ลำดับ วันเดือนปี รายการแข่งขัน ผลการแข่งขัน กลุ่มสาระฯ ชื่อ - นามสกุล รูปภาพ
1 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอภิรดา   หมื่นพัวะ
2 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุชาดา   แซ่ลี
3 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวช่อผกา   คำลือ
4 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนงนุช   อภิเรืองฤทธิ์
5 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจุฑามาศ   ทักษิณ
6 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพัทธนันท์   แสงบุญ
7 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววรรณภา   จักรแก้ว
8 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพรทิพย์   ปรีชาสกุลพงศ์
9 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพัชริดา   คำหล้าทราย
10 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจุฑามาศ   ยูลือ
11 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายชุติวัต   จินดาธรรม
12 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจินตนา   คำเงิน
13 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอนัญญา   คำห่อ
14 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวรัตนา   กองแก้ว
15 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวเทวิกา   มาเยอะ
16 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอินทิรา   อุดใจ
17 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิชุดา   โรจน์จุฑารักษ์
18 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจินตนา   พิมลดำรงเกียรติ
19 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวชนิกานต์   จับใจนาย
20 21-07-2563 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอ ด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคณิคศาสตร์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายวัชระ  มาเยอะ
21 21-07-2563 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอ ด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคณิคศาสตร์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายชัยประดิษฐ์   ชุติมาตระกูล
22 21-07-2563 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอ ด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคณิคศาสตร์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายบูรพา   นาคบุญนำ
23 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวณัฐฐินันท์  กันแก้ว
24 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวอุไรรัตน์  เสาร์แก้ว
25 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสมฤทัย  ปัญโยกาศ
26 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาววิจิตรา   แก้วมาลา
27 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษอังกฤษ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวจิดาภา  พลรัตน์
28 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษอังกฤษ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสมฤทัย  ปัญโยกาศ
29 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษอังกฤษ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาววาสนา  มหาอินทร์
30 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายสมศักดิ์  แสงคำ
31 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวกุลธิดา  ใจกาศ
32 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวชลธิชา  อภิสุนทรกุล
33 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายวรปรัชญ์  นันตา
34 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายอำนาจ  ไชยวงค์
35 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายสรรเสริญ  แซ่ฟุ้ง
36 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวปวันรัตน์  นามคำ
37 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวจุฑาทิพย์  ปาลี
38 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวศิริพร  เธียรคุณากร
39 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวกนกพร  ปาคำวัง
40 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวนฤมล  ชุ่มมงคล
41 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวเปมิกา  คำโมนะ
42 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวณัฐภรณ์  โชตินันท์
43 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวดาราวดี  ยอดพรมแว่น
44 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสไบแพร  หมอลำสา
45 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาววรัญญา  ธรรมเสน
46 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวอัญชลีพร  สืบใจยศ
47 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวเกษศิริน  สิทธา
48 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวจุฬาลักษณ์  มีรักษ์
49 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายธนกฤติ  เชื้อเมืองพาน
50 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายอลงกต  ปันฟู
51 28-02-2563 - 28-02-2563 การทดสอบความรู้วิชาวิทยาศาสตร์ ครั้งที่ 32 ประจำปีการศึกษา 2562 อันดับที่ 1 ของจังหวัดเชียงราย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายอาทิตย์  คำแก้ว
52 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมคัดลายมือ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงผกามาศ  กันธิพร้าว
53 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมการเขียนเรียงความ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงปาริฉัตร  มงคลโรจน์กุล
54 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมการแต่งคำประพันธ์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3 โครงการรักษ์ภาษาไทย เนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ ปี2562 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชาลินี  เครือต๊ะ
55 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมการคัดลายมือ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6 โครงการรักษ์ภาษาไทย เนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ ปี2562 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวสุภานัน  วิเศษเลิศกมล
56 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมรอบรู้วรรณคดี ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6 โครงการรักษ์ภาษาไทย เนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ ปี2562 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวทิพย์ประภา  ตาฮอง
57 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมการเขียนเรียงความ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6 โครงการรักษ์ภาษาไทย เนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ ปี2562 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวหมี่ยำ  แลเชอ
58 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวณัฐชญา  ชุ่มเมืองเย็น
59 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวศิริลักษณ์  เอี่ยมละออ
60 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวนริสรา  เยอส่อ
61 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวจันทร์จิรา  นามพรม
62 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวสุทรานุช  กูลจันทร์
63 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวธนพร  โคตรมณี
64 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายธนากร  จันทร์เงิน
65 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายบูรพา   กาสอน
66 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายเอกนรินทร์  ดีดวงเด่น
67 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายเอกนรินทร์  ดีดวงเด่น
68 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายอลงกรณ์  จีรัตน์
69 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายธีรเดช  ปัญญาพิพัฒน์สกุล
70 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายเจฏวัฒน์  จันทาพูน
71 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายชัยวัฒน์  มาเยอะ
72 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายวิวิธชัย  เยเปีย
73 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายธเนศ  สมทิตย์
74 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายธนพล  อายอ
75 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายธนากร  กรกฎกำจร
76 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายธเนศ  สมทิตย์
77 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายจุลจักร  เกเย็น
78 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายวิทวัส  พิมลเกียรติยศ
79 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายภูชิต  มาเยอะ
80 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายวรโชติ  คักกันหา
81 01-11-2562 - 10-11-2562 การแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ ภาค 5 ครั้งที่ 36 "ตากเกมส์" ประเภท วิ่ง ผลัด 3*800 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายเจษฎา  สุขเสาร์
82 27-07-2562 - 29-07-2562 กิจกรรมค่ายพัฒนาศักยภาพการเป็นผู้นำเยาวชนทูบีนัมเบอร์วันจังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายปรเมษฐ์  เขื่อนเพชร
83 27-07-2562 - 29-07-2562 กิจกรรมค่ายพัฒนาศักยภาพการเป็นผู้นำเยาวชนทูบีนัมเบอร์วันจังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงธารทิพย์  ทองคำ
84 27-07-2562 - 29-07-2562 กิจกรรมค่ายพัฒนาศักยภาพการเป็นผู้นำเยาวชนทูบีนัมเบอร์วันจังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงรดา  เป๊กธนู
85 27-07-2562 - 29-07-2562 กิจกรรมค่ายพัฒนาศักยภาพการเป็นผู้นำเยาวชนทูบีนัมเบอร์วันจังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงกุลปรียา  กุนตัน
86 27-07-2562 - 29-07-2562 กิจกรรมค่ายพัฒนาศักยภาพการเป็นผู้นำเยาวชนทูบีนัมเบอร์วันจังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายภาณุเดช  แสนย่าง
87 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงชานิสา  ก้างออนตา
88 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอดิศร  อินทะวงค์
89 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงสุพรรษา  สาภิวงค์
90 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายสวิคามิน  มะโนป่าเส้า
91 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงจีรนันท์  คำมูล
92 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงจันทรา  ใจดี
93 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงณัฐกานต์  จำรัส
94 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงภัคจีรา  จับใจนาย
95 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงเขมนิจ  จันทาพูน
96 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงวิราศินี  ศรีวิไชย
97 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงธารทิพย์  ทองคำ
98 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงภัทรสุดา  สุลำพิง
99 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงจิรัชญา  ชุ่มเมืองเย็น
100 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงดุจฤทัย  อร่าม
101 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงดวงพร  ยานะใจ
102 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงรดา  เป๊กธนู
103 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงพิชญธิดา  คาหล่า
104 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงฐานิต  คำดี
105 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงบุษยมาศ  เมืองมูล
106 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงกัญญารัตน์  วิชาทยานน์
