ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
0194 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย นันทวัฒน์ แสงงาม |
1.นาย พงศกร สุทธศรี |
0195 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว จารุดี แซ่โซ้ง 2.นางสาว จิรกานต์ ชัยวงศ์ |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
0266 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว จารุดี แซ่โซ้ง |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
0253 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ณัฐพงศ์ โพธิปัญญา |
1.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย 2.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง |
0237 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย ณัฐพล สุขขาม 2.เด็กชาย สงกรานต์ แซ่แจ๋ว 3.เด็กชาย พิรยุทธ ชัยวงศ์ 4.นาย ณัฐพงศ์ โพธิปัญญา |
1.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย |
0182 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
1.เด็กหญิง จิราพร อินเทพ |
1.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 2.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
0186 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
1.นางสาว จิรกานต์ ชัยวงศ์ |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
0270 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
1.นางสาว หทัยกานต์ นภาวงศ์สกุล 2.นางสาว ศิริลักษณ์ พงษ์เพชราภรณ์ |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
0271 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
1.เด็กชาย เฉลิมชัย อุ่นต้าว 2.เด็กหญิง กัญญรัตน์ ธนากรศิลป์ |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
0271 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
1.เด็กชาย เฉลิมชัย อุ่นต้าว 2.เด็กหญิง กัญญรัตน์ ธนากรศิลป์ |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 0.005357027053833 วินาที