# |
หมวดหมู่ |
กิจกรรม |
ผู้ฝึกสอน |
---|---|---|---|
1 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นาย พิบูลย์ แสงทอง 2.นาย จีรศักดิ์ คำนิล 3.นางสาว อักกิศา อคิราห์กุล |
2 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย สาโรจน์ เครื่องสาย 2.นาย กฤตพัส วงค์เมทา 3.นาย ธานนทร์ อุ่นตาล |
3 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ปพนธนัย อินต๊ะอ้อม 2.นาย ชัยพฤษ ทุกขนิโรธ |
4 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย สง่า วิชา 2.นาย สาโรจน์ เครื่องสาย 3.นาย กิตติพงศ์ จิตเจริญกุล |
5 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ธานนทร์ อุ่นตาล 2.นาย สาโรจน์ เครื่องสาย |
6 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นาย พิบูลย์ แสงทอง 2.นาย จีรศักดิ์ คำนิล 3.นางสาว อักกิศา อคิราห์กุล |
7 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นหญิงรวม [ทีม] |
1.นางสาว วราพร พรมมี 2.นางสาว เสาวลักษณ์ ตอโนนสูง 3.นางสาว กนกวรรณ ปันติ |
8 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย กีรติ ทะเย็น 2.นางสาว ภัสวรลักษณ์ วรรณรัตน์ 3.นางสาว อภิญญา ไชยลังการ |
9 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
10 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย สาโรจน์ เครื่องสาย 2.นาย กิตติพงศ์ จิตเจริญกุล 3.นาย สง่า วิชา |
11 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 3,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
12 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย เจนวิทย์ อำมาตย์มณี 2.นางสาว อภิญญา ไชยลังการ 3.นาย กีรติ ทะเย็น |
13 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ปพนธนัย อินต๊ะอ้อม 2.นาย ชัยพฤษ ทุกขนิโรธ |
14 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นางสาว จารุณี ทายะ 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
15 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ภูษิต กิจกัญจนาสน์ 2.นางสาว ดนุลดา วรพัฒน์ |
16 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว บุหงา คำบัว 2.นาย ภูวนัย หม่องพิไชย |
17 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ภูวนัย หม่องพิไชย 2.นาย ภูษิต กิจกัญจนาสน์ |
18 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย วิชัย อุ่นมหาวรรณ์ 2.นางสาว บุหงา คำบัว |
19 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นางสาว บุหงา คำบัว 2.นาย วิชัย อุ่นมหาวรรณ์ |
20 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว ดนุลดา วรพัฒน์ 2.นาย ภูษิต กิจกัญจนาสน์ |
21 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย วิชัย อุ่นมหาวรรณ์ 2.นาย ภูวนัย หม่องพิไชย |
22 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ภูษิต กิจกัญจนาสน์ 2.นางสาว ดนุลดา วรพัฒน์ |
23 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นาย วิชัย อุ่นมหาวรรณ์ 2.นาย ภูวนัย หม่องพิไชย |
24 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นางสาว บุหงา คำบัว 2.นาย ภูษิต กิจกัญจนาสน์ |
25 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ภูษิต กิจกัญจนาสน์ 2.นางสาว ดนุลดา วรพัฒน์ 3.นางสาว บุหงา คำบัว |
26 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย วิชัย อุ่นมหาวรรณ์ 2.นาย ภูวนัย หม่องพิไชย 3.นางสาว บุหงา คำบัว |
27 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นางสาว ดนุลดา วรพัฒน์ 2.นาย ภูษิต กิจกัญจนาสน์ 3.นาย ภูวนัย หม่องพิไชย |
28 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาง ธัญญา กองจันทร์ 2.นาง ทัศนีย์ จันทร์ลา 3.นาย อดิศร แปงชิด |
29 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว อภิรดา ผ้าเจริญ 2.นางสาว ศิริเดียว วงศา 3.นาย อุดม สมบูรณ์ |
30 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
31 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
32 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง 2.นาย ธีรานันท์ บุญเมือง |
33 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง 2.นาย ธีรานันท์ บุญเมือง |
34 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
35 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
36 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
37 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
38 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง 2.นาย ธีรานันท์ บุญเมือง |
39 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง 2.นาย ธีรานันท์ บุญเมือง |
40 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง 2.นาย ธีรานันท์ บุญเมือง |
41 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง 2.นาย ธีรานันท์ บุญเมือง |
42 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
43 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
44 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
45 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
46 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
47 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
48 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
49 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
50 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
51 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
52 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
53 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
54 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
55 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
56 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
57 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
58 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นางสาว อภิรดา ผ้าเจริญ 2.นางสาว ศิริเดียว วงศา 3.นาย อุดม สมบูรณ์ |
59 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาง ธัญญา กองจันทร์ 2.นาง ทัศนีย์ จันทร์ลา 3.นาย อดิศร แปงชิด |
60 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว บุหงา คำบัว 2.นาย วิชัย อุ่นมหาวรรณ์ 3.นาย ภูวนัย หม่องพิไชย |
61 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
62 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
63 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
64 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
65 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
66 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
67 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
68 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
69 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
70 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
71 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
72 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
73 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
74 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
75 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
76 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
77 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นาง หทัยชนก ถาแหล่ง 3.นางสาว อภิญญา ไชยโย |
78 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นาง หทัยชนก ถาแหล่ง 3.นางสาว อภิญญา ไชยโย |
79 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นางสาว จารุณี ทายะ 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
80 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นางสาว อภิญญา ไชยโย 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
81 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นางสาว จารุณี ทายะ 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
82 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นางสาว จารุณี ทายะ 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
83 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [เดี่ยว] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นางสาว อภิญญา ไชยโย 3.นาง หทัยชนก ถาแหล่ง |
84 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นาง หทัยชนก ถาแหล่ง 3.นางสาว อภิญญา ไชยโย |
85 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นาง หทัยชนก ถาแหล่ง 3.นางสาว อภิญญา ไชยโย |
86 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นางสาว จารุณี ทายะ 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
87 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นางสาว อภิญญา ไชยโย 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
88 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นางสาว จารุณี ทายะ 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
89 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [เดี่ยว] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นางสาว จารุณี ทายะ 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
90 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย [ทีม] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นางสาว อภิญญา ไชยโย 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
91 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นาง หทัยชนก ถาแหล่ง 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
92 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นางสาว จารุณี ทายะ 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
93 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง [ทีม] |
1.นางสาว จารุณี ทายะ 2.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
94 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี [ทีม] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นาง หทัยชนก ถาแหล่ง 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
95 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ [ทีม] |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง 3.นางสาว จารุณี ทายะ |
96 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย [ทีม] |
1.นาย สง่า วิชา 2.นาย สาโรจน์ เครื่องสาย 3.นาย กิตติพงศ์ จิตเจริญกุล |
97 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง [ทีม] |
1.นาย กิตติพงศ์ จิตเจริญกุล 2.นาย สาโรจน์ เครื่องสาย 3.นาย สง่า วิชา |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 0.21054792404175 วินาที