ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
0240 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ภูวนาท หม่องพิไชย 2.เด็กชาย รัศมิ์ธศิลป์ ทะจันทร์ 3.เด็กชาย จักรพงค์ กองฟู |
1.นางสาว บุหงา คำบัว 2.นาย วิชัย อุ่นมหาวรรณ์ |
0257 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว พรรณกาญจน์ ตากองค์ |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
0258 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย รัชชานนท์ เมธีสิทธิกุล 2.นางสาว ณัฐณิชา ปัญญาอิ่นแก้ว |
1.นางสาว บุหงา คำบัว 2.นาย ภูษิต กิจกัญจนาสน์ |
0191 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ณัฐชยา จันตา |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
0236 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว ณัฐณิชา ปัญญาอิ่นแก้ว |
1.นาย วิชัย อุ่นมหาวรรณ์ 2.นางสาว บุหงา คำบัว |
0224 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย จิรเดช กองฟู 2.เด็กชาย ทรัพย์ทวี มารินี |
1.นาย ภูษิต กิจกัญจนาสน์ 2.นางสาว ดนุลดา วรพัฒน์ |
0227 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง อภิญญา อินทะวงศ์ 2.เด็กหญิง มนัฐสนันท์ ศรีดาบุญ |
1.นางสาว บุหงา คำบัว 2.นาย ภูวนัย หม่องพิไชย |
0249 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย รัชชานนท์ เมธีสิทธิกุล 2.เด็กชาย ณัฐวุฒิ วรรณสอน 3.นาย สุรัตน์ แซ่เห้อ |
1.นาย วิชัย อุ่นมหาวรรณ์ 2.นาย ภูวนัย หม่องพิไชย |
0244 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ญาณิศา ปัญญาอิ่นแก้ว 2.เด็กหญิง มนัฐสนันท์ ศรีดาบุญ 3.เด็กหญิง ชัญญาภัค ชัยมงคล |
1.นางสาว ดนุลดา วรพัฒน์ 2.นาย ภูษิต กิจกัญจนาสน์ |
0260 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ชัญญาภัค ชัยมงคล 2.เด็กหญิง อภิญญา อินทะวงศ์ 3.เด็กหญิง ภัทรปภา ศรีอ่อน 4.เด็กหญิง เพชรประกาย ทะนันไชย |
1.นางสาว บุหงา คำบัว 2.นาย วิชัย อุ่นมหาวรรณ์ 3.นาย ภูวนัย หม่องพิไชย |
0259 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย เนตินัย หน่อท้าว 2.เด็กชาย ภาคิน มหาวงค์ 3.เด็กชาย จักรพงค์ กองฟู 4.เด็กชาย จิรภัทร ทสีพรม |
1.นาย ภูษิต กิจกัญจนาสน์ 2.นางสาว ดนุลดา วรพัฒน์ 3.นางสาว บุหงา คำบัว |
0190 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง พิมพ์ณภา อะทะจา 2.เด็กหญิง ปิ่นประกาย ถาแหล่ง |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นาง หทัยชนก ถาแหล่ง 3.นางสาว อภิญญา ไชยโย |
0264 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง พิมพ์ณภา อะทะจา |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นางสาว อภิญญา ไชยโย 3.นาง หทัยชนก ถาแหล่ง |
0223 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย กรวิทย์ หวัง 2.นาย ธีเดช แซ่เล้า 3.นาย ณัฐพงศ์ เเซ่จาง 4.นาย จตุรเทพ อินทนนท์ 5.นาย ลูเบ ยียูง 6.นาย วรเวช ลี 7.นาย ธีรศักดิ์ อายี 8.นาย สมศักดิ์ แซ่หยิ่ง 9.นาย อนุรักษ์ จางสิริพิทักษ์ 10.นาย เอกมล สรณ์สิริพัฒน์ 11.นาย ทิตินันต์ ปอแสง |
1.นาง ธัญญา กองจันทร์ 2.นาง ทัศนีย์ จันทร์ลา 3.นาย อดิศร แปงชิด |
