แสดงข้อมูลเกียรติบัตรทั้งหมด


ลำดับ วันเดือนปี รายการแข่งขัน ผลการแข่งขัน กลุ่มสาระฯ ชื่อ - นามสกุล รูปภาพ
1 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนงนุช   อภิเรืองฤทธิ์
2 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอภิรดา   หมื่นพัวะ
3 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุชาดา   แซ่ลี
4 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวช่อผกา   คำลือ
5 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอินทิรา   อุดใจ
6 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิชุดา   โรจน์จุฑารักษ์
7 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจินตนา   พิมลดำรงเกียรติ
8 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวชนิกานต์   จับใจนาย
9 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจุฑามาศ   ทักษิณ
10 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพัทธนันท์   แสงบุญ
11 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววรรณภา   จักรแก้ว
12 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพรทิพย์   ปรีชาสกุลพงศ์
13 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพัชริดา   คำหล้าทราย
14 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจุฑามาศ   ยูลือ
15 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายชุติวัต   จินดาธรรม
16 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจินตนา   คำเงิน
17 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวรัตนา   กองแก้ว
18 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวเทวิกา   มาเยอะ
19 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอนัญญา   คำห่อ
20 21-07-2563 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอ ด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคณิคศาสตร์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายบูรพา   นาคบุญนำ
21 21-07-2563 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอ ด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคณิคศาสตร์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายวัชระ  มาเยอะ
22 21-07-2563 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอ ด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคณิคศาสตร์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายชัยประดิษฐ์   ชุติมาตระกูล
23 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาววิจิตรา   แก้วมาลา
24 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวณัฐฐินันท์  กันแก้ว
25 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวอุไรรัตน์  เสาร์แก้ว
26 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสมฤทัย  ปัญโยกาศ
27 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษอังกฤษ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาววาสนา  มหาอินทร์
28 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษอังกฤษ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวจิดาภา  พลรัตน์
29 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษอังกฤษ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสมฤทัย  ปัญโยกาศ
30 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายสมศักดิ์  แสงคำ
31 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวกุลธิดา  ใจกาศ
32 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวชลธิชา  อภิสุนทรกุล
33 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายสรรเสริญ  แซ่ฟุ้ง
34 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายวรปรัชญ์  นันตา
35 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายอำนาจ  ไชยวงค์
36 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวศิริพร  เธียรคุณากร
37 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวปวันรัตน์  นามคำ
38 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวจุฑาทิพย์  ปาลี
39 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวเปมิกา  คำโมนะ
40 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวกนกพร  ปาคำวัง
41 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวนฤมล  ชุ่มมงคล
42 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวณัฐภรณ์  โชตินันท์
43 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวดาราวดี  ยอดพรมแว่น
44 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสไบแพร  หมอลำสา
45 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวเกษศิริน  สิทธา
46 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาววรัญญา  ธรรมเสน
47 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวอัญชลีพร  สืบใจยศ
48 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายอลงกต  ปันฟู
49 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวจุฬาลักษณ์  มีรักษ์
50 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายธนกฤติ  เชื้อเมืองพาน
51 28-02-2563 - 28-02-2563 การทดสอบความรู้วิชาวิทยาศาสตร์ ครั้งที่ 32 ประจำปีการศึกษา 2562 อันดับที่ 1 ของจังหวัดเชียงราย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายอาทิตย์  คำแก้ว
52 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมคัดลายมือ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงผกามาศ  กันธิพร้าว
53 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมการเขียนเรียงความ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงปาริฉัตร  มงคลโรจน์กุล
54 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมการแต่งคำประพันธ์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3 โครงการรักษ์ภาษาไทย เนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ ปี2562 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชาลินี  เครือต๊ะ
55 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมการคัดลายมือ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6 โครงการรักษ์ภาษาไทย เนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ ปี2562 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวสุภานัน  วิเศษเลิศกมล
56 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมรอบรู้วรรณคดี ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6 โครงการรักษ์ภาษาไทย เนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ ปี2562 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวทิพย์ประภา  ตาฮอง
57 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมการเขียนเรียงความ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6 โครงการรักษ์ภาษาไทย เนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ ปี2562 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวหมี่ยำ  แลเชอ
58 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวศิริลักษณ์  เอี่ยมละออ
59 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวณัฐชญา  ชุ่มเมืองเย็น
60 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวนริสรา  เยอส่อ
61 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวจันทร์จิรา  นามพรม
62 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวสุทรานุช  กูลจันทร์
63 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวธนพร  โคตรมณี
64 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายธนากร  จันทร์เงิน
65 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายธีรเดช  ปัญญาพิพัฒน์สกุล
66 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายเอกนรินทร์  ดีดวงเด่น
67 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายเอกนรินทร์  ดีดวงเด่น
68 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายบูรพา   กาสอน
69 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายอลงกรณ์  จีรัตน์
70 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายเจฏวัฒน์  จันทาพูน
71 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายชัยวัฒน์  มาเยอะ
72 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายวิวิธชัย  เยเปีย
73 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายธเนศ  สมทิตย์
74 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายธนพล  อายอ
75 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายธนากร  กรกฎกำจร
76 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายธเนศ  สมทิตย์
77 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายจุลจักร  เกเย็น
78 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายวรโชติ  คักกันหา
79 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายวิทวัส  พิมลเกียรติยศ
80 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายภูชิต  มาเยอะ
81 01-11-2562 - 10-11-2562 การแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ ภาค 5 ครั้งที่ 36 "ตากเกมส์" ประเภท วิ่ง ผลัด 3*800 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายเจษฎา  สุขเสาร์