107 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงจิราภา  คำเงิน
108 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวชุติกาญจน์  วรงศ์เกรียงไกร
109 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายชาญชัย  จันทร์เงิน
110 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายคริสมาส  ฟูศรีเจริญ
111 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายภูวดล  ปินตา
112 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายจิรทิปต์  ชีวินสุนทรสุข
113 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายภานุวัฒน์  ล้อมวงษ์
114 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวร้อยรัตน์  สุรินทร์
115 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายปิยะ  อบสุข
116 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายเจษฎา  บุญประเทือง
117 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายจิราวุฒิ  ศรีคง
118 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายณัฐกร  เชอก๋อง
119 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายพีระพันธ์  ใจยะ
120 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายอาโล  ยาแปกู่
121 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายกิจธาดา  ท้าวแสงใจ
122 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายธวัชชัย  อุ่นคำ
123 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายสมศักดิ์  แซ่หย่าง
124 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายวิชาญ  สุโข
125 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายพสุพรหม  ทรัพย์ไทย
126 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน "วิทยาการคำนวณ ดวลวรยุทธ" ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวนริศรา  มาเยอะ
127 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน "วิทยาการคำนวณ ดวลวรยุทธ" ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวมยุรา  นิจิตเจริญ
128 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน "วิทยาการคำนวณ ดวลวรยุทธ" ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวปิยฉัตร  ปันปิน
129 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน "วิทยาการคำนวณ ดวลวรยุทธ" รองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวหทัยรัตน์  บุญมา
130 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน "วิทยาการคำนวณ ดวลวรยุทธ" รองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวเสาวลักษณ์  ภัทรพาณิชย์กุล
131 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน นักเรียนพิเศษเรียนรวม นายบรรณวิชญ์  คำแปง
132 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงภูษณิศา  แซ่จ้าง
133 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพัชริกา  ชัยวงค์
134 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงปาริฉัตร  มงคลโรจน์กุล
135 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายภูรีภัทร  ไป๋
136 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวพิยดา  มงคลชัยนิธิ
137 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวสุจิตรา  วิเศษพรงาม
138 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชนิสรา  คลังดงเค็ง
139 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายลาภิศ  ยารังษี
140 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงเนตรนภา  พินิจตรง
141 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงพันธพิน  นาครักษ์
142 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวนริศรา  มาเยอะ
143 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวปิยฉัตร  ปันปิน
144 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวจินตนา  แซ่เติ๋น
145 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายณภัทร  จันทาพูน
146 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายศุภฤกษ์  ประจักษ์ทรัพย์
147 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายอานนท์  พูลสวัสดิ์
148 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวพฤกษณิษา  นามโส
149 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงนันธิญา  จันทาพูน
150 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงกุลธิดา  คักกันหา
151 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงกัญญาณิช  เช่อเม๊าะกู่
152 21-12-2562 - 22-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวณัฐภรณ์  โชตินันท์
153 21-12-2562 - 22-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวเปมิกา  คำโมนะ
154 21-12-2562 - 22-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายวัชระ  มาเยอะ
155 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายทัศนัย  มณีชัย
156 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอนุชรา  ติ๊บเดชา
157 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงหทัยชนก  ธรรมใจ
158 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐฐา  กัลยกรเฟื่องฟู
159 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศิราลักษณ์  คุณดอย
160 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายอภิวิชญ์  พรมแจ้
161 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสรรพวัฒน์  ปินทรายมูล
162 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายอภินันท์  แก้วรากมุก
163 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวสุธิดา  พินัยเสนาะ
164 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายภควัต  ซาวคำเขต
165 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงญาโณทัย  พ้นภัย
166 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอุบลวรรณ  ชัยวุฒิ
167 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายอภิวัฒน์  อุ่นนันกาศ
168 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายวาโย  วงค์สุวรรณ
169 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายศิววงศ์  พรมแปง
170 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงตองไหมเจิ้น  ทอง
171 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวรัญญา  นามชัยยา
172 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอาราดา  ปัญโยใหญ่
173 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายชาย  ล่าชุย
174 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนเดช  จาตามหาอินทร์
175 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวิจิตรานันท์  ชัยวงค์
176 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐมล  แยเปียง
177 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงแพรวภรรณ์  หมอโป๊ะกู่
178 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐวดี  ดวงแสง
179 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐริดา  ทะสุยะ
180 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิศ  ก๋าหะ
181 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอชิรญา  แว่นนันท์
182 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงจิรชยา  ปัญสุวรรณ
183 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนพงศ์  ต่อมตุ้ย
184 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายรัฐภูมิ  สมวันดี
185 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงมี่ชู  มาเยอะ
186 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิกร  แจ้งเกษม
187 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงพรรณิษา  จรุงเดช
188 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐวดี  ดวงแสง
189 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงกุลนันท์  ศรีวิชัย
190 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงสุธาสินี  จักแก้ว
191 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงจินตนา  ปาระกา
192 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงภัทรกานต์  คงวานิชกุล
193 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงศิริขวัญ  ตามี่
194 21-01-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอังคณา  ธรรมวงค์
195 21-01-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนันทกร  แก้วเงิน
196 21-01-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายนลินนิภา  สุเรียมมา
197 21-01-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพลอยไพลิน  เนตรยอง
198 21-01-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายภูชนะ  ยะสุกิม
199 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวช่อผกา  คำลือ
200 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอภิรดา  หมื่นพัวะ
201 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันเขียนภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจินตนา  คำเงิน
202 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอินทิรา   อุดใจ
203 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพัทธนันท์   แสงบุญ
204 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวเทวิกา   มาเยอะ
205 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิชุดา   โรจน์จุฑารักษ์
206 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุชาดา  แซ่ลี
207 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายพีระพงษ์  ภิญโญฤทธิ์
208 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายสิทธิพล  มณีภาวัต
209 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนงนุช  อภิเรืองฤทธิ์
210 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววรรณภา   จักรแก้ว
211 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวณัชชา  ขันอุระ
212 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายยศพันธ์  ปัญญาธิ
213 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวชฏาวรรณ  สมบูรณ์
214 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอรวรรณ  เอกคุณปัญญา
215 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวปาริชาติ  พรถาวรกุล
216 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอัญชลี  วีระธรรมโม
217 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุทธิกานต์  พรหมสุรินทร์
218 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงปนัดดา  สุดี
219 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอทิวรา  กรสวรรค์
220 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายพงศ์เพ็ชร  กะมล
221 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายเมษณี  เมฆะ
222 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัชนิชา  น้ำใจดี
223 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนภัทร  แสงเกร็ด
224 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงลิปิการ์  เชื้อเมืองพาน
225 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงขวัญจิรา  พิสัยเลิศ
226 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนากร  เมอและ
227 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายศุภชัย  สมบุญไชย
228 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายณัฐพงศ์  แก้วปราบ
229 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวณัชชา  ขันอุระ
230 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอลิชา  ชุ่มมงคล
231 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายธนกร  วงค์สูง
232 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพีระพงษ์  ภิญโญฤทธิ์
233 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวธมลพร  พุทธวงค์