0184 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย สิทธิโชค เบเชะกู่ 2.นาย พันกร อาซอง 3.นาย พีระพงษ์ สภูยศ 4.นาย กิตติเดช นิลคง 5.นาย ภูริณัฐ อะทะจา 6.นาย ปิยังกูร ผะก่าคำแหลง 7.นาย อัศนัย หมื่นอุดม 8.นาย เทอดศักดิ์ วงศ์ชัย 9.นาย ฐิติพงศ์ ปัญญาอิ่นแก้ว 10.นาย จิณณวัตร ประสิทธิ์ 11.นาย ณัฐนนท์ เอกชีวะ 12.นาย รัตติกรณ์ แก้วรากมุข 13.นาย วีระยุทธ พงศ์พชร 14.นาย ณัฎพงษ์ จรัลอารีกุล 15.นาย พิพัฒน์ หม่อโป๊ะกู่ 16.นาย ปราบปกป้อง ถาแหล่ง 17.นาย สงกรานต์ สิริภูมิ 18.นาย จักรพรรดิ์ รู้อ่าน 19.นาย ธงชัย แซ่หว่าง 20.นาย วิระพล จีบือ 21.นาย ชาญชัย มาเยอะ 22.นาย ธัชนนท์ แก้วระกา 23.นาย ธนพล แซ่เหมา |
1.นาย ธานนทร์ อุ่นตาล 2.นาย สาโรจน์ เครื่องสาย |
0256 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย รัตติกรณ์ แก้วรากมุข |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
0251 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว นุชธิดา วงษาคำ |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
0250 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย ชาญชัย มาเยอะ |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
0226 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ชุติพร งิมคำ |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
0183 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว นุชธิดา วงษาคำ |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง 2.นาย ธีรานันท์ บุญเมือง |
0222 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย รัตติกรณ์ แก้วรากมุข |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
0225 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว วิลาวัณย์ พุฒอิ |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
0211 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย กว้านหยี จาง |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
0218 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ณัฐชยา อนุเคราะห์ |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
0204 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย กว้านหยี จาง |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
0205 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ณัฐชยา อนุเคราะห์ |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
0233 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย รัตติกรณ์ แก้วรากมุข 2.นาย วันชัย มาเยอะ 3.นาย ธัชนนท์ แก้วระกา 4.นาย พีระพงษ์ สภูยส |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
0248 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว จันจิรา มาแก้ว |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
0246 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว เอื้ออังกูร หลีใจ |
1.นางสาว วราพร พรมมี |
0228 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว อภิษฎา มั่งมีทรัพย์ไพศาล 2.นางสาว ธนัญชนก รอบผาบรรพต 3.นางสาว ณิชยา ยียุง 4.นางสาว ณิชมน ยียุง 5.เด็กหญิง ชญานิน แซ่โฮ 6.นางสาว สุดารัตน์ วิชา 7.นางสาว เนลิณณ์ ชัยชนะ 8.นางสาว กนิษฐา แซ่จาง 9.นางสาว ฐานิกา จอแยะ 10.นางสาว ชญานิศ วงค์จักร |
1.นางสาว อภิรดา ผ้าเจริญ 2.นางสาว ศิริเดียว วงศา 3.นาย อุดม สมบูรณ์ |
0197 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ณัฐดนัย ขันเปี๊ย |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง 2.นาย ธีรานันท์ บุญเมือง |
