 2.นางสาว แสงเดือน ศิริสอ |
74 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว พัชรินทร์ แก้วนึก 2.นาย เกียรติศักดิ์ ต้าวก๋า 3.นาง ณัฐกานต์ ทาเอ้ย |
75 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย เสกสรร เทพยศ 2.นาง ณัฐกานต์ ทาเอ้ย 3.นาย เกียรติศักดิ์ ต้าวก๋า |
76 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาง ณัฐกานต์ ทาเอ้ย 2.นาย เสกสรร เทพยศ 3.นางสาว พัชรินทร์ แก้วนึก |
77 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย เกียรติศักดิ์ ต้าวก๋า 2.นางสาว พัชรินทร์ แก้วนึก 3.นาย เสกสรร เทพยศ |
78 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว พัชรินทร์ แก้วนึก 2.นาย เกียรติศักดิ์ ต้าวก๋า 3.นาง ณัฐกานต์ ทาเอ้ย |
79 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย เสกสรร เทพยศ 2.นาง ณัฐกานต์ ทาเอ้ย 3.นาย เกียรติศักดิ์ ต้าวก๋า |
80 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาง ณัฐกานต์ ทาเอ้ย 2.นาย เสกสรร เทพยศ 3.นางสาว พัชรินทร์ แก้วนึก |
81 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นางสาว พัชรินทร์ แก้วนึก 2.นาย เกียรติศักดิ์ ต้าวก๋า 3.นาย เสกสรร เทพยศ |
82 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นาย เสกสรร เทพยศ 2.นาง ณัฐกานต์ ทาเอ้ย 3.นาย เกียรติศักดิ์ ต้าวก๋า |
83 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย พัชรินทร์ แก้วนึก 2.นาย เกียรติศักดิ์ ต้าวก๋า 3.นาง ณัฐกานต์ ทาเอ้ย |
84 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว พัชรินทร์ แก้วนึก 2.นาย เกียรติศักดิ์ ต้าวก๋า 3.นาย เสกสรร เทพยศ |
85 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย เสกสรร เทพยศ 2.นาง ณัฐกานต์ ทาเอ้ย 3.นาย เกียรติศักดิ์ ต้าวก๋า |
86 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาง ณัฐกานต์ ทาเอ้ย 2.นาย เสกสรร เทพยศ 3.นางสาว พัชรินทร์ แก้วนึก |
87 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย สมชาติ บุญเลิศอนันต์ 2.นาย ปฐม สมศรี 3.นาย สุชิน สีหา |
88 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] | |
89 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] | |
90 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] | |
91 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] | |
92 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] | |
93 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] | |
94 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] | |
95 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] | |
96 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] | |
97 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] | |
98 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย ปฐม สมศรี 2.นาย สุชิน สีหา 3.นาย สมชาติ บุญเลิศอนันต์ |
99 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย สมชาติ บุญเลิศอนันต์ 2.นาย สุชิน สีหา 3.นาย ปฐม สมศรี |
100 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ปฐม สมศรี 2.นาย สมชาติ บุญเลิศอนันต์ 3.นาย สุชิน สีหา |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 0.016138076782227 วินาที