# |
หมวดหมู่ |
กิจกรรม |
ผู้ฝึกสอน |
---|---|---|---|
1 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นหญิงรวม [ทีม] |
1.นาย สุวิชา มั่นคงรุ่งสกุล 2.นางสาว พัชริน โนวิชัย 3.นางสาว นารีรัตน์ ลีลาศีลธรรม |
2 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาง กมลมาศ ประเสริฐพงษ์ 2.นางสาว กานดา จันดา 3.นาย ปฏิพัทธ์ ทิพหมึก |
3 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย สมพร มะเกิ๋น 2.นางสาว สุกันญา ตามสมัย |
4 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นางสาว โยผกา แข่งขัน 2.นาย กฤษณะ สิงหวรรณะ 3.นางสาว ชลิตตา คำมูล |
5 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นาย รรรรวิชญ์ ทิพยโพธิ์ทอง 2.นาย ภูวดล ผากาเชิด 3.นางสาว ระพีพร ยาปะโลหิต |
6 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย กีรติกร จินดาธรรม 2.นางสาว ทิพย์นัดดา ธารธีรวัฒน์ 3.นางสาว จิตราพร เตียนต๊ะนันท์ |
7 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ณรวัฒน์ กิจพาณิชย์เจริญ 2.นางสาว วราชา แซ่ฟ้า |
8 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นางสาว ปวีณา บุปผาพนา 2.นาย พรพัฒ บานแย้ม 3.นางสาว นภัสรกร วงค์วุฒิ |
9 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว ปวีณา บุปผาพนา 2.นางสาว พิมพ์ใจ สมศรี 3.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง |
10 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ชัยวัฒน์ ข้ามหก 2.นางสาว อภิญญา หอมนาน 3.นางสาว ปวีณา บุปผาพนา |
11 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาง สุชัญญา ชัยมงคล 2.นาย สมบูรณ์ ปรัชญาภูวดล 3.นางสาว ปวีณา บุปผาพนา |
12 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย พงศกร สุทธศรี |
13 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย พงศกร สุทธศรี 2.นาย ศรัญญู ศรีสุข |
14 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย พงศกร สุทธศรี |
15 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย พงศกร สุทธศรี |
16 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย พงศกร สุทธศรี 2.นาย ศรัญญู ศรีสุข 3.นาย คมสัน จันทร์ต๊ะ |
17 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 2.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
18 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นางสาว ทิพย์นัดดา ธารธีรวัฒน์ 2.นาย กีรติกร จินดาธรรม 3.นางสาว พิชชากร นามวงค์ |
19 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย กีรติกร จินดาธรรม 2.นางสาว ทิพย์นัดดา ธารธีรวัฒน์ 3.นาย อมรเทพ คำงาม |
20 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย กีรติกร จินดาธรรม 2.นางสาว ทิพย์นัดดา ธารธีรวัฒน์ 3.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย |
21 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาง นางวรภร ศรีชญธนัตถ์ 2.นางสาว กาญจนา เทพวิวัน 3.นาง จันทิรา อินต๊ะอดทน |
22 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 3,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง 2.นางสาว ปวีณา บุปผาพนา 3.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย |
23 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย พงศกร สุทธศรี 2.นาย ศรัญญู ศรีสุข 3.นาย คมสัน จันทร์ต๊ะ |
24 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง 2.นางสาว ปวีณา บุปผาพนา 3.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย |
25 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย พงศกร สุทธศรี 2.นาย ศรัญญู ศรีสุข 3.นาย คมสัน จันทร์ต๊ะ |
26 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง 2.นางสาว ปวีณา บุปผาพนา 3.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย |
27 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย พงศกร สุทธศรี |
28 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย พงศกร สุทธศรี |
29 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย พงศกร สุทธศรี |
30 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย พงศกร สุทธศรี |
31 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ศรัญญู ศรีสุข |
32 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ศรัญญู ศรีสุข |
33 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ศรัญญู ศรีสุข |
34 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ศรัญญู ศรีสุข |
35 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย คมสัน จันทร์ต๊ะ |
36 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย คมสัน จันทร์ต๊ะ |
37 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย คมสัน จันทร์ต๊ะ |
38 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย คมสัน จันทร์ต๊ะ |
39 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง |
40 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง |
41 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง |
42 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง |
43 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นางสาว ปวีณา บุปผาพนา |
44 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว ปวีณา บุปผาพนา |
45 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นางสาว ปวีณา บุปผาพนา |
46 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย |
47 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย |
48 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย |
49 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย |
50 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย พงศกร สุทธศรี |
51 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย พงศกร สุทธศรี 2.นาย คมสัน จันทร์ต๊ะ 3.นางสาว ปวีณา บุปผาพนา |
52 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ศรัญญู ศรีสุข 2.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง 3.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย |
53 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย พงศกร สุทธศรี |
54 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ศรัญญู ศรีสุข 2.นาย คมสัน จันทร์ต๊ะ |
55 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ศรัญญู ศรีสุข 2.นาย คมสัน จันทร์ต๊ะ |
56 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ศรัญญู ศรีสุข 2.นาย คมสัน จันทร์ต๊ะ |
57 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ศรัญญู ศรีสุข 2.นาย คมสัน จันทร์ต๊ะ |
58 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย สรารัตน์ ปลอดทอง 2.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย 3.นางสาว ปวีณา บุปผาพนา |
59 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง 2.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย 3.นางสาว ปวีณา บุปผาพนา |
60 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง 2.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย 3.นางสาว ปวีณา บุปผาพนา |
61 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง 2.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย 3.นางสาว ปวีณา บุปผาพนา |
62 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย 2.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง |
63 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง 2.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย |
64 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาง จันทิรา อินต๊ะอดทน 2.นาง วรภร ศรีชญธนัตถ์ 3.นางสาว กาญจนา เทพวิวัน |
65 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว อารีย์ หมั่นพัฒนาการ 2.นางสาว ปัญญพัฒน์ เขตกัน |
66 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นางสาว จรรยา สุริยะ 2.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง |
67 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว จรรยา สุริยะ 2.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง |
68 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นางสาว จรรยา สุริยะ 2.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง |
69 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นางสาว จรรยา สุริยะ 2.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง |
70 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นางสาว จรรยา สุริยะ 2.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง |
71 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นางสาว จรรยา สุริยะ 2.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง |
72 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาง จิตริณี รุ่งสวัสดิ์ 2.นาย ศักดิธัช ชัยลังกา |
73 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาง จิตริณี รุ่งสวัสดิ์ 2.นาย ศักดิธัช ชัยลังกา |
74 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาง นาฎสุดา ใจคำ 2.นาง ทัศนี ไชยสาร |
75 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาง นาฎสุดา ใจคำ 2.นาง ทัศนี ไชยสาร |
76 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นาง นาฎสุดา ใจคำ 2.นาง ทัศนี ไชยสาร |
77 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นาง นาฎสุดา ใจคำ 2.นาง ทัศนี ไชยสาร |
78 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ศรัญญู ศรีสุข 2.นาย นพชัย ไชยโนฤทธิ์ |
79 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 2.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
80 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
81 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
82 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
83 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
84 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
85 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
86 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
87 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
88 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
89 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
90 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
91 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
92 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
93 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
94 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
95 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
96 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
97 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 0.21416401863098 วินาที