234 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววรานุช  ศิริคูณ
235 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวณัฐนารา  ธิโปธา
236 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพิทักษ์  สมบูรณ์ใจ
237 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายวชิรภัทร  คำเงิน
238 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงจุฑามาส  ขันอุระ
239 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายพงศ์เพ็ชร  กะมล
240 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนภัทร  แสงเกร็ด
241 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงกฤตพร  ทาแกง
242 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงครรธารักษ์  มงคลใหม่
243 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงปนัดดา  กันทะ
244 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงชลิดา  เครือต๊ะ
245 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงชาลินี  เครือต๊ะ
246 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายพานทองแท้  พูลเพิ่ม
247 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายณัฐวุฒิ  พุทธโจทย์
248 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายธนวัฒน์  เยาว์ธานี
249 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายณัฐพงศ์  พานทอง
250 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายนราวิชญ์  บุญรสศักดิ์
251 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายคงศักดิ์  จินดาธรรม
252 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงศิริภัสสร  หมอกใหม่
253 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงจุฑามณี  มิโน
254 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กชายอภิวิชญ์  พรมแจ้
255 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณิชากุญ  จันโย
256 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงพัทธนันท์   สิงห์ตา
257 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายอธิยุต  เกเย็น
258 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงจิรัชญา  แสนแปง
259 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงวรรณรีรัตน์  และเชอ
260 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวเสาวลักษณ์  ภัทรพาณิชย์กุล
261 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวณัฐฐินันท์  กันแก้ว
262 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวกนกพร  ปาคำวัง
263 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ นักเรียนพิเศษเรียนรวม นายบรรณวิชญ์  คำแปง
264 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ระดับชั้น ไม่กำหนดช่วงชั้น งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 นักเรียนพิเศษเรียนรวม นายชลกานต์  กองมา
265 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ระดับชั้น ไม่กำหนดช่วงชั้น งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 นักเรียนพิเศษเรียนรวม นายอติชาติ  จำปาทราย
266 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายรัฐศาสตร์  ต๊ะต้องใจ
267 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายวรัญชิต  มงคลดี
268 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายพิพัฒน์พงศ์  พรมแจ้
269 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายอาตา  เชอหมื่อ
270 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายวสันต์  แชหมื่อ
271 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายสิทธิชัย  ไกรฤทธิ์
272 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายภาคิน  ลังกาพิน
273 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงกล้วยไม้  ซอหย่า
274 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงวรรณวิไล  ดวงติ๊บ
275 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงธนัญชนก  สมการ
276 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงศิรินันท์  กาหะ
277 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพาฝัน  ชมภูเมืองชื่น
278 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวเสาวนีย์  แลเชอ
279 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวพัชรีภรณ์  ภัทรเรืองเมธา
280 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวพิชชาพร  นิธิวรกมล
281 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวยุรดา  แซ่ซ้ง
282 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวสุภาพร  เยเปี่ย
283 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวณีรนุช  เยลูกุ
284 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงปาริฉัตร  มงคลโรจน์กุล
285 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพัชริกา  ชัยวงค์
286 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงภูษณิศา  แซ่จ้าง
287 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวพิยดา  มงคลชัยนิธิ
288 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายภูรีภัทร  ไป๋
289 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวสุจิตรา  วิเศษพรงาม
290 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงอารีรัตน์  นาทะสัน
291 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงเกศกนก  แอ่นกาศ
292 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงธนัญชนก  สมการ
293 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวพักตร์พริ้ม  สุเทพ
294 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวกฤติมา  ไอ่ใส่
295 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวณัฐนิชา  ชุ่มเมืองเย็น
296 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงขิมไท  สิทธิการ
297 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงจารวี  สิงห์ตา
298 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัฐนันท์  สุหฤกยา
299 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวกฤณี  แซ่เติ๋น
300 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวนาจู  สุภาพพจนา
301 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาววันเพ็ญ  มาเยอ
302 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัฐธศร  ป่านอุดม
303 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงอริสา  นายขัน
304 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงกรรณิกา  ก้างออนตา
305 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวเพ็ญนภา  ผิวดี
306 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวนภัสสร  เกเย็น
307 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวรักษพรรณ  ศรีธิ
308 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงกมลวรรณ  คำปาแปง
309 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงชนาพร  เสามั่น
310 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงศศิธร  หมื่นจี้
311 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวกาญจนา  ซาสุทธะสี
312 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายซิ่งมิ่ง  แซ่เจอว
313 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาววินวิสาข์  พึ่งนคร
314 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายวีรภัทร  น้อยหมอ
315 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายเปรมธารินทร์  อยู๋สวัสดิ์
316 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายนครินทร์  ธิน้อมธรรม
317 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวสุพรรษา  ศรีใจ
318 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาววนิดา  โชคากุ
319 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาววรัญญา  ปุกคำ
320 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวชุติมา  กุนัน
321 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวปาจรีย์  จันติ๊บ
322 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวอังคณา  คำเงิน
323 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงจิรัชญา  แสนแปง
324 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงวรรณรีรัตน์  และเชอ
325 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายอธิยุต  เกเย็น
326 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวณัฐฐินันท์  กันแก้ว
327 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวเสาวลักษณ์  ภัทรพาณิชย์กุล
328 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวกนกพร  ปาคำวัง
329 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงกรปรียา  เพียรธรรม
330 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงภาวิณี  พนมศักดิ์สิทธิ์
331 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นางสาวกิ่งดาว  สอนสุกอง
332 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นางสาวเกศินี  นุ่นยวง
333 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงชานิสา  ก้างออนตา
334 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสุวรรณเดช  บุญศรี
335 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงสุพิชญา  วิระชัย
336 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายภาคิน  ลังกานิน
337 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอกนิษฐ์  ผาลาด
338 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรม ไทยสีเอกรงค์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงธัญญา  โยธาภักดี
339 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรม ไทยสีเอกรงค์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสุวรรณเดช  บุญศรี
340 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงธัญญา  โยธาภักดี
341 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายธนวัฒน์  สิทธิสุรินทร์
342 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ณ จังหวัดเชียงราย รองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายสมศักดิ์   แสงคำ
343 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงพันธพิน  นาครักษ์
344 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายลาภิศ  ยารังษี
345 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงเนตรนภา  พินิจตรง
346 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวนริศรา  มาเยอะ
347 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวปิยฉัตร  ปันปิน
348 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวจินตนา  แซ่เติ๋น
349 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงพรชนก  ชัยศิริ
350 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงณัฐฐิชา  ชนันธร
351 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงปาริษา  จรูญโกศลสวัสดิ์
352 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวนฤมล  ชุ่มมงคล
353 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาววรัญญา  ธรรมเสน
354 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวเกษศิริน  สิทธา
355 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายณภัทร  จันทาพูน
356 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายศุภฤกษ์  ประจักษ์ทรัพย์
357 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวพฤกษณิษา  นามโส
358 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายอานนท์  พูลสวัสดิ์
359 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายทรงวุฒิ  อาเคอ
360 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวชุติมา  อาซือ
361 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแมท) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายจีรศักดิ์  มาเยอะ