82 27-07-2562 - 29-07-2562 กิจกรรมค่ายพัฒนาศักยภาพการเป็นผู้นำเยาวชนทูบีนัมเบอร์วันจังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายปรเมษฐ์  เขื่อนเพชร
83 27-07-2562 - 29-07-2562 กิจกรรมค่ายพัฒนาศักยภาพการเป็นผู้นำเยาวชนทูบีนัมเบอร์วันจังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงธารทิพย์  ทองคำ
84 27-07-2562 - 29-07-2562 กิจกรรมค่ายพัฒนาศักยภาพการเป็นผู้นำเยาวชนทูบีนัมเบอร์วันจังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงรดา  เป๊กธนู
85 27-07-2562 - 29-07-2562 กิจกรรมค่ายพัฒนาศักยภาพการเป็นผู้นำเยาวชนทูบีนัมเบอร์วันจังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงกุลปรียา  กุนตัน
86 27-07-2562 - 29-07-2562 กิจกรรมค่ายพัฒนาศักยภาพการเป็นผู้นำเยาวชนทูบีนัมเบอร์วันจังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายภาณุเดช  แสนย่าง
87 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอดิศร  อินทะวงค์
88 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงชานิสา  ก้างออนตา
89 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงสุพรรษา  สาภิวงค์
90 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงจีรนันท์  คำมูล
91 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายสวิคามิน  มะโนป่าเส้า
92 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงณัฐกานต์  จำรัส
93 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงจันทรา  ใจดี
94 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงภัคจีรา  จับใจนาย
95 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงเขมนิจ  จันทาพูน
96 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงวิราศินี  ศรีวิไชย
97 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงธารทิพย์  ทองคำ
98 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงภัทรสุดา  สุลำพิง
99 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงจิรัชญา  ชุ่มเมืองเย็น
100 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงดุจฤทัย  อร่าม
101 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงดวงพร  ยานะใจ
102 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงรดา  เป๊กธนู
103 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงพิชญธิดา  คาหล่า
104 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงฐานิต  คำดี
105 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงบุษยมาศ  เมืองมูล
106 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงกัญญารัตน์  วิชาทยานน์
107 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงจิราภา  คำเงิน
108 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายชาญชัย  จันทร์เงิน
109 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวชุติกาญจน์  วรงศ์เกรียงไกร
110 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายภูวดล  ปินตา
111 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายคริสมาส  ฟูศรีเจริญ
112 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายจิรทิปต์  ชีวินสุนทรสุข
113 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายภานุวัฒน์  ล้อมวงษ์
114 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายปิยะ  อบสุข
115 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวร้อยรัตน์  สุรินทร์
116 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายเจษฎา  บุญประเทือง
117 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายจิราวุฒิ  ศรีคง
118 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายณัฐกร  เชอก๋อง
119 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายอาโล  ยาแปกู่
120 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายพีระพันธ์  ใจยะ
121 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายกิจธาดา  ท้าวแสงใจ
122 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายธวัชชัย  อุ่นคำ
123 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายสมศักดิ์  แซ่หย่าง
124 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายวิชาญ  สุโข
125 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายพสุพรหม  ทรัพย์ไทย
126 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน "วิทยาการคำนวณ ดวลวรยุทธ" ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวนริศรา  มาเยอะ
127 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน "วิทยาการคำนวณ ดวลวรยุทธ" ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวมยุรา  นิจิตเจริญ
128 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน "วิทยาการคำนวณ ดวลวรยุทธ" ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวปิยฉัตร  ปันปิน
129 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน "วิทยาการคำนวณ ดวลวรยุทธ" รองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวหทัยรัตน์  บุญมา
130 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน "วิทยาการคำนวณ ดวลวรยุทธ" รองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวเสาวลักษณ์  ภัทรพาณิชย์กุล
131 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน นักเรียนพิเศษเรียนรวม นายบรรณวิชญ์  คำแปง
132 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงภูษณิศา  แซ่จ้าง
133 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพัชริกา  ชัยวงค์
134 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงปาริฉัตร  มงคลโรจน์กุล
135 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายภูรีภัทร  ไป๋
136 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวพิยดา  มงคลชัยนิธิ
137 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวสุจิตรา  วิเศษพรงาม
138 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชนิสรา  คลังดงเค็ง
139 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายลาภิศ  ยารังษี
140 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงเนตรนภา  พินิจตรง
141 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงพันธพิน  นาครักษ์
142 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวนริศรา  มาเยอะ
143 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวปิยฉัตร  ปันปิน
144 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวจินตนา  แซ่เติ๋น
145 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายณภัทร  จันทาพูน
146 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายศุภฤกษ์  ประจักษ์ทรัพย์
147 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายอานนท์  พูลสวัสดิ์
148 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวพฤกษณิษา  นามโส
149 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงนันธิญา  จันทาพูน
150 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงกุลธิดา  คักกันหา
151 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงกัญญาณิช  เช่อเม๊าะกู่
152 21-12-2562 - 22-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวณัฐภรณ์  โชตินันท์
153 21-12-2562 - 22-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวเปมิกา  คำโมนะ
154 21-12-2562 - 22-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายวัชระ  มาเยอะ
155 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายทัศนัย  มณีชัย
156 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอนุชรา  ติ๊บเดชา
157 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงหทัยชนก  ธรรมใจ
158 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐฐา  กัลยกรเฟื่องฟู
159 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศิราลักษณ์  คุณดอย
160 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายอภิวิชญ์  พรมแจ้
161 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสรรพวัฒน์  ปินทรายมูล
162 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายอภินันท์  แก้วรากมุก
163 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวสุธิดา  พินัยเสนาะ
164 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายภควัต  ซาวคำเขต
165 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงญาโณทัย  พ้นภัย
166 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอุบลวรรณ  ชัยวุฒิ
167 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายอภิวัฒน์  อุ่นนันกาศ
168 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายวาโย  วงค์สุวรรณ
169 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายศิววงศ์  พรมแปง
170 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงตองไหมเจิ้น  ทอง
171 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวรัญญา  นามชัยยา
172 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอาราดา  ปัญโยใหญ่
