ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
โรงเรียน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|
1 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
2 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
3 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
4 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
5 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 3,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
6 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
7 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
8 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
9 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
10 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
11 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
12 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
13 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
14 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
15 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
16 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
17 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นหญิงรวม |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
18 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
19 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
20 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
21 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
22 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
23 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
24 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
25 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
26 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
27 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
28 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
29 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
30 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
31 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
32 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
33 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
34 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
35 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
36 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
37 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
38 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
39 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
40 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
41 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
42 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
43 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
44 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
45 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
46 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
47 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
48 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
49 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
50 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
51 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
52 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
53 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
54 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
55 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
56 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
57 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
58 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
59 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
60 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
61 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
62 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
63 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
64 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
65 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
66 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
67 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
68 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
69 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
70 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
71 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
72 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
73 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
74 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
75 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
76 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
77 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
78 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
79 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
80 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
81 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
82 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
83 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
84 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
85 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
86 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
87 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
88 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
89 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
90 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
91 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 0.047770023345947 วินาที