362 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแมท) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงณัฐฑิตา  ชุ่มมงคล
363 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแมท) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายวรพจน์  ตาสาย
364 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายปภังกร  เชื้อชาติสิงขร
365 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายปฐมภูมิ  ใหม่กัน
366 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายธนวัฒน์  ศรีรัตน์
367 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงรัติชาภรณ์  ศรีสวัสดิ์
368 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวหมี่จะ  เยส่อ
369 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวณัฏณิชา  ทัพธานี
370 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวอรพรรณ  เตมีศักดิ์
371 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชนิสรา  คลังดงเค็ง
372 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาววรรณกนก  กะมูลเพชร
373 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงผกามาศ  กันธิพร้าว
374 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวหมี่ยา  แลเชอ
375 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงฉัตรมณี  ทรัพย์ไพรบูรณ์
376 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายสรวิชญ์  อาจอ
377 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี 11 (6บท) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายมนตรี  ใจสาม
378 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี 11 (6บท) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงเมริสา  กาญจนชูวงศ์
379 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (4บท) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวธัญชนก  มูลทาศรี
380 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (4บท) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวอภิชญา  ลาหู่นะ
381 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงรัตติกาล  สืบใจยศ
382 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงลิปิการ์  เชื้อเมืองพาน
383 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายสิปปกร  พุทธสาร
384 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายธนวัฒน์  เยาว์ธานี
385 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายคงศักดิ์  จินดาธรรม
386 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายนราวิชญ์  บุญรสศักดิ์
387 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายณัฐพงศ์  พานทอง
388 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายพานทองแท้  พูลเพิ่ม
389 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายณัฐวุฒิ  พุทธโจทย์
390 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงชาลินี  เครือต๊ะ
391 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงปนัดดา  กันทะ
392 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงชลิดา  เครือต๊ะ
393 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นางสาวอนัญญา   คำห่อ
394 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นางสาวชนิกานต์   จับใจนาย
395 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นางสาวพัชริดา  คำหล้าทราย
396 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงกฤตพร  ชูฤกษ์
397 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงนารี  เมธีกิตติคุณ
398 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงพลอย  นามใส่
399 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวสไบแพร  หมอลำสา
400 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวอัญชลีพร  สืบใจยศ
401 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวอุไรรัตน์  เสาร์แก้ว
402 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงวรรณละออง  เลิศเกียรติรัชตะ
403 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงแสงระวี  วิบูลจิตเจริญ
404 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงปฐมาวดี  อนุพันธ์
405 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวทิพานัน  แก้วรากมุข
406 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวณัฐชา  หะสิตะ
407 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวณัฐนิชา  ชุ่มเมืองเย็น
408 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงจันทร์หอม  คำจันทร์
409 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงอติกานต์  หม่องศรี
410 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงอาภัสรา  เตอะสกุล
411 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายชนสิษฎ์  ท่าดีสม
412 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายธีรพัฒน์  จันทิมา
413 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายศิวกร  คำสุ
414 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงปณิดา  บุญประเทือง
415 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงพิมพ์ชนก  เรเช
416 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงณัฐธิดา  ธรรมวงศ์
417 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวปาลิตา  เขื่อนเพชร
418 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกัญญาวีร์  ปัญญารส
419 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกุลธิดา  ชัยนิสงค์
420 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงนันท์นภัส  มาพิงค์
421 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงสุธิมา  คำแดง
422 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเกียรติศักดิ์  คักกันหา
423 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายพิสิฏฐ  นามนวล
424 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงชาลินี  เครือต๊ะ
425 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงนภศร  รวงผึ้ง
426 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายเมธิชัย  มูลมั่ง
427 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายอาทิตย์  สิงห์นี
428 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กชายณัฐนนท์  หม่อโป๊ะกู่
429 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอรวรรณ  พงษ์สวัสดิ์
430 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงเมริสา  กาญจนชูวงศ์
431 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสีวิกา   อาจอ
432 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงจินตนา  ปาระกา
433 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงภัทรกานต์  คงวานิชกุล
434 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงศิริขวัญ  ตามี่
435 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงกุลนันท์  ศรีวิชัย
436 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงสุธาสินี  จักแก้ว
437 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายนลินนิภา  สุเรียมมา
438 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอังคณา  ธรรมวงค์
439 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนันทกร  แก้วเงิน
440 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพลอยไพลิน  เนตรยอง
441 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายภูชนะ  ยะสุกิม
442 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงประภัสสร  สมศรี
443 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงไหมแก้ว  ถิ่นวงค์ม่อม
444 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิลาวัลย์  ขันคำกาศ
445 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาจีน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงพัชรยิ่ง  สกุลยืนยงยิ่ง
446 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาจีน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงเอสเธอร์  แจ้งกิตติคุณ
447 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวกันทรลักษณ์  ทับทิมทอง
448 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพิมพ์วิภา  วิชัยรัตน์
449 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวช่อผกา  คำลือ
450 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอภิรดา  หมื่นพัวะ
451 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวธนพร  โอ่คำ
452 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุทธิกานต์  พรหมสุรินทร์
453 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวธนาพร  ตั้งสกุลวัฒนา
454 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวธัญชนก  จันทาพูน
455 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนงนุช  อภิเรืองฤทธิ์
456 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววรรณภา  จักรแก้ว
457 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายพีระพงษ์  ภิญโญฤทธิ์
458 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายสิทธิพล  มณีภาวัต
459 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายทัศน์พล  แซ่จาง
460 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวศไรลักษณ์  แซ่หล้อ
461 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวชญาดา  จ๋าว
462 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายเกษม  แซ่ลิ่ว
463 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวดา  แซ่จาง
464 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวณัชชา  ขันอุระ
465 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวปาริชาติ  พรถาวรกุล
466 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายยศพันธ์  ปัญญาธิ
467 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวชฏาวรรณ  สมบูรณ์
468 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอรพรรณ  เอกคุณปัญญา
469 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพัทธนันท์   แสงบุญ
470 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวเทวิกา   มาเยอะ
471 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิชุดา   โรจน์จุฑารัตน์
472 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุชาดา  แซ่ลี
473 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอินทิรา   อุดใจ
474 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวศิริประภา  ทะสุด
475 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจินตนา  คำเงิน
476 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณิชา  ซาบือ
477 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงธัญญาลักษณ์  ยูริ
478 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงโซเฟีย  วิริยะ
479 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงฐานิดา  ชุ่มมงคล
480 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวดาราวลี  แซ่ลี
481 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวธนพร  โคตรมณี
482 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวนภารัตน์  เยอส่อ
483 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวจันทร์จิรา  นาพรม
484 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวเนาวรัตน์  แซ่ใฉ
485 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงจุฑามณี  มิโน
486 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กชายอภิวิชญ์  พรมแจ้
487 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณิชา  จันโย
488 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงพัทธนันท์   สิงห์ตา
489 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงศิริภัสสร  หมอกใหม่