173 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายชาย  ล่าชุย
174 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนเดช  จาตามหาอินทร์
175 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวิจิตรานันท์  ชัยวงค์
176 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐวดี  ดวงแสง
177 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงแพรวภรรณ์  หมอโป๊ะกู่
178 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงจิรชยา  ปัญสุวรรณ
179 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอชิรญา  แว่นนันท์
180 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิศ  ก๋าหะ
181 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงมี่ชู  มาเยอะ
182 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายรัฐภูมิ  สมวันดี
183 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนพงศ์  ต่อมตุ้ย
184 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐมล  แยเปียง
185 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงพรรณิษา  จรุงเดช
186 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิกร  แจ้งเกษม
187 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐริดา  ทะสุยะ
188 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐวดี  ดวงแสง
189 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงภัทรกานต์  คงวานิชกุล
190 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงศิริขวัญ  ตามี่
191 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงกุลนันท์  ศรีวิชัย
192 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงสุธาสินี  จักแก้ว
193 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงจินตนา  ปาระกา
194 21-01-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพลอยไพลิน  เนตรยอง
195 21-01-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายภูชนะ  ยะสุกิม
196 21-01-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอังคณา  ธรรมวงค์
197 21-01-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนันทกร  แก้วเงิน
198 21-01-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายนลินนิภา  สุเรียมมา
199 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวช่อผกา  คำลือ
200 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอภิรดา  หมื่นพัวะ
201 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันเขียนภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจินตนา  คำเงิน
202 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิชุดา   โรจน์จุฑารักษ์
203 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุชาดา  แซ่ลี
204 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอินทิรา   อุดใจ
205 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวเทวิกา   มาเยอะ
206 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพัทธนันท์   แสงบุญ
207 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายพีระพงษ์  ภิญโญฤทธิ์
208 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายสิทธิพล  มณีภาวัต
209 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนงนุช  อภิเรืองฤทธิ์
210 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววรรณภา   จักรแก้ว
211 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวชฏาวรรณ  สมบูรณ์
212 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอรวรรณ  เอกคุณปัญญา
213 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวปาริชาติ  พรถาวรกุล
214 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวณัชชา  ขันอุระ
215 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายยศพันธ์  ปัญญาธิ
216 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุทธิกานต์  พรหมสุรินทร์
217 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอัญชลี  วีระธรรมโม
218 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนภัทร  แสงเกร็ด
219 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงลิปิการ์  เชื้อเมืองพาน
220 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงขวัญจิรา  พิสัยเลิศ
221 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนากร  เมอและ
222 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายศุภชัย  สมบุญไชย
223 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงปนัดดา  สุดี
224 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอทิวรา  กรสวรรค์
225 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัชนิชา  น้ำใจดี
226 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายพงศ์เพ็ชร  กะมล
227 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายเมษณี  เมฆะ
228 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววรานุช  ศิริคูณ
229 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวธมลพร  พุทธวงค์
230 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายวชิรภัทร  คำเงิน
231 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวณัฐนารา  ธิโปธา
232 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพิทักษ์  สมบูรณ์ใจ
233 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอลิชา  ชุ่มมงคล
234 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายณัฐพงศ์  แก้วปราบ
235 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวณัชชา  ขันอุระ
236 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายธนกร  วงค์สูง
237 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพีระพงษ์  ภิญโญฤทธิ์
238 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงกฤตพร  ทาแกง
239 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงครรธารักษ์  มงคลใหม่
240 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงจุฑามาส  ขันอุระ
241 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายพงศ์เพ็ชร  กะมล
242 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนภัทร  แสงเกร็ด
243 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงปนัดดา  กันทะ
244 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงชลิดา  เครือต๊ะ
245 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงชาลินี  เครือต๊ะ
246 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายธนวัฒน์  เยาว์ธานี
247 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายณัฐพงศ์  พานทอง
248 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายคงศักดิ์  จินดาธรรม
249 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายนราวิชญ์  บุญรสศักดิ์
250 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายณัฐวุฒิ  พุทธโจทย์
251 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายพานทองแท้  พูลเพิ่ม
252 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงจุฑามณี  มิโน
253 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กชายอภิวิชญ์  พรมแจ้
254 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณิชากุญ  จันโย
255 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงพัทธนันท์   สิงห์ตา
256 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงศิริภัสสร  หมอกใหม่
257 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงจิรัชญา  แสนแปง
258 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงวรรณรีรัตน์  และเชอ
259 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายอธิยุต  เกเย็น
260 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวเสาวลักษณ์  ภัทรพาณิชย์กุล
261 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวณัฐฐินันท์  กันแก้ว
262 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวกนกพร  ปาคำวัง
263 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ นักเรียนพิเศษเรียนรวม นายบรรณวิชญ์  คำแปง
264 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ระดับชั้น ไม่กำหนดช่วงชั้น งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 นักเรียนพิเศษเรียนรวม นายชลกานต์  กองมา
265 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ระดับชั้น ไม่กำหนดช่วงชั้น งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 นักเรียนพิเศษเรียนรวม นายอติชาติ  จำปาทราย
266 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายวรัญชิต  มงคลดี
267 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายพิพัฒน์พงศ์  พรมแจ้
268 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายรัฐศาสตร์  ต๊ะต้องใจ
269 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายวสันต์  แชหมื่อ
270 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายสิทธิชัย  ไกรฤทธิ์
271 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายอาตา  เชอหมื่อ
272 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงวรรณวิไล  ดวงติ๊บ
273 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงกล้วยไม้  ซอหย่า