0203 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว ปิยะฉัตร ใจแจ่ม |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง 2.นาย ธีรานันท์ บุญเมือง |
0239 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ปิ่นประกาย ถาแหล่ง 2.เด็กหญิง มนัฐสนันท์ ศรีดาบุญ 3.เด็กหญิง จิรภัทร์ มูลวงศ์ 4.เด็กหญิง ณัฏฐธิดา อินเรือง |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
0243 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว อภิษฎา มั่งมีทรัพย์ไพศาล 2.นาย ณิชกานต์ วงศ์ษา 3.นางสาว เบญญาภา วงศ์แก้ว 4.นางสาว นพรัตน์ เชอหมื่อ |
1.นาย ปวันรัตน์ ไชยคำวัง |
0267 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
1.นาย เอกราช สรณ์สิริพัฒน์ 2.นาย ภานุวัฒน์ ศรีสุวรรณ |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นางสาว อภิญญา ไชยโย 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
0271 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
1.เด็กหญิง ณัฏฐธิดา อินเรือง 2.เด็กชาย พงศกร อินต๊ะ |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นาง หทัยชนก ถาแหล่ง 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
0271 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
1.เด็กหญิง ณัฏฐธิดา อินเรือง 2.เด็กชาย พงศกร อินต๊ะ |
1.นางสาว พรรณภา ชิมโพธิ์ครัง 2.นาง หทัยชนก ถาแหล่ง 3.นาง ณัฐกานต์ ผลากอง |
ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
0194 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย นันทวัฒน์ แสงงาม |
1.นาย พงศกร สุทธศรี |
0195 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว จารุดี แซ่โซ้ง 2.นางสาว จิรกานต์ ชัยวงศ์ |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
0266 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว จารุดี แซ่โซ้ง |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
0253 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ณัฐพงศ์ โพธิปัญญา |
1.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย 2.นางสาว สรารัตน์ ปลอดทอง |
0237 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย ณัฐพล สุขขาม 2.เด็กชาย สงกรานต์ แซ่แจ๋ว 3.เด็กชาย พิรยุทธ ชัยวงศ์ 4.นาย ณัฐพงศ์ โพธิปัญญา |
1.นางสาว พนิดา สิทธิวิชัย |
0182 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
1.เด็กหญิง จิราพร อินเทพ |
1.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 2.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
0186 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
1.นางสาว จิรกานต์ ชัยวงศ์ |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
0270 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
1.นางสาว หทัยกานต์ นภาวงศ์สกุล 2.นางสาว ศิริลักษณ์ พงษ์เพชราภรณ์ |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
0271 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
1.เด็กชาย เฉลิมชัย อุ่นต้าว 2.เด็กหญิง กัญญรัตน์ ธนากรศิลป์ |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
0271 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
1.เด็กชาย เฉลิมชัย อุ่นต้าว 2.เด็กหญิง กัญญรัตน์ ธนากรศิลป์ |
1.นาย สมเจตน์ เวียงลอ 2.นางสาว ทัยริกา ปินตามูล 3.ว่าที่ร้อยโท เฉลิมพล เผ่าต๊ะใจ |
ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
---|
ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
0176 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 3,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว ดาราพร เกตุหอม 2.นางสาว สุทธิดา เกตุแก้ว |
|
0207 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ภาณุวัฒน์ ชัยวิชิต 2.เด็กชาย ภาคิน ขันแก้ว 3.เด็กชาย พีรณัฐ แก้วมณี 4.เด็กชาย นรากรณ์ นิมิตวรพจน์ 5.เด็กชาย ศุภกร ใจผ่อง |
1.นาย สมชาติ บุญเลิศอนันต์ 2.นาย ปฐม สมศรี 3.นาย สุชิน สีหา |
0217 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย รัชชานนท์ ร้องบุญลือ 2.นาย จิรวัฒน์ พรมมินทร์ 3.นาย ธัชดนัย ใจคำ 4.นาย ตะวัน จำปาคำ 5.เด็กชาย ธวัชชัย จินะราช 6.นาย อนาวิน บุญมาวงค์ 7.เด็กชาย แดนดนัย จังจอม 8.นาย ธีรพงษ์ สุวรรณทา 9.เด็กชาย ธนภัทร นวลใส 10.เด็กชาย บารมี ปัญญาดี 11.นาย ณัฐวุฒิ เยี่ยมยงศิลป์ 12.นาย ภัทรพล มาเยอะ |
1.นาย ณัฐพล เจริญเกียรติ์เจริญ 2.ว่าที่ร้อยตรี วริทธิ์ อนันตสิทธิพงศ์ 3.นาง จินตนา เรืองแจ่มแจ้ง |
0229 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย คณากร สมปานวัง 2.นาย สิงหา สุวรรณดี 3.เด็กชาย ภูบ่ดินทร์ ชำนาญการ 4.นาย ราษฎร์ดำรง สุริยนต์ |
|
0234 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว นฤมล คำมา 2.นางสาว นัดธิชา ผูกพันธ์ 3.นางสาว อริสรา กันทวี 4.นางสาว ณภัทรา เห้อเจริญทรัพย์ |
|
0241 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย คงเดช การินธิ 2.นาย จารุพัจน์ รักบิดา 3.นาย ธีรพัฒน์ การิยะ 4.นาย ธนภัทร์ บุญไตร |
|
0196 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว สุนิสา ไชยวุฒิ |
|
0208 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว ธนิดา บัวพันธ์ |
|
0206 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 200 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย ธนา โก๊เจริญ |
|
0177 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย จิรวัฒน์ พรมมินทร์ |
|
0271 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
1.นาย กฤษณะ ศรีประเสริฐ |
|
ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
0232 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 4 X 100 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว กรกาญจน์ มีเพชร 2.เด็กหญิง ฑิตฐิตา จินะแก้ว 3.เด็กหญิง กชกร การเพียร 4.เด็กหญิง ปาลิตา อินคำปา |
|
0202 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว ณัฐวศา เสนา 2.เด็กหญิง ชวัลนุช เงินแท้ 3.นางสาว ณัฐษยา เสนา 4.เด็กหญิง ชาลิสา เผ่าเงินงาม 5.นางสาว อริสา สวยงาม 6.นางสาว วรัญญา เรือนสิทธิ์ 7.นางสาว ปุณยนุช เทพศักดิ์ 8.นางสาว ปนัสยา รักษา 9.นางสาว แพรวา อินสวน 10.เด็กหญิง ชัชฎาลักษณ์ อาบใจ 11.นางสาว ชมภูนุช พันเดช 12.นางสาว วริศรา สีมาพล |
1.นางสาว นันทิกานต์ อินปันส่วน 2.นาง อรอมล แก้วมหาคุณ 3.นาย อรรถวัฒน์ สุคำ |
ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
0235 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว ณัฏธชา ครุฑคำ |
1.นางสาว พิชญนันท์ วัฒนจารุรัศมิ์ |
ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
0172 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย พีรวิชญ์ วรรณสอน 2.นาย ภุชงค์ หม่องพิชัย 3.นาย บวรรัช กรอุไรวัฒนา 4.นาย สุวชัช ขันแก้ว 5.นาย อัครพงษ์ สุระรินทร์ 6.นาย ณรงค์พล จันทร์ทูรย์ 7.นาย ณิชากร การเขี่ย |
