# |
หมวดหมู่ |
กิจกรรม |
ผู้ฝึกสอน |
---|---|---|---|
1 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาง ฐณัฐธกานต์ แก้วจำปา 2.นางสาว ปณิตา ทองสาย 3.นางสาว ธนัชญา ศุภศิริภิญโญ |
2 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นางสาว ภรภัทร สอนศรี 2.นาง ธนัฐศุภา อนันต์วรชัย 3.นางสาว สรวีย์ นันต๊ะ |
3 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาง ธนัฐศุภา อนันต์วรชัย 2.นางสาว สรวีย์ นันต๊ะ 3.นางสาว ภรภัทร สอนศรี |
4 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นางสาว ภรภัทร สอนศรี 2.นางสาว สรวีย์ นันต๊ะ 3.นาง ธนัฐศุภา อนันต์วรชัย |
5 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาง ธนัฐศุภา อนันต์วรชัย 2.นางสาว สรวีย์ นันต๊ะ 3.นางสาว ภรภัทร สอนศรี |
6 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นางสาว ภรภัทร สอนศรี 2.นางสาว สรวีย์ นันต๊ะ 3.นาง ธนัฐศุภา อนันต์วรชัย |
7 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว ภรภัทร สอนศรี 2.นาง ธนัฐศุภา อนันต์วรชัย 3.นางสาว สรวีย์ นันต๊ะ |
8 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นางสาว สรวีย์ นันต๊ะ 2.นาง ธนัฐศุภา อนันต์วรชัย 3.นางสาว ภรภัทร สอนศรี |
9 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาง ธนัฐศุภา อนันต์วรชัย 2.นางสาว ภรภัทร สอนศรี 3.นางสาว สรวีย์ นันต๊ะ |
10 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นางสาว ภรภัทร สอนศรี 2.นางสาว สรวีย์ นันต๊ะ 3.นาง ธนัฐศุภา อนันต์วรชัย |
11 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นางสาว ภรภัทร สอนศรี 2.นาง ธนัฐศุภา อนันต์วรชัย 3.นางสาว สรวีย์ นันต๊ะ |
12 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นางสาว ภรภัทร สอนศรี 2.นางสาว สรวีย์ นันต๊ะ 3.นาง ธนัฐศุภา อนันต์วรชัย |
13 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว ภรภัทร สอนศรี 2.นาง ธนัฐศุภา อนันต์วรชัย 3.นางสาว สรวีย์ นันต๊ะ |
14 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาง ธนัฐศุภา อนันต์วรชัย 2.นางสาว สรวีย์ นันต๊ะ 3.นางสาว ภรภัทร สอนศรี |
15 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นางสาว ภรภัทร สอนศรี 2.นางสาว สรวีย์ นันต๊ะ 3.นาง ธนัฐศุภา อนันต์วรชัย |
16 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นางสาว ปิยะพร อนุ 2.นาย ณัฐวัฒน์ แปงคำ 3.นาย ลิขิต เจนใจ |
17 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย พิสุทธิ์ ราญรอน 2.นาย ศราวุธ เที่ยงธรรม 3.นาง ศิริมาต วนารักษ์ |
18 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย พิสุทธิ์ ราญรอน 2.นาย ศราวุธ เที่ยงธรรม 3.นาง ศิริมาต วนารักษ์ |
19 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาง ฐณัฐธกานต์ แก้วจำปา 2.นางสาว ปณิตา ทองสาย 3.นางสาว ธนัชญา ศุภศิริภิญโญ |
20 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ลิขิต เจนใจ 2.นาย จักรกฤช ธิโปธิ 3.นาง มลิวัลย์ พรมวงค์ |
21 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ลิขิต เจนใจ 2.นางสาว นิศากร โนราช 3.นาย สุริยนต์ เเสนคำรักษ์ |
22 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นางสาว ปิยะพร อนุ 2.นาย ณัฐวัฒน์ แปงคำ 3.นาย ลิขิต เจนใจ |
23 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว ธัญญารัศมิ์ เพียรชนะ |
24 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาง ธัญญาเรศ ก้อนแก้ว |
25 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาง ธัญญาเรศ ก้อนแก้ว |
26 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาง ธัญญาเรศ ก้อนแก้ว |
27 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาง ธัญญาเรศ ก้อนแก้ว |
28 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาง ธัญญาเรศ ก้อนแก้ว |
29 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว ธัญญารัศมิ์ เพียรชนะ |
30 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว ธัญญารัศมิ์ เพียรชนะ |
31 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว ธัญญารัศมิ์ เพียรชนะ |
32 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว ธัญญารัศมิ์ เพียรชนะ |
33 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว ธัญญารัศมิ์ เพียรชนะ |
34 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย สรทรรน์ เล็ดมะ 2.นาย จักรกฤช ธิโปธิ 3.นาย ลิขิต เจนใจ |
35 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว ธัญญารัศมิ์ เพียรชนะ |
36 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว ธัญญารัศมิ์ เพียรชนะ |
37 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ชยุตพงษ์ วงศ์เทพ |
38 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นางสาว ธัญญารัศมิ์ เพียรชนะ |
39 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว ศุภาภรณ์ อ่อนพุทธา |
40 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ชยุตพงษ์ วงศ์เทพ |
41 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ไพทูรย์ วงษ์งาม |
42 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาง ธัญญาเรศ ก้อนแก้ว |
43 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ไพทูรย์ วงษ์งาม |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 0.0080239772796631 วินาที