490 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายศักรินทร์  กันแก้ว
491 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวอรวรรณ  เตมีศักดิ์
492 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวกัญญาพร  มูลกาศ
493 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวอรอนงค์  จินดาธรรม
494 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาววาสนา  มหาอินทร์
495 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงปภัสสร  แก้วนาติ๊บ
496 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กชายสุวรรณภูมิ  ใจอารีย์
497 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายวรเมธ  จันทะกุล
498 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายวรเมธ  จันทะกุล
499 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณชญาดา  เกียรติลานทอง
500 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงสุธิมา  คำแดง
501 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายสิทธิชัย  สีหมอก
502 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวรัชนีพร  นาพรม
503 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวสุชานันท์  จำปาแก้ว
504 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาววราพรรณ  กัปโก
505 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวศิริลักษณ์  คำเงิน
506 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณัฐฐา  กัลยกรเฟื่องฟู
507 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวรัตนติกานต์  วุฒิ
508 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดมารยาทไทย ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กชายกฤตพจน์  สุเรียมมา
509 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดมารยาทไทย ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงภัทรพร  โกเสนตอ
510 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดมารยาทไทย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวธนารีย์  ประพันธ์วงค์
511 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดมารยาทไทย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายวันเผด็จ  ขัติวงค์
512 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณัฐริกา  นันตาวงศ์
513 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงภคมน  หะวัน
514 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงสุภาพร  พูลศิลป์
515 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงทิชากร  เนติประวัติ
516 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงมลนภา  แสงคำ
517 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงอรัญญา  มูลงาม
518 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงน้ำตาล  นายสาม
519 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงรัชนีพร  สาธรรม
520 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงพิชญาภา  สุภาศรี
521 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงวรัญญา  ขันคำกาศ
522 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวกรรณิการ์  สุวรรณ
523 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวหทัยรัตน์  บุญมา
524 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงกัญญาณิช  เช่อเม๊าะกู่
525 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงกุลธิดา  คักกันหา
526 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงนันธิญา  จันทาพูน
527 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายวัชระ  มาเยอะ
528 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวเปมิกา  คำโมนะ
529 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวณัฐภรณ์  โชตินันท์
530 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวจิราพรรณ  สิทธิกัน
531 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวศศิพิมพ์  โกแสนตอ
532 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายพรชัย  เผื่อขัน
533 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายอภิวัฒน์  อุ่นนันกาศ
534 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวขวัญจิรา  ณ ลำปาง
535 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวสายฝน   ใจสิทธิ์
536 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายธนพัฒน์  ฤทธิ์บัว
537 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายเมธาสิทธิ์  ชัยยะ
538 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวจตุพร  จาจอบ
539 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาววริศรา  พิลาไลย
540 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Motion Info-graphic ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายศรีบุญ  คำแก้ว
541 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Motion Info-graphic ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวศิริเนตร  พิชวงค์
542 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Motion Info-graphic ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายศรีบุญ  คำแก้ว
543 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Motion Info-graphic ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวศิริเนตร  พิชวงค์
544 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวกรวรรณ  สุขสละ
545 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสิรภพ  แก้วนำ
546 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพิเชษฐ์ชัย  ลือชา
547 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวมารีย์  แซ่ลี
548 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายเกียรติศักดิ์  จันคีรี
549 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายไกรสร  เชอหมื่อ
550 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิศ  ก๋าหะ
551 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐวดี  ดวงแสง
552 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอชิรญา  แว่นนันท์
553 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนพงศ์  ต่อมตุ้ย
554 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนเดช  จาตามหาอินทร์
555 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศุภลักษณ์  ร้องคำ
556 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพงศ์ภาวี  เบ็ญจา
557 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐวดี  ดวงแสง
558 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวใหม่  อ่วยเยอะ
559 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิกร  แจ้งเกษม
560 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิกร  แจ้งเกษม
561 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายชนกันต์  ทวีพนารักษ์
562 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงชลัลลักษณ์  สมปาละ
563 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววราพรรณ  กัปโก
564 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายชนกันต์  ทวีพนารักษ์
565 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวรันต์ญา  ศรีโลเพี้ยน
566 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวชนาภา  เชอหมื่อ
567 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายชำนาญยุจร์  คำอิ่น
568 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายชนกันต์  ทวีพนารักษ์
569 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงสุภาภรณ์  พันธูศรีสุวรรณ
570 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววราพรรณ  กัปโก
571 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐมล  แยเปียง
572 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิศ  ก๋าหะ
573 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายรัฐภูมิ  สมวันดี
574 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐริดา  ทะสุยะ
575 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงนิรมล  ไชยยนต์
576 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอชิรญา  แว่นนันท์
577 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐวดี  ดวงแสง
578 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงพรรณิษา  จรุงเดช
579 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงแพรวภรรณ์  หมอโป๊ะกู่
580 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายชัชรพล  ชัยมงคล
581 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนพงศ์  ต่อมตุ้ย
582 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงมี่ชู  มาเยอะ
583 04-09-2562 - 06-09-2562 กิจกรรม เดี่ยวสะล้อ ระดับชั้น ไม่กำหนช่วงชั้น งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสรรพวัฒน์  ปินทรายมูล
584 04-09-2562 - 06-09-2562 กิจกรรม เดี่ยวซึง ระดับชั้น ไม่กำหนดช่วงชั้น งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวรัญญา  นามชัยยา
585 04-09-2562 - 06-09-2562 กิจกรรม เดี่ยวขลุ่ย ระดับชั้น ไม่กำหนดช่วงชั้น งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงญาโณทัย  พ้นภัย
586 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงญาโณทัย  พ้นภัย
587 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงธัญวรัตน์  จันทาคำ
588 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวรัญญา  นามชัยยา
589 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสรรพวัฒน์  ปินทรายมูล
590 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายอภิวัฒน์  อุ่นนันกาศ
591 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงตองไหมเจิ้น  ทอง
592 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิกร  แจ้งเกษม
593 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายวาโย  วงค์สุวรรณ
594 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวสุธิดา  พินัยเสนาะ
595 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอาราดา  ปัญโยใหญ่
596 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายทัศนัย  มณีชัย
597 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพีรพล  นันทะวิชัย
598 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวิจิตรานันท์  ชัยวงค์
599 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงหทัยชนก  ธรรมใจ
600 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอุบลวรรณ  ชัยวุฒิ
601 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวกรวรรณ  สุขสละ
602 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงญาดารัตน์  พันธุ์ทอง
603 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนเดช  จาตามหาอินทร์
604 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายภควัต  ซาวคำเขต
605 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศิราลักษณ์  คุณดอย
606 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอนุชรา  ติ๊บเดชา
607 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนากร  เมอและ
608 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายเมษณี  เมฆะ
609 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงขวัญจิรา  พิสัยเลิศ
610 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายพงศ์เพ็ชร  กะมล
611 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงครรธารักษ์  มงคลใหม่
612 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศศิกานต์  สมใจดี
613 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัชนิชา  น้ำใจดี
614 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนภัทร  แสงเกร็ด
615 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายศุภชัย  สมบุญไชย