1.ว่าที่ร้อยตรี ภูมิพระ ทองเฉลิม 2.นาย ธนพิพัฒน์ ทิพย์ปัญญา |
0212 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว นฤตปรียา วงศ์ใหญ่ 2.นางสาว ปาณิสรา ปัญจะรักษ์ 3.นางสาว ศิโรรัตน์ ยานะฝั้น 4.นางสาว จินตนา อุ่นแสง 5.นางสาว อมลวรรณ ชาติเวียง |
1.นาย สมิต แก้วมาลา 2.นาย สุริยา เสนาดี 3.นาย พัทธดนย์ ไชยเนตร |
0210 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย ปฏิภาณ เขียวรัมย์ 2.นาย ชัยพัทธ์ จินณรักษ์ 3.นาย รัชชานนท์ เมืองก้อนกาศ 4.นาย ธนาธร มุ่งงาม 5.นาย ธนเทพ ศรีษะธร |
1.นาย สมิต แก้วมาลา 2.นาย สุริยา เสนาดี 3.นาย พัทธดนย์ ไชยเนตร |
0188 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นหญิงรวม |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว ณํัฐสุดา คิดดี 2.นางสาว กมลชนก ผางคำ 3.นางสาว รุจิรา ท้าวภูธร 4.นางสาว ศุรีพร ภู่จีน 5.เด็กหญิง ลาชาวดี สุขเหมอะ 6.นางสาว มนัชญา ชัยชะนะ 7.นางสาว จุฬารัฐชยา อุ่นหล้า 8.เด็กหญิง นฤมล อัศวภูมิ 9.นางสาว จิรันธนิน แสงโยจารย์ 10.นางสาว สุภารัตน์ แข่งขัน 11.เด็กหญิง รชนีกร ทำมาก 12.เด็กหญิง อาภากร วงศ์ใหญ่ 13.เด็กหญิง พิจิตรา ติ๊บประดวง 14.เด็กหญิง กวินตรา เตรียมคำ 15.เด็กหญิง ฐิติวรดา ศรีอำคา 16.เด็กหญิง จิราภา ไชยสถาน 17.เด็กหญิง ศิริกานดา จันทร์ทอง 18.นางสาว ณัฏฐชา แก้วมะโน 19.นางสาว กัญญาณัฐ จันทร์ฟ้าเลื่อม 20.นางสาว อมลวรรณ ชาตฺเวียง 21.นางสาว สุชาดา ศรีสว่าง 22.นางสาว ชิดชนก โชติบุญ 23.นางสาว บุษกร อนุกิจ 24.นางสาว ทิพย์ปภา แวงมั่ง 25.นางสาว น้ำทิพย์ ธรรมวิเศษ |
1.นาง สุลักษณา มูลวัตร 2.นาย ภูริสนันท์ แก้วประภา 3.นาย วิเชียร มูลวัตร |
0178 | ฟุตบอล | ฟุตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย ชยณัฐ ผลประโยชน์ 2.นาย ธนกร หม้องาม 3.เด็กชาย รัฐฐาธิปัตย์ ยองเพชร์ 4.เด็กชาย ธนวัฒน์ ดาราทอง 5.นาย จีรพัส ลินใจ 6.นาย พลากร เสาวะพงษ์ 7.เด็กชาย ธาดากร อิ่นคำ 8.นาย พัทธดนย์ ฟองจินา 9.นาย ธีระวุฒิ ขัดผัด 10.นาย กฤตพณ สุุริยะมงคล 11.นาย อรรถเชฏฐ์ วงศ์ยศ 12.นาย อดิศักดิ์ ดินดิบ 13.นาย ธนพลธ์ บุญแจ้ง 14.เด็กชาย ถิรวัฒน์ ทำการ 15.นาย อัครเดช วีระศิลป์ 16.นาย จิรายุทธ ยาวิชัย 17.เด็กชาย ธิติวุฒิ สุขยิรัญ 18.เด็กชาย กิตตินันท์ ค้าคำ 19.เด็กชาย ธีรภัทร์ คำพลงาม 20.เด็กชาย ธีรภัทร วงศ์นภาไพศาล 21.เด็กชาย ณคร อัครประเสริฐกุล 22.เด็กชาย ธัญพิสิษฐ์ สุริยะ 23.นาย ศุภกร คำชื่น 24.เด็กชาย ชินวรรธน์ เมืองแก่น 25.เด็กชาย ศรวิษฐ์ มนาคม |
1.นาย ชฏิล ศรีสุนันทา 2.นาย ศรัญญู ปัญญา 3.นาย อัษฎายุธ พรมผัด |
0220 | บาสเกตบอล | บาสเกตบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ณัชชา อุดขา 2.เด็กหญิง ศิรประภา คำเหล็ก 3.เด็กหญิง สุนันท์ ทะระมา 4.เด็กหญิง อาทิตยา นันไชยกัน 5.เด็กหญิง ธัญชนก แซ่ซิ้ม 6.เด็กหญิง ฐิตินันท์ จงจิตร 7.เด็กหญิง รวินท์นิภา เทพคำ 8.เด็กหญิง ฐิติมา เขื่อนศิริ 9.เด็กหญิง ศิริวรรณ เขียวสุทธิ 10.เด็กหญิง ธันยพร สีใจมา 11.เด็กหญิง ณัฐพร ดีหลาย 12.เด็กหญิง รัตนาภรณ์ ยองเพชร |
1.นาย ศรีรุด ใจวัง 2.นางสาว อรพรรณ แสนวัง |
0265 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย นราดล ดวงสุข |
1.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 3.นางสาว สุกัญญา พลหาญ |