274 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงธนัญชนก  สมการ
275 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงศิรินันท์  กาหะ
276 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพาฝัน  ชมภูเมืองชื่น
277 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายภาคิน  ลังกาพิน
278 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวพิชชาพร  นิธิวรกมล
279 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวยุรดา  แซ่ซ้ง
280 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวณีรนุช  เยลูกุ
281 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวสุภาพร  เยเปี่ย
282 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวพัชรีภรณ์  ภัทรเรืองเมธา
283 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวเสาวนีย์  แลเชอ
284 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงปาริฉัตร  มงคลโรจน์กุล
285 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพัชริกา  ชัยวงค์
286 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงภูษณิศา  แซ่จ้าง
287 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายภูรีภัทร  ไป๋
288 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวสุจิตรา  วิเศษพรงาม
289 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวพิยดา  มงคลชัยนิธิ
290 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงเกศกนก  แอ่นกาศ
291 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงธนัญชนก  สมการ
292 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงอารีรัตน์  นาทะสัน
293 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวกฤติมา  ไอ่ใส่
294 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวณัฐนิชา  ชุ่มเมืองเย็น
295 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวพักตร์พริ้ม  สุเทพ
296 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงขิมไท  สิทธิการ
297 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงจารวี  สิงห์ตา
298 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัฐนันท์  สุหฤกยา
299 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวนาจู  สุภาพพจนา
300 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาววันเพ็ญ  มาเยอ
301 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวกฤณี  แซ่เติ๋น
302 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงอริสา  นายขัน
303 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงกรรณิกา  ก้างออนตา
304 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัฐธศร  ป่านอุดม
305 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวนภัสสร  เกเย็น
306 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวรักษพรรณ  ศรีธิ
307 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวเพ็ญนภา  ผิวดี
308 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงกมลวรรณ  คำปาแปง
309 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงชนาพร  เสามั่น
310 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงศศิธร  หมื่นจี้
311 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายซิ่งมิ่ง  แซ่เจอว
312 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาววินวิสาข์  พึ่งนคร
313 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวกาญจนา  ซาสุทธะสี
314 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายเปรมธารินทร์  อยู๋สวัสดิ์
315 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายนครินทร์  ธิน้อมธรรม
316 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายวีรภัทร  น้อยหมอ
317 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาววนิดา  โชคากุ
318 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาววรัญญา  ปุกคำ
319 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวสุพรรษา  ศรีใจ
320 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวชุติมา  กุนัน
321 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวปาจรีย์  จันติ๊บ
322 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวอังคณา  คำเงิน
323 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงวรรณรีรัตน์  และเชอ
324 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายอธิยุต  เกเย็น
325 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงจิรัชญา  แสนแปง
326 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวเสาวลักษณ์  ภัทรพาณิชย์กุล
327 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวกนกพร  ปาคำวัง
328 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวณัฐฐินันท์  กันแก้ว
329 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงกรปรียา  เพียรธรรม
330 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงภาวิณี  พนมศักดิ์สิทธิ์
331 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นางสาวเกศินี  นุ่นยวง
332 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นางสาวกิ่งดาว  สอนสุกอง
333 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงชานิสา  ก้างออนตา
334 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสุวรรณเดช  บุญศรี
335 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงสุพิชญา  วิระชัย
336 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายภาคิน  ลังกานิน
337 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอกนิษฐ์  ผาลาด
338 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรม ไทยสีเอกรงค์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงธัญญา  โยธาภักดี
339 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรม ไทยสีเอกรงค์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสุวรรณเดช  บุญศรี
340 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงธัญญา  โยธาภักดี
341 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายธนวัฒน์  สิทธิสุรินทร์
342 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ณ จังหวัดเชียงราย รองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายสมศักดิ์   แสงคำ
343 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายลาภิศ  ยารังษี
344 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงเนตรนภา  พินิจตรง
345 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงพันธพิน  นาครักษ์
346 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวปิยฉัตร  ปันปิน
347 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวจินตนา  แซ่เติ๋น
348 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวนริศรา  มาเยอะ
349 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงณัฐฐิชา  ชนันธร
350 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงปาริษา  จรูญโกศลสวัสดิ์
351 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงพรชนก  ชัยศิริ
352 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวนฤมล  ชุ่มมงคล
353 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาววรัญญา  ธรรมเสน
354 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวเกษศิริน  สิทธา
355 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายศุภฤกษ์  ประจักษ์ทรัพย์
356 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายณภัทร  จันทาพูน
357 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวพฤกษณิษา  นามโส
358 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายอานนท์  พูลสวัสดิ์
359 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายทรงวุฒิ  อาเคอ
360 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวชุติมา  อาซือ
361 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแมท) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายจีรศักดิ์  มาเยอะ
362 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแมท) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงณัฐฑิตา  ชุ่มมงคล
363 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแมท) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายวรพจน์  ตาสาย
364 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายปภังกร  เชื้อชาติสิงขร
365 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายปฐมภูมิ  ใหม่กัน
366 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายธนวัฒน์  ศรีรัตน์
367 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงรัติชาภรณ์  ศรีสวัสดิ์
368 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวหมี่จะ  เยส่อ
369 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวณัฏณิชา  ทัพธานี
370 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวอรพรรณ  เตมีศักดิ์
371 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชนิสรา  คลังดงเค็ง
372 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาววรรณกนก  กะมูลเพชร
