ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.เด็กชาย ธาดา โชติวิทย์ 2.เด็กชาย จิรวัฒน์ สีสมดี 3.เด็กชาย วชิรวิทย์ วงค์ฝาย 4.เด็กชาย วีรภัทร บัวนุ้ย 5.เด็กชาย ธนันชัย มุขแก้ว 6.เด็กชาย ชนาเมธ อูปคำแสน 7.เด็กชาย จิรายุส จันริยา |
1.นางสาว เพียงวรี สมแก้ว 2.นาย สมบัติ สมแก้ว 3.นาง ตรีนุช สมแก้ว |
2 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.นางสาว พิมพ์ชนก ระเรือง |
|
3 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.เด็กหญิง ชัชฎาลักษณ์ อาบใจ 2.เด็กหญิง แพรวา อินสวน 3.นางสาว วริศรา สีมาพล 4.เด็กหญิง นิธยาภรณ์ วิลัย 5.นางสาว ชมภูนุช พันเดช |
1.นาย เจตสฤษฎิ์ บุญเมือง 2.นาย เอนก แก้วมาลา 3.นาง พัชรินทร์ แก้วมาลา |
4 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.นางสาว ปภัสสร จูมสร้อย 2.นางสาว ธัญญาลักษณ์ เกิดโชค 3.นางสาว กัลยาณี ลี 4.นางสาว จุฬาลักษณ์ สุริยะฟอง 5.นางสาว ศิรินภา รอดชาติ |
1.นาย เจตน์สฤษฎิ์ บุญเมือง 2.นาย กริชนริศ ปะวะภูสะโก 3.นางสาว ญาจิตตา จินะ |
5 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.นาย ประสพสุข ตระกูลสวัสดิ์ |
|
6 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.นาย วรพงศ์ แก้วมาลา 2.นาย พีรภัทร อ้นน้อย 3.เด็กชาย คมกฤษณ์ สมนาม 4.เด็กชาย เอกลักษณ์ สุพร |
|
7 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.เด็กชาย ณัฐกร แก้วแสน 2.นาย นะโม ยะตั๋น |
1.นาย สัญญา วงศ์ประสิทธิ์ 2.นาย อุดม วรรณสอน 3.นาย ธนงค์ นงค์ยา |
8 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.นางสาว อลิสา ศรีสว่าง 2.นางสาว พิมพ์ชนก ธนะเรือง 3.นางสาว กรรณิกา กับปินะ 4.นางสาว รวิภา นามบุญเรือง |
|
9 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.นางสาว จิราภา ช่วยศิริ |
|
10 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
1.นางสาว นิธยาภรณ์ วิลัย 2.นางสาว ปาริฉัตร ภิวงค์ 3.เด็กหญิง วราภรณ์ ไกรษี |
1.นาง รัชนีกรณ์ เหล่าภักดี 2.นาย ทวีวัฒน์ เหล่าภักดี 3.นาง มาลิณี ตาหล้า |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 0.009490966796875 วินาที