0173 | อีสปอร์ต | อีสปอร์ต รุ่นไม่จำกัดอายุ |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย อัศวเทพ หมอกเหมย 2.นาย จิรัฐติพล หมอป่า 3.นาย ศุภกร ปิจจะ 4.นาย นครินทร์ พึ้งอ้น 5.นาย นาวิน ทำทาน 6.นาย ภาณุวิชญ์ ทากอง 7.นาย กฤษณพงศ์ ปิจจะ |
1.ว่าที่ร้อยตรี ภูมิพระ ทองเฉลิม 2.นาย ธนพิพัฒน์ ทิพย์ปัญญา |
0261 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย พุธิเมธ กมลสาร 2.นาย ธีรเมธ สุทธศิลป์ 3.นาย มนัญชัย แยม่อ |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย แย้ง แซ่ฟ้า 3.นาย อนันท์ อวรรณา |
0230 | เปตอง | เปตอง ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย ยงยุทธ แซ่หวัง 2.นาย พุธิเมธ กมลสาร |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นาย แย้ง แซ่ฟ้า 3.นาย อนันท์ อวรรณา |
0231 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย ธนเทพ ศรีษะธร |
1.นางสาว อรพรรณ แสนวัง 2.นาย ศรีรุด ใจวัง 3.นาย สมิต แก้วมาลา |
0245 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย ณัฐภูมิ อาสานาม |
1.นาย ประเทือง วงศ์กาไสย 2.นางสาว นรีรัตน์ จอมมงคล |
0268 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
1.นางสาว ธีรดา มะโนรัก 2.เด็กหญิง ทักษพร พีรพัฒน์สถิต |
1.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย 2.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 3.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย |
0271 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
1.เด็กชาย ภัทรกร มหาวงศนันท์ 2.นางสาว ธีรดา มะโนรัก |
1.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 3.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย |
0271 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
4 |
ชนะเลิศ |
เข้าร่วมการแข่งขัน |
1.เด็กชาย ภัทรกร มหาวงศนันท์ 2.นางสาว ธีรดา มะโนรัก |
1.นางสาว สุกัญญา พลหาญ 2.นาง ธัญญารัตน์ ธิมาไชย 3.นางสาว ศุภมาส ด่านชัย |
ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
0175 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 5,000 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย นฤบดินทร์ วุฒิเปียง 2.นาย ปรมินทร์ จนใจ |
1.นาย สุเมธ ต๊ะวงศ์ชัย 2.นางสาว สมใจ หาญอาษา |
0199 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย ณัฐวัฒน์ วุฒินุช 2.นางสาว ดาลิน แก้วกองมูล |
1.นาย ยงยุทธ สุรัตน์ 2.นาย เอกนรินทร์ จันทร์แก้ว |
0198 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย วายุพัฒน์ ฟ้าตา 2.เด็กหญิง ณัฐนรี ยกยอน |
1.นาย ยงยุทธ สุรัตน์ 2.นาย เอกนรินทร์ จันทร์แก้ว |
0209 | เซปักตะกร้อ | เซปักตะกร้อ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ทิพปภา ใจหมั้น 2.เด็กหญิง นครินทร์ ถานะกอง 3.เด็กหญิง กฤติกานต์ หล้าเที่ยง 4.เด็กหญิง สุชัญญา เผื่อนา 5.เด็กหญิง กัญญาวีร์ บัวจ้อย |
1.นาย ถนอม ใจโลกา 2.นางสาว ธิดารัตน์ ปันทิ 3.นาย วัลลภ ธรรมดำรงวิทย์ |
0192 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย ภัทรพงษ์ ชุปไธสง 2.นาย ณัฐวัฒน์ วุฒินุช |
1.นาย ยงยุทธ สุรัตน์ 2.นาย เอกนรินทร์ จันทร์แก้ว |
0262 | เปตอง | เปตอง ประเภททีม 3 คน รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว อารียา ชื่นใจ 2.นางสาว เกตน์สิรี เป็งอิ่นแก้ว 3.นางสาว กรรญาภรณ์ สุธรรมแปง 4.นางสาว ศิริมล นาเมืองรักษ์ |