616 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงกฤตพร  ทาแกง
617 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวธมลพร  พุทธวงค์
618 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายวชิรภัทร  คำเงิน
619 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวณัฐนารา  ธิโปธา
620 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวนัชชา  ขันอุระ
621 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววรานุช  ศิริคูณ
622 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายณัฐพงศ์  แก้วปราบ
623 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพิทักษ์  สมบูรณ์ใจ
624 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอลิชา  ชุ่มมงคล
625 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายธนกร  วงค์สูง
626 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพีระพงษ์  ภิญโญฤทธิ์
627 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอลิชา  ชุ่มมงคล
628 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงครรธารักษ์  มงคลใหม่
629 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายพงศ์เพ็ชร  กะมล
630 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงจุฑามาส  ขันอุระ
631 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศศิกานต์  สมใจดี
632 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนภัทร  แสงเกร็ด
633 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงน้ำตาล  ทาแกง
634 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายวชิรภัทร  คำเงิน
635 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววรานุช  ศิริคูณ
636 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวณัฐนารา  ธิโปธา
637 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอลิชา  ชุ่มมงคล
638 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวนัชชา  ขันอุระ
639 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศศิกานต์  สมใจดี
640 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงครรธารักษ์  มงคลใหม่
641 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงจุฑามาส  ขันอุระ
642 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงน้ำตาล  ทาแกง
643 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวันวิสา  จุลโพธิ์
644 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงขวัญจิรา  พิสัยเลิศ
645 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววรานุช  ศิริคูณ
646 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวนัชชา  ขันอุระ
647 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอลิชา  ชุ่มมงคล
648 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวณัฐนารา  ธิโปธา
649 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวเกวลิน  คิดเลิศล้ำ
650 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวธมลพร  พุทธวงค์
651 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ต้น เหรียญทอง ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงปาริษา   จรูญโกศลสวัสดิ์
652 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ต้น เหรียญทอง ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงณัฐฐิชา  ชนันธร
653 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ต้น เหรียญทอง ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงพรชนก  ชัยศิริ
654 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ปลาย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวปิยฉัตร   ปันปิน
655 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ปลาย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวจินตนา  แซ่เติ๋น
656 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ปลาย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวนริศรา  มาเยอะ
657 03-10-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ต้น เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงพันธพิน  นาครักษ์
658 03-10-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ต้น เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงเนตรนภา  พินิจตรง
659 03-10-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ต้น เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายลาภิศ  ยารังษี
660 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายพิชิตชัย  นามแสง
661 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวณัฐฐาพร  ปินนะเรา
662 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวสุภานัน  วิเศษเลิศกมล
663 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายธีรพัฒน์  จันทิมา
664 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายศิวกร  คำสุ
665 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายฐิติพันธ์  จับใจนาย
666 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายณานภัทร  กันวงศ์
667 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายชยพล  บุญชัย
668 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายชินกฤต  พุ่มพวง
669 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงกุลสตรี  หลีอนันตระกูล
670 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงนิราพร  เกษรินนิราศ
671 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงไพผกา  วิบูลศรีเพชร
672 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายภาคภูมิ  ใยอุบล
673 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายอชิระ  กาติ๊บ
674 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายอภินัทธ์  อินพรหม
675 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงรัติชาภรณ์  ศรีสวัสดิ์
676 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงเยาวลักษณ์  แก้วหลวง
677 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงกุลจิรา  ตาสามบือ
678 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายณัฐวุฒิ  แซ่ย่าง
679 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายอัมรินทร์  อินตะรัตน์
680 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายศุภกิจ  ธิน้อมธรรม
681 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงศิริภัสสร  หมอกใหม่
682 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงลิปิการ์  เชื้อเมืองพาน
683 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงฐิติมา  กันธิยะกาศ
684 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายลาคิน  ลังกาพัน
685 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงภัครมัย  จันทร์สุข
686 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงเกศกนก  แอ่นกาศ
687 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงนุช  แสงสุวรรณ
688 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายธนโชติ  ตันน้อง
689 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายธนพงศ์  ต่อมตุ้ย
690 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายดุษฎี  ไชยสุนา
691 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายกฤตพจน์  สุเลียมมา
692 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายสุวรรณภูมิ  ใจอารีย์
693 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเกริกพล  เวชวัน
694 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวเบญญาภา  กายงแว่น
695 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวสุธัญญา  แซ่ลี
696 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเกริกพล  เวชวัน
697 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายภูวดล  วงศ์กิตติ
698 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายธนสิทธิ์  ชมชื่นพฤกษา
699 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายณัฐนนท์  หมอโป๊ะกู่
700 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวปิยฉัตร  ปันปิน
701 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายฐปกร  นิวงษา
702 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวมยุรา  นิจิตเจริญ
703 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงจันทรา  ใจดี
704 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงภัครมัย  จันทร์สุข
705 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพลอย  นามยอด
706 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงนลินนิภา  ปัญมงคล
707 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัฐพร  แสงบุญ
708 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายณภัทร  จันทาพูน
709 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงจิรัชญา  แสนแปง
710 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวอายุม  หมื่อแล
711 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงศราสิณี  สมประสงค์
712 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงกัญญาวีร์  ศรีวิชัย
713 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายวีรภัทร  ทุนแก้ว
714 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพิมพ์วิมล  ใจยะ
715 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพัชรพร  ก้านดอกไม้
716 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงปาริษา  จรูญโกศลสวัสดิ์
717 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงทรงพร  นวลสังข์
718 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัชชา  ร้องหมอดี
719 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงจินดาภา  ผิวพรรณ
720 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายอภิเชษฐ์  มาลัย
721 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงกฤตพร  ทาแกง
722 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงรัตน์ติญา  ชาวลี้แสน
723 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายภาคิน  ลังกาพิน
724 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงปิยรัตน์  ทิพยนิยมกุล
725 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงธัญญา  โยธาภักดี
726 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัฐธิดา  ธรรมวงศ์
727 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงชานิสา  ก้างออนตา
728 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายสรวิศ  แสนคำ
729 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงวราพร  วิเศษเจริญธรรม
730 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงภคนันท์  พรสกุลไพศาล
731 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวผณินทรา  เชิญอักษร
732 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงธิดา  สายคำ
733 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัฐธิดา  วันทอง
734 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงชุติกาญจน์  แก้วเล็ก
735 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงอริสา  แซ่อ้าย
736 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวธีรตา  คาหล่า
737 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสุธิชา  ทวีพนารักษ์
738 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายชนสิษฎ์  ท่าดีสม
739 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวอรวรรณ  พงษ์สวัสดิ์
740 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวณัฐธิดา  สุขเพิ่ม
741 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวนวรรษมน  สามารถ
742 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวกรรณิการ์  สุวรรณ
743 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวกายกนก  คีลาวงษ์