373 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงผกามาศ  กันธิพร้าว
374 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวหมี่ยา  แลเชอ
375 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงฉัตรมณี  ทรัพย์ไพรบูรณ์
376 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายสรวิชญ์  อาจอ
377 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี 11 (6บท) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายมนตรี  ใจสาม
378 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี 11 (6บท) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงเมริสา  กาญจนชูวงศ์
379 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (4บท) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวอภิชญา  ลาหู่นะ
380 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (4บท) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวธัญชนก  มูลทาศรี
381 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงรัตติกาล  สืบใจยศ
382 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงลิปิการ์  เชื้อเมืองพาน
383 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายสิปปกร  พุทธสาร
384 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายคงศักดิ์  จินดาธรรม
385 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายนราวิชญ์  บุญรสศักดิ์
386 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายณัฐพงศ์  พานทอง
387 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายพานทองแท้  พูลเพิ่ม
388 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายณัฐวุฒิ  พุทธโจทย์
389 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายธนวัฒน์  เยาว์ธานี
390 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงปนัดดา  กันทะ
391 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงชลิดา  เครือต๊ะ
392 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงชาลินี  เครือต๊ะ
393 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นางสาวชนิกานต์   จับใจนาย
394 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นางสาวพัชริดา  คำหล้าทราย
395 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นางสาวอนัญญา   คำห่อ
396 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงกฤตพร  ชูฤกษ์
397 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงนารี  เมธีกิตติคุณ
398 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงพลอย  นามใส่
399 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวอัญชลีพร  สืบใจยศ
400 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวอุไรรัตน์  เสาร์แก้ว
401 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวสไบแพร  หมอลำสา
402 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงแสงระวี  วิบูลจิตเจริญ
403 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงปฐมาวดี  อนุพันธ์
404 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงวรรณละออง  เลิศเกียรติรัชตะ
405 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวณัฐชา  หะสิตะ
406 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวณัฐนิชา  ชุ่มเมืองเย็น
407 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวทิพานัน  แก้วรากมุข
408 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงจันทร์หอม  คำจันทร์
409 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงอติกานต์  หม่องศรี
410 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงอาภัสรา  เตอะสกุล
411 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายธีรพัฒน์  จันทิมา
412 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายศิวกร  คำสุ
413 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายชนสิษฎ์  ท่าดีสม
414 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงพิมพ์ชนก  เรเช
415 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงณัฐธิดา  ธรรมวงศ์
416 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงปณิดา  บุญประเทือง
417 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกัญญาวีร์  ปัญญารส
418 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกุลธิดา  ชัยนิสงค์
419 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวปาลิตา  เขื่อนเพชร
420 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงนันท์นภัส  มาพิงค์
421 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงสุธิมา  คำแดง
422 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายพิสิฏฐ  นามนวล
423 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเกียรติศักดิ์  คักกันหา
424 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงชาลินี  เครือต๊ะ
425 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงนภศร  รวงผึ้ง
426 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายอาทิตย์  สิงห์นี
427 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายเมธิชัย  มูลมั่ง
428 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กชายณัฐนนท์  หม่อโป๊ะกู่
429 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอรวรรณ  พงษ์สวัสดิ์
430 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงเมริสา  กาญจนชูวงศ์
431 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสีวิกา   อาจอ
432 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงกุลนันท์  ศรีวิชัย
433 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงสุธาสินี  จักแก้ว
434 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงจินตนา  ปาระกา
435 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงภัทรกานต์  คงวานิชกุล
436 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงศิริขวัญ  ตามี่
437 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายภูชนะ  ยะสุกิม
438 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายนลินนิภา  สุเรียมมา
439 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอังคณา  ธรรมวงค์
440 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนันทกร  แก้วเงิน
441 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพลอยไพลิน  เนตรยอง
442 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงประภัสสร  สมศรี
443 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงไหมแก้ว  ถิ่นวงค์ม่อม
444 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิลาวัลย์  ขันคำกาศ
445 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาจีน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงพัชรยิ่ง  สกุลยืนยงยิ่ง
446 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาจีน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงเอสเธอร์  แจ้งกิตติคุณ
447 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพิมพ์วิภา  วิชัยรัตน์
448 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวกันทรลักษณ์  ทับทิมทอง
449 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวช่อผกา  คำลือ
450 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอภิรดา  หมื่นพัวะ
451 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุทธิกานต์  พรหมสุรินทร์
452 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวธนพร  โอ่คำ
453 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวธนาพร  ตั้งสกุลวัฒนา
454 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวธัญชนก  จันทาพูน
455 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววรรณภา  จักรแก้ว
456 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนงนุช  อภิเรืองฤทธิ์
457 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายพีระพงษ์  ภิญโญฤทธิ์
458 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายสิทธิพล  มณีภาวัต
459 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวดา  แซ่จาง
460 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายทัศน์พล  แซ่จาง
461 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวศไรลักษณ์  แซ่หล้อ
462 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายเกษม  แซ่ลิ่ว
463 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวชญาดา  จ๋าว
464 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวชฏาวรรณ  สมบูรณ์
465 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอรพรรณ  เอกคุณปัญญา
466 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวณัชชา  ขันอุระ
467 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวปาริชาติ  พรถาวรกุล
468 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายยศพันธ์  ปัญญาธิ
469 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอินทิรา   อุดใจ
470 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพัทธนันท์   แสงบุญ
471 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวเทวิกา   มาเยอะ