1.นางสาว พรรษา จำเริญ 2.นางสาว เขมินสินี มีเลข |
0201 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย นฤบดินทร์ วุฒิเปียง |
1.นาย สุเมธ ต๊ะวงศ์ชัย |
0187 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 400 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย พงศกร หน้อยหมี |
1.นาย สุเมธ ต๊ะวงศ์ชัย |
0181 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย นพีพัทธ์ คำมะณี 2.นาย นฤบดินทร์ วุฒิเปียง |
1.นาย อนุชิต พรมอ้าย |
0272 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ผสม รุ่นไม่จำกัดอายุ |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
1.นาย ภูรินทร์ อำนาจศาล 2.นางสาว อรสา ยั่วยวน |
1.นาย ยงยุทธ สุรัตน์ 2.นาย เอกนรินทร์ จันทร์แก้ว |
0270 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
1.นางสาว ณัฐชา โนติ๊บ 2.นางสาว อรสา ยั่วยวน |
1.นาย ยงยุทธ สุรัตน์ 2.นาย เอกนรินทร์ จันทร์แก้ว |
0269 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
1.นาย พงศธร นาทองทิพย์ 2.นาย ภูรินทร์ อำนาจศาล |
1.นาย เอกนรินทร์ จันทร์แก้ว 2.นาย ยงยุทธ สุรัตน์ |
ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
0179 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 1,500 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง นิชดา แซ่เล่า |
1.นาย คมกริช พลหาญ |
0200 | กรีฑาประเภทลู่ | วิ่ง 800 เมตร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง วิไลวรรณ แซ่วื้อ |
1.นาย คมกริช พลหาญ |
0255 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ผสม รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย จักรริน แซ่ฟุ้ง 2.เด็กหญิง นงนภัส แซ่เล่า |
1.นาย อุทัย จันทครู |
0215 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย ธนากร แซ่ล้อ 2.เด็กชาย โกวิท แซ่โซ้ง 3.เด็กชาย กฤษณ์ กฤษณ์ เกียรติกิตติกานต์ 4.เด็กชาย ธนกร แซ่ลี 5.เด็กชาย เบญจม์ภัทร์ แซ่เลี้ยว 6.เด็กชาย วรชน แซ่โซ้ง |
1.นาย นายวรวรรธน์ วันยาว 2.นางสาว ศรันย์พร จอมมงคล |
0213 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย ปฏิพล พรมสถาน 2.นาย พัฒน์ธนศักดิ์ เหล็กการกูล 3.นาย รพีภัทร แสนสุข 4.นาย กมลภพ ดินเหลือง 5.นาย ณัฐดนัย เสาร์แก้ว 6.นาย อดิศักดิ์ เทพวงค์ 7.เด็กชาย ฐิติศักดิ์ ลุ่มนอก 8.เด็กชาย ณัฐภัทร ปันทะรส 9.นาย ก้องกิดากร หินแก้ว |
|
0214 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว วลัยพรรณ ทะลิ 2.นางสาว สุธิตา จันทร์งาม 3.นางสาว เยาวเรศ เเซ่จาง 4.นางสาว เเก้วตา เมจิ 5.นางสาว ณิชกมล แก่นจันทร์ 6.นางสาว ธาราทิพย์ ใจโลกา 7.นางสาว นิชาดา โปธา 8.นางสาว สุพิชฌาย์ ยานะเคหัง 9.นางสาว วารี งามขำ 10.นางสาว รัตนา แซ่จาง 11.นางสาว บุษบง วงษ์เขียวเเดง 12.นางสาว บุษยมาส เดินเร็ว |
1.นาย ทินกร ศาลาคำ 2.นาย วรวรรธน์ วันยาว |
ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
0174 | กรีฑาประเภทลาน | ทุ่มน้ำหนัก รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย พงศกร ราชลำ |
1.นาย บุญเปล่ง ค้าแก้ว 2.นาย นัทธพงศ์ วงศ์ราช 3.นาย วุฒิพงษ์ รักแม่ |
0242 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง อรวรรณ จิดด์ปรีชา |
1.นาย บุญเปล่ง ค้าแก้ว 2.นาย วุฒิพงษ์ รักแม่ 3.นาย นัทธพงศ์ วงศ์ราช |