744 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวกิ่งดาว  สอนสุกอง
745 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายพีรทัต  ชุ่มมงคล
746 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวทิพานัน  แก้วรากมุข
747 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวเกศินี  นุ่นยวง
748 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวศิริเนตร  พิชวงค์
749 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวศุณิทรา  วิบูลดวงจินดา
750 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวหทัยรัตน์  บุญมา
751 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาอังกฤษ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวปิยฉัตร  ปันปิน
752 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาอังกฤษ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวจินตนา  แซ่เติ๋น
753 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาอังกฤษ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวนริศรา  มาเยอะ
754 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวมยุรา  นิจิตเจริญ
755 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวเสาวลักษณ์  ภัทรพาณิชย์กุล
756 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวแสงดาว  อยู่ลือ
757 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายฐิติพันธ์  จับใจนาย
758 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายศิวกร  คำสุ
759 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายธีรพัฒน์  จันทิมา
760 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวนันทกร  แก้วเงิน
761 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาววิลาวัลย์  ขันคำกาศ
762 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายภูชนะ  ยะสุกิม
763 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสุพิชฌาย์  จันทาพูน
764 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวฐิติยาภรณ์  ราวิชัย
765 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสีวิกา  อาจอ
766 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.ต้น กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงใหมแก้ว  ถิ่นวงค์ม่อม
767 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.ต้น กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงประภัสสร  สมศรี
768 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสีวิกา   อาจอ
769 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิลาวัลย์  ขันคำกาศ
770 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.ต้น กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงศิวพร  เหมนิยมานันท์
771 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายนลินนิภา  สุเรียมมา
772 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ระดับชั้น ม.ต้น กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงอนงค์ทิพย์  โสวาดวงค์
773 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ระดับชั้น ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจินตนา  คำเงิน
774 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ระดับชั้น ม.ต้น กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงรักษิณา  เข็มเพชร์
775 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ระดับชั้น ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนริศรา  มาเยอะ
776 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ระดับชั้น ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอาพอ  กิจธนเจริญกุล
777 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4 กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวซิงเหมย  ซอง
778 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4 กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายธีรพัฒน์  ทองรัศมี
779 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.5 กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวหมี่ตี  เยอเบาะ
780 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.6 กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวธนพร  โอ่คำ
781 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันการแสดงบทบาทสมมติภาษาเกาหลี ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิมล  สุขสารเจริญกุล
782 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันการแสดงบทบาทสมมติภาษาเกาหลี ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจินดารัตน์  เฌอมื่อ
783 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันการแสดงบทบาทสมมติภาษาเกาหลี ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววราภรณ์  ปิ่นทำมา
784 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันเขียนเล่าเรื่องจากภาพ ภาษาเกาหลี ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสายฟ้า  โกเสนตอ
785 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันการเขียนเรียงความภาษาเกาหลี ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนงนุช  อภิเรืองฤทธิ์
786 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันคัดลายมือภาษาจีน ระดับ ม.ต้น กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงเปมิกา  แดนไกวัลมาศ
787 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันคัดลายมือภาษาจีน ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุภาพร  แซ่ว่าง
788 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันท่องกลอนภาษาจีน ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวศรัณยา  ก๊อคือ
789 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันเรียงความภาษาจีน ระดับ ม.ต้น กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงดาวิกา  มณีหยก
790 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอันผิ่ง  แซ่หลิง
791 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันร้องเพลงภาษาจีน ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวเสาวนีย์  ภูดิน
792 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวชญาดา  จ๋าว
793 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันการร้องเพลงภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพัชริดา  คำหล้าทราย
794 29-11-2563 - 29-11-2563 ได้รับคัดเลือกเป็นบุคคลดีเด่นด้านคุณธรรม ประเภทเยาวชน - กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายธนากร   จันทร์เงิน
795 29-11-2563 - 29-11-2563 ได้รับคัดเลือกเป็นบุคคลดีเด่นด้านคุณธรรม ประเภทเยาวชน - กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายวิศวะ  วุฒินนท์ชัย
796 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายวรัญญู  มือแล
797 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายศุทธวีร์  คงเลิศสกุล
798 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายปภังกร  เชื้อชาติสิงขร
799 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายวีรภัทร  ทุนแก้ว
800 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายวิรัตน์  แซ่ย่าง
801 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายณัฐพงศ์  แซ่ลี้
802 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายจักรินทร์  นามยี่
803 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายพีรวัส  กิติโกเศศ
804 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายปรีาวิชญ์  ชางยึ
805 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายสมชาย  แซ่ย่าง
806 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายทัศนะ  ทาบุดดา
807 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายคมสัน  แซ่ย่าง
808 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันเปตอง ประเภททีมคู่ผสม อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอนุวิชญ์  หลวงดี
809 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันเปตอง ประเภททีมคู่ผสม อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงวนิตดา  เตจ๊ะเทพ
810 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายนครินทร์  ธิน้อมธรรม
811 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายพาทิศ  สาทะ
812 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายธราเทพ  กับปะหะ
813 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายณัฐพล  เบทู
814 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายธนากร  ท่าดีสม
815 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายทักษ์ดนัย  สุระแก้ว
816 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายโยฮัน  หมื่อโป๊ะกู่
817 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายพีรพัฒน์  คำน้อย
818 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายอาโซ  อู่แม
819 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายกิตติรักษ์  ใจสุทธิ
820 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายศุภฤกษ์  อุตสาสาร
821 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายภาคิน  สมกาศ
822 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายเตชินท์  หล้าเมืองใจ
823 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายศุภกรณ์  เมืองวงค์
824 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายวิสุทธิ์  สมจิตร
825 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอนุวัฒน์  หลวงดี
826 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอภิสิทธิ์  อาจจอ
827 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายพนิชพล  แก้วพงค์
828 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายชัชวาล  จับใจนาย
829 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายศุภจักร  รีอินทร์
830 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายศรายุทธ  แคเชอ
831 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายศุภชิต  ปันยี่
832 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายสุวิจักขณ์  เรือนชัย
833 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายนลิน  เดชขจร
834 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายสาม  นามใส่
835 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายสิทธิพน  ไข่กา
836 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายพิทวัส  พงษ์มณี
837 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอาผ่า  มาเยอะ
838 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอนุวัชร์  ศรีชัยยา
839 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายนิธิกร  วงศ์พญา
840 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายประชา  เจียงแลกู่
841 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายนฤเบศร์  เดชศรีษะ
842 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายธีรภาพ  อยู่ลือ
843 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายภรัณยู  ไพรศาลรุ่งเรืองกิจ
844 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายกฤษกร  แสนมูลแจ่ม
845 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายธนัชกิจ  กิตติศัพท์กันทร
846 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายกิตติกร  อุ๊ตชัยวงค์
847 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอำพน  อายีกู่
848 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายนราวิชญ์  แสนน้อย
849 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายจิรวัฒน์  แลเชอะ
