ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
โรงเรียน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|
0172 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
0173 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
0174 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
0175 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
0176 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 3,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
0177 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
0178 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
0179 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
0180 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
0181 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
0182 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
0183 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0184 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0185 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
0186 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
0187 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
0188 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นหญิงรวม |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
0189 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
0190 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0191 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0192 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
0193 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
0194 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
0195 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
0196 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
0197 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0198 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
0199 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
0200 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
0201 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
0202 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
0203 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0204 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0205 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0206 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
0207 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
0208 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
0209 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
0210 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
0211 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0212 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
0213 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
0214 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
0215 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
0216 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
0217 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
0218 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0219 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
0220 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
0221 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
0222 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0223 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0224 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0225 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0226 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0227 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0228 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0229 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
0230 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
0231 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
0232 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนขุนตาลวิทยาคม |
0233 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0234 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
0235 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนบุญเรืองวิทยาคม |
0236 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0237 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
0238 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
0239 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0240 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0241 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
0242 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
0243 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0244 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0245 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
0246 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0247 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
0248 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0249 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0250 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0251 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0252 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
0253 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
0254 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนยางฮอมวิทยาคม |
0255 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนพญาเม็งราย |
0256 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0257 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0258 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0259 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0260 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0261 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
0262 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
0263 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนแม่ต่ำตาดควันวิทยาคม |
0264 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0265 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
0266 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
0267 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0268 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
0269 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
0270 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
0270 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
0271 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
0271 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเทิงวิทยาคม |
0271 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเชียงของวิทยาคม |
0271 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
0271 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนเวียงแก่นวิทยาคม |
0271 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0271 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
โรงเรียนห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก |
0272 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนปล้องวิทยาคม |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 0.01799488067627 วินาที