ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
โรงเรียน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|
1 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
2 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
3 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
4 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
5 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
6 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
7 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
8 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
9 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
10 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
11 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
12 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
13 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
14 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
15 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
16 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
17 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
18 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
19 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
20 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
21 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
22 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
23 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
24 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
25 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
26 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
27 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
28 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นหญิงรวม |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
29 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
30 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
31 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
32 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
33 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
34 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
35 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
36 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
37 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
38 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
39 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
40 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
41 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
42 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
43 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
44 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
45 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
46 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
47 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
48 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
49 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
50 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
51 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
52 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
53 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
54 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
55 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
56 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
57 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
58 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
59 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
60 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
61 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
62 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
63 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
64 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
65 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
66 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
67 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
68 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
69 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 3,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
70 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
71 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
72 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
73 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
74 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
75 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
76 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
77 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
78 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
79 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
80 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
81 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
82 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
83 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
84 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
85 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
86 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
87 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
88 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
89 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
90 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
91 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
92 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
93 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
94 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
95 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
96 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
97 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
98 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
99 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
100 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
101 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
102 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
103 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
104 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
105 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
106 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
107 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
108 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
109 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
110 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
111 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
112 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
113 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
114 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
115 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
116 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
117 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
118 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
119 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
120 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
121 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
122 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
123 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นหญิงรวม |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
124 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
125 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
126 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
127 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
128 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
129 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
130 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
131 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
132 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
133 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
134 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
135 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
136 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
137 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
138 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
139 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
140 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
141 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 3,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
142 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
143 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
144 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
145 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
146 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
147 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
148 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
149 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
150 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
151 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
152 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
153 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
154 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
155 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
156 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
157 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
158 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
159 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
160 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
161 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
162 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
163 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
164 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
165 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
166 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
167 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
168 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
169 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
170 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
171 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
172 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
173 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
174 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
175 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
176 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
177 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
178 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
179 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
180 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
181 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
182 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
2 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
183 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
184 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
185 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
186 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
187 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
188 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
189 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
190 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
191 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
192 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
193 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
194 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
195 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
196 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
197 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
198 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
199 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
200 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
201 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
202 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
203 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
204 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
205 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
206 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
207 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
208 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
209 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
210 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
211 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
212 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
213 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
214 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
215 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
216 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
217 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
218 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
219 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
220 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
221 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
222 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
223 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
224 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
225 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
226 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
227 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
228 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
229 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
230 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
231 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
232 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
233 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
234 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
235 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
236 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
237 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
238 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
239 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
240 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
241 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
242 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
243 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
244 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
245 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
246 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
247 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
248 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
249 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
250 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
251 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
252 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
253 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
254 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
255 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นหญิงรวม |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
256 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
257 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
258 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
259 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
260 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
261 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
262 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
263 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
264 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
265 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
266 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นหญิงรวม |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
267 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
268 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
269 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
270 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
271 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
272 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
273 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
274 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
275 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
276 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
277 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
278 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
279 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
280 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
281 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
282 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
283 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
284 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
285 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 3,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
286 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
287 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
288 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
289 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
290 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
291 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
292 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
293 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
294 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
295 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
296 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
297 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
298 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
299 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
300 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
301 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
302 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
303 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
304 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
305 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
306 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
307 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
308 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
309 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
310 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
311 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
312 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
313 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
314 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
315 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
316 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
317 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
318 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
319 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
320 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
321 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
322 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
323 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
324 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
325 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
326 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
327 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
328 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
329 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
330 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
331 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
332 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
333 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
334 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
335 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
336 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
337 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
338 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
339 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
340 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
341 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
342 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
343 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
344 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
345 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
346 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
347 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
348 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
349 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
350 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
351 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
352 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
353 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
354 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
355 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
356 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
357 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
358 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
359 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
360 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
361 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
362 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
363 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
364 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
365 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
366 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
367 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
368 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
369 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
370 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
371 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
372 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
373 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
374 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
375 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
376 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
377 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
378 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
379 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
380 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
381 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
382 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
383 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
384 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
385 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
386 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
387 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
388 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
389 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
390 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
391 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
392 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
393 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
394 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
395 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
396 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
397 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
398 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
399 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
400 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
401 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
402 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
403 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
404 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
405 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นหญิงรวม |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
406 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นหญิงรวม |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
407 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
408 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