472 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิชุดา   โรจน์จุฑารัตน์
473 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุชาดา  แซ่ลี
474 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวศิริประภา  ทะสุด
475 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจินตนา  คำเงิน
476 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงฐานิดา  ชุ่มมงคล
477 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณิชา  ซาบือ
478 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงธัญญาลักษณ์  ยูริ
479 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงโซเฟีย  วิริยะ
480 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวจันทร์จิรา  นาพรม
481 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวเนาวรัตน์  แซ่ใฉ
482 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวดาราวลี  แซ่ลี
483 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวธนพร  โคตรมณี
484 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวนภารัตน์  เยอส่อ
485 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงศิริภัสสร  หมอกใหม่
486 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงจุฑามณี  มิโน
487 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กชายอภิวิชญ์  พรมแจ้
488 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณิชา  จันโย
489 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงพัทธนันท์   สิงห์ตา
490 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายศักรินทร์  กันแก้ว
491 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวอรวรรณ  เตมีศักดิ์
492 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวอรอนงค์  จินดาธรรม
493 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวกัญญาพร  มูลกาศ
494 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาววาสนา  มหาอินทร์
495 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงปภัสสร  แก้วนาติ๊บ
496 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กชายสุวรรณภูมิ  ใจอารีย์
497 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายวรเมธ  จันทะกุล
498 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายวรเมธ  จันทะกุล
499 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณชญาดา  เกียรติลานทอง
500 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงสุธิมา  คำแดง
501 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายสิทธิชัย  สีหมอก
502 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวรัชนีพร  นาพรม
503 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวสุชานันท์  จำปาแก้ว
504 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาววราพรรณ  กัปโก
505 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวศิริลักษณ์  คำเงิน
506 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณัฐฐา  กัลยกรเฟื่องฟู
507 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวรัตนติกานต์  วุฒิ
508 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดมารยาทไทย ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กชายกฤตพจน์  สุเรียมมา
509 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดมารยาทไทย ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงภัทรพร  โกเสนตอ
510 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดมารยาทไทย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวธนารีย์  ประพันธ์วงค์
511 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดมารยาทไทย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายวันเผด็จ  ขัติวงค์
512 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณัฐริกา  นันตาวงศ์
513 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงภคมน  หะวัน
514 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงสุภาพร  พูลศิลป์
515 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงทิชากร  เนติประวัติ
516 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงมลนภา  แสงคำ
517 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงอรัญญา  มูลงาม
518 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงน้ำตาล  นายสาม
519 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงรัชนีพร  สาธรรม
520 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงพิชญาภา  สุภาศรี
521 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงวรัญญา  ขันคำกาศ
522 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวกรรณิการ์  สุวรรณ
523 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวหทัยรัตน์  บุญมา
524 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงกัญญาณิช  เช่อเม๊าะกู่
525 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงกุลธิดา  คักกันหา
526 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงนันธิญา  จันทาพูน
527 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายวัชระ  มาเยอะ
528 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวเปมิกา  คำโมนะ
529 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวณัฐภรณ์  โชตินันท์
530 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวจิราพรรณ  สิทธิกัน
531 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวศศิพิมพ์  โกแสนตอ
532 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายพรชัย  เผื่อขัน
533 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายอภิวัฒน์  อุ่นนันกาศ
534 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวขวัญจิรา  ณ ลำปาง
535 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวสายฝน   ใจสิทธิ์
536 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายธนพัฒน์  ฤทธิ์บัว
537 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายเมธาสิทธิ์  ชัยยะ
538 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวจตุพร  จาจอบ
539 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาววริศรา  พิลาไลย
540 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Motion Info-graphic ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายศรีบุญ  คำแก้ว
541 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Motion Info-graphic ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวศิริเนตร  พิชวงค์
542 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Motion Info-graphic ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายศรีบุญ  คำแก้ว
543 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Motion Info-graphic ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวศิริเนตร  พิชวงค์
544 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายไกรสร  เชอหมื่อ
545 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวกรวรรณ  สุขสละ
546 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสิรภพ  แก้วนำ
547 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพิเชษฐ์ชัย  ลือชา
548 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายเกียรติศักดิ์  จันคีรี
549 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวมารีย์  แซ่ลี
550 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศุภลักษณ์  ร้องคำ
551 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิศ  ก๋าหะ
552 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐวดี  ดวงแสง
553 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอชิรญา  แว่นนันท์
554 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนพงศ์  ต่อมตุ้ย
555 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนเดช  จาตามหาอินทร์
556 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพงศ์ภาวี  เบ็ญจา
557 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐวดี  ดวงแสง
558 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวใหม่  อ่วยเยอะ
559 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิกร  แจ้งเกษม
560 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิกร  แจ้งเกษม
561 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายชนกันต์  ทวีพนารักษ์
562 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงชลัลลักษณ์  สมปาละ
563 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววราพรรณ  กัปโก
564 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายชนกันต์  ทวีพนารักษ์
565 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวรันต์ญา  ศรีโลเพี้ยน
566 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวชนาภา  เชอหมื่อ
567 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายชำนาญยุจร์  คำอิ่น
568 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายชนกันต์  ทวีพนารักษ์