0254 | กรีฑาประเภทลาน | กระโดดไกลทุกประเภท รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง อรวรรณ จิดด์ปรีชา |
1.นาย บุญเปล่ง ค้าแก้ว 2.นาย วุฒิพงษ์ รักแม่ 3.นาย นัทธพงศ์ วงศ์ราช |
0238 | กรีฑาประเภทลาน | ขว้างจักร รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย วรุณ แซ่ฟุ้ง |
1.นาย บุญเปล่ง ค้าแก้ว 2.นาย วุฒิพงษ์ รักแม่ 3.นาย นัทธพงศ์ วงศ์ราช |
0193 | วอลเลย์บอล | วอลเลย์บอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย กันตณัฐ อ่อนนวน 2.เด็กชาย ธนวัฒน์ ก้อนราช 3.เด็กชาย พงศกร ราชลำ 4.เด็กชาย วรุณ แซ่ฟุ้ง 5.เด็กชาย ปวีณ์กร แก้วใจนิรันดร์ 6.เด็กชาย วายุภักดิ์ ทิพวิชัย 7.เด็กชาย บูรณิน พิมพ์จันทร์ 8.เด็กชาย ณรงค์เดช ภิวงศ์ 9.เด็กชาย อินทราชัย เรือนสอน 10.นาย นภัทร์ วงศ์สาร 11.เด็กชาย ธัญธร รัฐวาทิน |
1.นาย บุญเปล่ง ค้าแก้ว 2.นาย วุฒิพงษ์ รักแม่ 3.นาย นัทธพงศ์ วงศ์ราช |
ที่ |
อันดับ |
เหรียญ |
ผู้เข้าแข่งขัน |
ผู้ฝึกสอน |
|||
---|---|---|---|---|---|---|---|
0247 | กรีฑาประเภทลาน | พุ่งแหลน รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กชาย สหโชค พุทธเนตร |
1.นาย ธีรวุฒิ คำแก้ว 2.นางสาว แพรวพันธ์ ภูวงค์ผา |
0252 | เปตอง | เปตอง ประเภทคู่ รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นางสาว กัญญาวีร์ ฉายา 2.นางสาว นฤชยา มีตื้อ |
1.นาย เรืองเดช ผิวพรรณ 2.นางสาว กาญจณา กันธะนภี 3.นาย อนุพงษ์ รวมจิตต์ |
0189 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทคู่ รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย ณรงค์สิทธิ์ อินธิศักดิ์ 2.เด็กชาย อภิชาติ ภูทะระ |
1.นางสาว อชิรญาณ์ บุญมา 2.นาย ธนชัย ปาปะทัง |
0180 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย ณรงค์สิทธิ์ อินธิศักดิ์ |
1.นางสาว อชิรญาณ์ บุญมา 2.นาย ธนชัย ปาปะทัง |
0219 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.นาย ธันยพงศ์ ปัญญาใจ 2.นาย ปภินวิทย์ คำเขียว 3.นาย อชิระ สุธรรม 4.นาย พีรพงษ์ ทนดี 5.นาย ภูรินท์ สุทา 6.นาย ธีรภัทร์ ทับสกุล 7.นาย วรัญญู มูลจันทร์ |
1.นาง ฉวีวรรณ ศิริวงค์ 2.นาย ชาญชัย เลานันท์ |
0216 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง พรปวีณ์ ถาน้อย 2.เด็กหญิง กัญญาพัชร ถาน้อย 3.นางสาว อิรวดี ยิ่งเชิดงาม 4.นางสาว วรัทยา รักประชา |
1.นาย ชาญชัย เลานันท์ 2.นาง ฉวีวรรณ ศิริวงค์ |
0221 | วู้ดบอล | วู้ดบอล รุ่นไม่จำกัดอายุ หญิง |
1 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทอง |
1.เด็กหญิง ศรัณพร สอนฉิ่ม 2.นางสาว หฤทัย แสงอินทร์ 3.นางสาว ณัฐธิดา คำดี 4.นางสาว ฐิติชญา จินดารัตน์ 5.นางสาว วิชญาภร ฝายศักดิ์ |
1.นาย ชาญชัย เลานันท์ 2.นาง ฉวีวรรณ ศิริวงค์ |
0185 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นไม่จำกัดอายุ ชาย |
2 |
ชนะเลิศ |
เหรียญเงิน |
1.นาย ชินราช สุทธิวิเศษ |
1.นางสาว อชิรญาณ์ บุญมา 2.นาย ธนชัย ปาปะทัง |
0263 | เทเบิลเทนนิส | เทเบิลเทนนิส ประเภทบุคคล รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี ชาย |
3 |
ชนะเลิศ |
เหรียญทองแดง |
1.เด็กชาย อภิชาติ ภูทะระ |
1.นางสาว อชิรญาณ์ บุญมา 2.นาย ธนชัย ปาปะทัง |
E-SPORT V.1.4 © 2022 & Modify By ครูพิชชยานาฏ รีรักษ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม | All Rights Reserved
หน้านี้ประมวลผล 0.06165599822998 วินาที