850 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายธนัชกิจ  กิตติศัพท์กันทร
851 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายกฤษกร  แสนมูลแจ่ม
852 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายศุภจักร  รีอินทร์
853 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายธนัชกิจ  กิตติศัพท์กันทร
854 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายนฤเบศร์  เดชศรีษะ
855 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอาผ่า  มาเยอะ
856 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายธีรภาพ  อยู่ลือ
857 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายจิรวัฒน์  แลเชอะ
858 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอำพน  อายีกู่
859 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอาผ่า  มาเยอะ
860 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายธนัชกิจ  กิตติศัพท์กันทร
861 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายจิรวัฒน์  แลเชอะ
862 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายศุภจักร  รีอินทร์
863 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กชายธนาวุฒิ  สินพงศ์
864 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงเจียระไน  จันทร์ฟอง
865 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงวัชราคม  ปัญญาใจ
866 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กชายอภินัทร์  อินพรหม
867 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงศรีนพร  หน่อแก้ว
868 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงพรหมธิดา  ใจคำปัน
869 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงธารทิพย์  ทองคำ
870 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงนสินี  ปินทรายมูล
871 26-10-2563 - 26-11-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงธัญญิชากร  อภิจำนงเจริญ
872 26-10-2563 - 26-11-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงพัชรยิ่ง  สกุลยืนยงยิ่ง
873 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงบำเพ็ญ  หยงน้อย
874 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงอำพร  เพียงคำ
875 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงฉัตรมณี  ทรัพย์ไพบูรณ์
876 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงณิชาภัทร  นันทะจักร์
877 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงแสงระวี  วิบูลจิตเจริญ
878 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวจันทร์เพ็ญ  แซ่จาง
879 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวจันทร์เพ็ญ  แซ่จาง
880 26-10-2563 - 26-03-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายเสริมชาติ  อิ่นคำ
881 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชลิตา  เครือต๊ะ
882 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวกนกวรรณ  ปินตาคง
883 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวเสาวนีย์  ภูติน
884 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวสมฤดี  นิยม
885 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวจุฑามาศ  ทักษิณ
886 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายอลงกรณ์  จีรัตน์
887 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายณัฐกร  เชอก๋อง
888 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวพฤกษณิษา  นามโส
889 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวนริศรา  มาเยอะ
890 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวสีวิกา  อาจอ
891 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวธัญชนก  มูลทาศรี
892 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายนลินนิภา  สุเรียมมา
893 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงชยนันท์  คำจันทร์
894 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงกมลลักษณ์  สมวงค์วาร
895 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงศศิการณ์  จันทร์เป็ง
896 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงฑิฆัมพร  เสือประโดน
897 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงรัติชาภรณ์  ศรีสวัสดิ์
898 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงวรรณิกา  มงคลดี
899 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงธัญธิชากร  อภิจำนงเจริญ
900 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงชุตินันท์  สิงห์สุข
901 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงกรรณิการ์  ยืนยงแสน
902 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงผกามาศ  กันธิพร้าว
903 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงนลินนิภา  ปัญมงคล
904 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงณิชาภัทร  นันทะจักร์
905 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงเนตรนภา  พินิจตรง
906 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงณัฐนันท์  อิกำเนิด
907 26-10-2563 - 26-12-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชุติมา  กุนัน
908 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวพาฝัน  ชมภูเมืองชื่น
909 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายพงค์เพ็ชร  กะมล
910 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวพิชญาภา  สุภาศรี
911 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวกนกวรรณ  สมบุญ
912 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวหมี่จะ  เยส่อ
913 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวธนาวัฒน์  ไร่พุทธา
914 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายธนากร  จันทร์เงิน
915 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวสุภานัน  วิเศษเลิศกมล
916 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชมพูนุช  ดอนอินผล
917 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวอรไพริน  สุตินกาศ
918 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวพรรณชาติ  บุญตัน
919 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวนพมาศ  ก้างออนตา
920 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวลลิตา  ใจปิน
921 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงอริสรา  หมื่นพัวะ
922 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงอริสรา  วงศ์นะชัย
923 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงสุภัสสรา  จากภัย
924 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงไพผกา  วิบูลศรีเพชร
925 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงกนธิชา  ดุงสูงเนิน
926 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงชาลิสา  ธรรมสาร
927 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงกันติยา  แซ่ผ่าน
928 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงเอสเธอร์  แจ้งกิตติคุณ
929 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงชลนิชา  จินดาธรรม
930 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงชลนิชา  จินดาธรรม
931 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงแพรวภรรณ์  หมอโป๊ะกู่
932 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงกุลธิดา  คักกันหา
933 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงเนตรนภา  พินิจตรง
934 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงบำเพ็ญ  หยงน้อย
935 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กชายดุษฎี  ไชยสุนา
936 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงกฤตพร  ชูฤกษ์
937 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชลิตา  เครือต๊ะ
938 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชาลินี  เครือต๊ะ
939 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวธิติมา  กันทะตา
940 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวอัญชิตา  ใจแน่
941 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวนารี  เมธีกิตติคุณ
942 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายนาวัฒน์  ไร่พุทธา
943 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชมพูนุช  ดอนอินผลญ
944 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวสุภานัน  วิเศษเลิศกมล
945 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวกิตติมา  ปูนันท์
946 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวจุฑามาศ  บุญตัน
947 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวพฤกษณิษา  นามโส
948 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวนริศรา  มาเยอะ
949 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวสีวิกา  อาจอ
950 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวธัญชนก  มูลทาศรี
951 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายนลินนิภา  สุเรียมมา
952 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวพักตร์พริ้ม  สุเทพ
953 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวชมพูนุท  ดอนอินผล
954 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเจษฎา  สุขเสาร์
955 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกัญญาวีร์  ปัญญารส
956 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเกียรติศักดิ์  คักกันหา
957 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกุลธิดา  ชัยนิสงค์
958 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวปาลิตา  เขื่อนเพชร
959 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายโรงเรียนแม่จันวิทยาคม  จังหวัดเชียงราย
960 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวจตุพร  จาจอบ
961 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกฤติมา  ไอ่ใส่
962 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวณัฐชา  หะสิตะ
963 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายพิสิฏฐ  นามนวล
964 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวณัฐนิชา  ชุ่มเมืองเย็น
965 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวสิริพร  อภิพัฒนาชัย
966 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวณัฐชา  หะสิตะ
967 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ได้เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายศรีบุญ  คำแก้ว
968 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ได้เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสุวรรณเดช  บุญศรี
969 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ได้เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงแพรพลอย  พินธุพันธ์
970 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ได้เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายกิตติพรรณ  ฝั้นป่าหมุ้น
971 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ได้เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงกัญญาวีร์  วงศ์ตันกาศ
972 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ได้เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวกุลธิดา  ชัยนิสงค์
973 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ได้เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววิลาวัลย์  ขันคำกาศ
974 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ได้เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวจตุพร  จาจอบ
975 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงธัญญา  โยธาภักดี
976 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวเอ้ยติ่ง  นามแสง
Untitled Document