569 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงสุภาภรณ์  พันธูศรีสุวรรณ
570 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววราพรรณ  กัปโก
571 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายชัชรพล  ชัยมงคล
572 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนพงศ์  ต่อมตุ้ย
573 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงมี่ชู  มาเยอะ
574 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐมล  แยเปียง
575 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิศ  ก๋าหะ
576 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายรัฐภูมิ  สมวันดี
577 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐริดา  ทะสุยะ
578 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงนิรมล  ไชยยนต์
579 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอชิรญา  แว่นนันท์
580 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐวดี  ดวงแสง
581 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงพรรณิษา  จรุงเดช
582 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงแพรวภรรณ์  หมอโป๊ะกู่
583 04-09-2562 - 06-09-2562 กิจกรรม เดี่ยวสะล้อ ระดับชั้น ไม่กำหนช่วงชั้น งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสรรพวัฒน์  ปินทรายมูล
584 04-09-2562 - 06-09-2562 กิจกรรม เดี่ยวซึง ระดับชั้น ไม่กำหนดช่วงชั้น งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวรัญญา  นามชัยยา
585 04-09-2562 - 06-09-2562 กิจกรรม เดี่ยวขลุ่ย ระดับชั้น ไม่กำหนดช่วงชั้น งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงญาโณทัย  พ้นภัย
586 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงญาดารัตน์  พันธุ์ทอง
587 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนเดช  จาตามหาอินทร์
588 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายภควัต  ซาวคำเขต
589 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศิราลักษณ์  คุณดอย
590 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอนุชรา  ติ๊บเดชา
591 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงญาโณทัย  พ้นภัย
592 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงธัญวรัตน์  จันทาคำ
593 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวรัญญา  นามชัยยา
594 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสรรพวัฒน์  ปินทรายมูล
595 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายอภิวัฒน์  อุ่นนันกาศ
596 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงตองไหมเจิ้น  ทอง
597 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิกร  แจ้งเกษม
598 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายวาโย  วงค์สุวรรณ
599 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวสุธิดา  พินัยเสนาะ
600 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอาราดา  ปัญโยใหญ่
601 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวกรวรรณ  สุขสละ
602 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายทัศนัย  มณีชัย
603 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพีรพล  นันทะวิชัย
604 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวิจิตรานันท์  ชัยวงค์
605 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงหทัยชนก  ธรรมใจ
606 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอุบลวรรณ  ชัยวุฒิ
607 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงกฤตพร  ทาแกง
608 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนภัทร  แสงเกร็ด
609 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายศุภชัย  สมบุญไชย
610 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงขวัญจิรา  พิสัยเลิศ
611 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายเมษณี  เมฆะ
612 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนากร  เมอและ
613 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงครรธารักษ์  มงคลใหม่
614 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายพงศ์เพ็ชร  กะมล
615 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัชนิชา  น้ำใจดี
616 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศศิกานต์  สมใจดี
617 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายธนกร  วงค์สูง
618 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพีระพงษ์  ภิญโญฤทธิ์
619 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอลิชา  ชุ่มมงคล
620 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวธมลพร  พุทธวงค์
621 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายวชิรภัทร  คำเงิน
622 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวณัฐนารา  ธิโปธา
623 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวนัชชา  ขันอุระ
624 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววรานุช  ศิริคูณ
625 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายณัฐพงศ์  แก้วปราบ
626 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพิทักษ์  สมบูรณ์ใจ
627 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอลิชา  ชุ่มมงคล
628 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงน้ำตาล  ทาแกง
629 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงครรธารักษ์  มงคลใหม่
630 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายพงศ์เพ็ชร  กะมล
631 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงจุฑามาส  ขันอุระ
632 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศศิกานต์  สมใจดี
633 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนภัทร  แสงเกร็ด
634 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวนัชชา  ขันอุระ
635 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายวชิรภัทร  คำเงิน
636 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววรานุช  ศิริคูณ
637 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวณัฐนารา  ธิโปธา
638 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอลิชา  ชุ่มมงคล
639 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงขวัญจิรา  พิสัยเลิศ
640 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวันวิสา  จุลโพธิ์
641 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงครรธารักษ์  มงคลใหม่
642 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศศิกานต์  สมใจดี
643 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงจุฑามาส  ขันอุระ
644 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงน้ำตาล  ทาแกง
645 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวธมลพร  พุทธวงค์
646 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววรานุช  ศิริคูณ
647 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอลิชา  ชุ่มมงคล
648 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวนัชชา  ขันอุระ
649 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวเกวลิน  คิดเลิศล้ำ
650 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวณัฐนารา  ธิโปธา
651 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ต้น เหรียญทอง ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงพรชนก  ชัยศิริ
652 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ต้น เหรียญทอง ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงปาริษา   จรูญโกศลสวัสดิ์
653 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ต้น เหรียญทอง ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงณัฐฐิชา  ชนันธร
654 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ปลาย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวนริศรา  มาเยอะ
655 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ปลาย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวปิยฉัตร   ปันปิน
656 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ปลาย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวจินตนา  แซ่เติ๋น
657 03-10-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ต้น เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายลาภิศ  ยารังษี
658 03-10-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ต้น เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงพันธพิน  นาครักษ์
659 03-10-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ต้น เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงเนตรนภา  พินิจตรง
660 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายพิชิตชัย  นามแสง
661 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวณัฐฐาพร  ปินนะเรา
662 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวสุภานัน  วิเศษเลิศกมล
663 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายฐิติพันธ์  จับใจนาย