409 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
410 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
411 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
412 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
413 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
414 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
415 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
416 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
417 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นหญิงรวม |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
418 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
419 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
420 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
421 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
422 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
423 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
424 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
425 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
426 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
427 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
428 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
429 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
430 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
431 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
432 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
433 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
434 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
435 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
436 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
437 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
438 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
439 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
440 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
441 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
442 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
443 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
444 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
445 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
446 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
447 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
448 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
449 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
450 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
451 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
452 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
453 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
454 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
455 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
456 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
457 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
458 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
459 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
460 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
461 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
462 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
463 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
464 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
465 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
466 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
467 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
468 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
469 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
470 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
471 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
472 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
473 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
474 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
475 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
476 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
477 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
478 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
479 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
480 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
481 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
482 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
483 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
484 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
485 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
486 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
487 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
488 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
489 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
490 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
491 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
492 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
493 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
494 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
495 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
496 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
497 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๑ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
498 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
รองชนะเลิศอันดับ ๒ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
499 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
500 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
501 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
502 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
503 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
504 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
505 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
506 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
507 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
508 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
509 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
510 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
511 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
512 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
513 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
514 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
515 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
516 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
517 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
518 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
519 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
520 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
521 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
522 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
523 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
524 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
525 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
526 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
527 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
528 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
529 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
530 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
531 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
532 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
533 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
534 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
535 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
536 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
537 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
538 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
539 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
540 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
541 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
542 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
543 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
544 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
545 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
546 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
547 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
548 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
549 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
550 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
551 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
552 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
553 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
554 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
555 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
556 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
557 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
558 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
559 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
560 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
561 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
562 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
563 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
564 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
565 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
566 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
567 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
568 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
569 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
570 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
571 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
572 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
573 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
574 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
575 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
576 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
577 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
578 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
579 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
580 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
581 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
582 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
583 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
584 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
585 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
586 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
587 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
588 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
589 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
590 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
591 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
592 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
593 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
594 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
595 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
596 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
597 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
598 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
599 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
600 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
601 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
602 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
603 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
604 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
605 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
606 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
607 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
608 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
609 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
610 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 3,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
611 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 3,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
612 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 3,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
613 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 3,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
614 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 3,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
615 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
616 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
617 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
618 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
619 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
620 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
621 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
622 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
623 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
624 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
625 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
626 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
627 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
628 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
629 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
630 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
631 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
632 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
633 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
634 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
635 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
636 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
637 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
638 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
639 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
640 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
641 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
642 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
643 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
644 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
645 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
646 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
647 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
648 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
649 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
650 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
651 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
652 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
653 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
654 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
655 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
656 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
657 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
658 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
659 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
660 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
661 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
662 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
663 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
664 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
665 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
666 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
667 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
668 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
669 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
670 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
671 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
672 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
673 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
674 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
675 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
676 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
677 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
678 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
679 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
680 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
681 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
682 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
683 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
684 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
685 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
686 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
687 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
688 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
689 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
690 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
691 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
692 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
693 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
694 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
695 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
696 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
697 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
698 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
699 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
700 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
701 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
702 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
703 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
704 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
705 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
706 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
707 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
708 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
709 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
710 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
711 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
712 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
713 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
714 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
715 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
716 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
717 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
718 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
719 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
720 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
721 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
722 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
723 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
724 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
725 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
726 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
727 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
728 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
729 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
730 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
731 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
732 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
733 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
734 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
735 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
736 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
737 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
738 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
739 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
740 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
741 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
742 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
743 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
744 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
745 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
746 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
747 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
748 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
749 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
750 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
751 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
752 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
753 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
754 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
755 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
756 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
757 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
758 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
759 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
760 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนไม้ยาวิทยาคม |
761 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
762 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
763 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
764 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
765 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
766 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
767 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
768 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
769 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
770 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
771 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
772 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
773 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
774 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
775 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
776 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
777 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
778 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
779 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
780 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
781 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
782 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
783 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
784 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
785 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
786 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
787 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
788 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
789 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
790 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
791 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
792 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
793 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
794 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
795 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
796 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
797 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
798 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
799 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
800 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
801 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
802 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
803 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
804 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
805 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
806 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
807 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
808 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
809 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
810 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
811 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
812 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
813 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
4 |
4 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
814 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 3,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
5 |
5 |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 2.5739061832428 วินาที