664 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายธีรพัฒน์  จันทิมา
665 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายศิวกร  คำสุ
666 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายชินกฤต  พุ่มพวง
667 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายณานภัทร  กันวงศ์
668 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายชยพล  บุญชัย
669 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงไพผกา  วิบูลศรีเพชร
670 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงกุลสตรี  หลีอนันตระกูล
671 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงนิราพร  เกษรินนิราศ
672 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายอภินัทธ์  อินพรหม
673 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายภาคภูมิ  ใยอุบล
674 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายอชิระ  กาติ๊บ
675 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงรัติชาภรณ์  ศรีสวัสดิ์
676 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงเยาวลักษณ์  แก้วหลวง
677 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงกุลจิรา  ตาสามบือ
678 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายศุภกิจ  ธิน้อมธรรม
679 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายณัฐวุฒิ  แซ่ย่าง
680 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายอัมรินทร์  อินตะรัตน์
681 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงฐิติมา  กันธิยะกาศ
682 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงศิริภัสสร  หมอกใหม่
683 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงลิปิการ์  เชื้อเมืองพาน
684 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงเกศกนก  แอ่นกาศ
685 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายลาคิน  ลังกาพัน
686 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงภัครมัย  จันทร์สุข
687 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงนุช  แสงสุวรรณ
688 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายธนโชติ  ตันน้อง
689 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายธนพงศ์  ต่อมตุ้ย
690 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายสุวรรณภูมิ  ใจอารีย์
691 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายดุษฎี  ไชยสุนา
692 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายกฤตพจน์  สุเลียมมา
693 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวสุธัญญา  แซ่ลี
694 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเกริกพล  เวชวัน
695 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวเบญญาภา  กายงแว่น
696 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเกริกพล  เวชวัน
697 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายภูวดล  วงศ์กิตติ
698 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายณัฐนนท์  หมอโป๊ะกู่
699 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายธนสิทธิ์  ชมชื่นพฤกษา
700 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวปิยฉัตร  ปันปิน
701 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายฐปกร  นิวงษา
702 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวมยุรา  นิจิตเจริญ
703 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงวราพร  วิเศษเจริญธรรม
704 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงภคนันท์  พรสกุลไพศาล
705 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวผณินทรา  เชิญอักษร
706 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงธิดา  สายคำ
707 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัฐธิดา  วันทอง
708 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงชุติกาญจน์  แก้วเล็ก
709 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงอริสา  แซ่อ้าย
710 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงกัญญาวีร์  ศรีวิชัย
711 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงภัครมัย  จันทร์สุข
712 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพลอย  นามยอด
713 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงนลินนิภา  ปัญมงคล
714 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัฐพร  แสงบุญ
715 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายณภัทร  จันทาพูน
716 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงจิรัชญา  แสนแปง
717 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวอายุม  หมื่อแล
718 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงศราสิณี  สมประสงค์
719 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงกฤตพร  ทาแกง
720 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพิมพ์วิมล  ใจยะ
721 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพัชรพร  ก้านดอกไม้
722 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงปาริษา  จรูญโกศลสวัสดิ์
723 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงทรงพร  นวลสังข์
724 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัชชา  ร้องหมอดี
725 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงจินดาภา  ผิวพรรณ
726 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายอภิเชษฐ์  มาลัย
727 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายวีรภัทร  ทุนแก้ว
728 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงรัตน์ติญา  ชาวลี้แสน
729 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายภาคิน  ลังกาพิน
730 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงปิยรัตน์  ทิพยนิยมกุล
731 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงธัญญา  โยธาภักดี
732 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัฐธิดา  ธรรมวงศ์
733 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงชานิสา  ก้างออนตา
734 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายสรวิศ  แสนคำ
735 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงจันทรา  ใจดี
736 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสุธิชา  ทวีพนารักษ์
737 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายชนสิษฎ์  ท่าดีสม
738 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวธีรตา  คาหล่า
739 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวณัฐธิดา  สุขเพิ่ม
740 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวนวรรษมน  สามารถ
741 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวอรวรรณ  พงษ์สวัสดิ์
742 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวกรรณิการ์  สุวรรณ
743 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวกายกนก  คีลาวงษ์
744 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวกิ่งดาว  สอนสุกอง
745 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวทิพานัน  แก้วรากมุข
746 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวเกศินี  นุ่นยวง
747 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายพีรทัต  ชุ่มมงคล
748 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวศุณิทรา  วิบูลดวงจินดา
749 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวหทัยรัตน์  บุญมา
750 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวศิริเนตร  พิชวงค์
751 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาอังกฤษ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวจินตนา  แซ่เติ๋น
752 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาอังกฤษ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวนริศรา  มาเยอะ
753 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาอังกฤษ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวปิยฉัตร  ปันปิน
754 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวมยุรา  นิจิตเจริญ
755 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวเสาวลักษณ์  ภัทรพาณิชย์กุล
756 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวแสงดาว  อยู่ลือ
757 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายศิวกร  คำสุ
758 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายธีรพัฒน์  จันทิมา
759 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายฐิติพันธ์  จับใจนาย
760 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาววิลาวัลย์  ขันคำกาศ
761 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายภูชนะ  ยะสุกิม
762 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวนันทกร  แก้วเงิน
763 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวฐิติยาภรณ์  ราวิชัย
764 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสีวิกา  อาจอ
765 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสุพิชฌาย์  จันทาพูน
Untitled Document