ลำดับ วันเดือนปี รายการแข่งขัน ผลการแข่งขัน กลุ่มสาระฯ ชื่อ - นามสกุล รูปภาพ
1 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุชาดา   แซ่ลี
2 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวช่อผกา   คำลือ
3 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนงนุช   อภิเรืองฤทธิ์
4 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอภิรดา   หมื่นพัวะ
5 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายชุติวัต   จินดาธรรม
6 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจินตนา   คำเงิน
7 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพัชริดา   คำหล้าทราย
8 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจุฑามาศ   ยูลือ
9 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวเทวิกา   มาเยอะ
10 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอนัญญา   คำห่อ
11 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวรัตนา   กองแก้ว
12 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจินตนา   พิมลดำรงเกียรติ
13 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวชนิกานต์   จับใจนาย
14 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอินทิรา   อุดใจ
15 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิชุดา   โรจน์จุฑารักษ์
16 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววรรณภา   จักรแก้ว
17 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพรทิพย์   ปรีชาสกุลพงศ์
18 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจุฑามาศ   ทักษิณ
19 17-11-2562 - 17-11-2562 วัดระดับภาษาเกาหลี “TOPIK” ระดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพัทธนันท์   แสงบุญ
20 21-07-2563 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอ ด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคณิคศาสตร์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายชัยประดิษฐ์   ชุติมาตระกูล
21 21-07-2563 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอ ด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคณิคศาสตร์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายบูรพา   นาคบุญนำ
22 21-07-2563 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอ ด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคณิคศาสตร์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายวัชระ  มาเยอะ
23 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวอุไรรัตน์  เสาร์แก้ว
24 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสมฤทัย  ปัญโยกาศ
25 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาววิจิตรา   แก้วมาลา
26 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวณัฐฐินันท์  กันแก้ว
27 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษอังกฤษ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวจิดาภา  พลรัตน์
28 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษอังกฤษ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสมฤทัย  ปัญโยกาศ
29 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษอังกฤษ ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่าย ภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาววาสนา  มหาอินทร์
30 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวกุลธิดา  ใจกาศ
31 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวชลธิชา  อภิสุนทรกุล
32 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายสมศักดิ์  แสงคำ
33 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายอำนาจ  ไชยวงค์
34 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายสรรเสริญ  แซ่ฟุ้ง
35 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายวรปรัชญ์  นันตา
36 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวจุฑาทิพย์  ปาลี
37 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวศิริพร  เธียรคุณากร
38 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวปวันรัตน์  นามคำ
39 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวกนกพร  ปาคำวัง
40 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวนฤมล  ชุ่มมงคล
41 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเทคโนโลยี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวเปมิกา  คำโมนะ
42 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวดาราวดี  ยอดพรมแว่น
43 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสไบแพร  หมอลำสา
44 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการ นักเรียนโครงการห้องเรียน พิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวณัฐภรณ์  โชตินันท์
45 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวอัญชลีพร  สืบใจยศ
46 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวเกษศิริน  สิทธา
47 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาววรัญญา  ธรรมเสน
48 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายธนกฤติ  เชื้อเมืองพาน
49 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายอลงกต  ปันฟู
50 21-07-2562 - 23-07-2562 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 11 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวจุฬาลักษณ์  มีรักษ์
51 28-02-2563 - 28-02-2563 การทดสอบความรู้วิชาวิทยาศาสตร์ ครั้งที่ 32 ประจำปีการศึกษา 2562 อันดับที่ 1 ของจังหวัดเชียงราย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายอาทิตย์  คำแก้ว
52 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมคัดลายมือ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงผกามาศ  กันธิพร้าว
53 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมการเขียนเรียงความ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงปาริฉัตร  มงคลโรจน์กุล
54 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมการแต่งคำประพันธ์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 - 3 โครงการรักษ์ภาษาไทย เนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ ปี2562 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชาลินี  เครือต๊ะ
55 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมการคัดลายมือ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6 โครงการรักษ์ภาษาไทย เนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ ปี2562 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวสุภานัน  วิเศษเลิศกมล
56 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมรอบรู้วรรณคดี ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6 โครงการรักษ์ภาษาไทย เนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ ปี2562 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวทิพย์ประภา  ตาฮอง
57 13-06-2562 - 13-06-2562 การแข่งขันทักษะภาษาไทย กิจกรรมการเขียนเรียงความ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 - 6 โครงการรักษ์ภาษาไทย เนื่องในวันภาษาไทยแห่งชาติ ปี2562 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 36 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวหมี่ยำ  แลเชอ
58 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวสุทรานุช  กูลจันทร์
59 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวธนพร  โคตรมณี
60 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวศิริลักษณ์  เอี่ยมละออ
61 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวณัฐชญา  ชุ่มเมืองเย็น
62 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวนริสรา  เยอส่อ
63 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมหญิง) เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวจันทร์จิรา  นามพรม
64 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายบูรพา   กาสอน
65 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายเอกนรินทร์  ดีดวงเด่น
66 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายอลงกรณ์  จีรัตน์
67 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายเจฏวัฒน์  จันทาพูน
68 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายธีรเดช  ปัญญาพิพัฒน์สกุล
69 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายธนากร  จันทร์เงิน
70 20-02-2563 - 20-02-2563 โครงการประกวดสวดมนต์หมู่สรรเสริญพระรัตนตรัย ทำนองสรภัญญะ ประจำปีการศึกษา 2563 ประเภททีม 5 คน ระดับจังหวัด ระดับมัธยมศึกษา (ทีมชาย) เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายเอกนรินทร์  ดีดวงเด่น
71 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายธนากร  กรกฎกำจร
72 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายธเนศ  สมทิตย์
73 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายจุลจักร  เกเย็น
74 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายวิทวัส  พิมลเกียรติยศ
75 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายภูชิต  มาเยอะ
76 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายวรโชติ  คักกันหา
77 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายชัยวัฒน์  มาเยอะ
78 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายวิวิธชัย  เยเปีย
79 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายธเนศ  สมทิตย์
80 30-09-2562 - 02-10-2562 งานชุมนุมลูกเสือ เนตรนารี ยุวกาชาดสัมพันธ์ เทิดไท้องค์ราชัน (ภาคเหนือ) ปี 2562 กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานปลัดกระทรวงศึกษาธิการ เข้าร่วม กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กชายธนพล  อายอ
81 01-11-2562 - 10-11-2562 การแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ ภาค 5 ครั้งที่ 36 "ตากเกมส์" ประเภท วิ่ง ผลัด 3*800 เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายเจษฎา  สุขเสาร์
82 27-07-2562 - 29-07-2562 กิจกรรมค่ายพัฒนาศักยภาพการเป็นผู้นำเยาวชนทูบีนัมเบอร์วันจังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงกุลปรียา  กุนตัน
83 27-07-2562 - 29-07-2562 กิจกรรมค่ายพัฒนาศักยภาพการเป็นผู้นำเยาวชนทูบีนัมเบอร์วันจังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายภาณุเดช  แสนย่าง
84 27-07-2562 - 29-07-2562 กิจกรรมค่ายพัฒนาศักยภาพการเป็นผู้นำเยาวชนทูบีนัมเบอร์วันจังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายปรเมษฐ์  เขื่อนเพชร
85 27-07-2562 - 29-07-2562 กิจกรรมค่ายพัฒนาศักยภาพการเป็นผู้นำเยาวชนทูบีนัมเบอร์วันจังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงธารทิพย์  ทองคำ
86 27-07-2562 - 29-07-2562 กิจกรรมค่ายพัฒนาศักยภาพการเป็นผู้นำเยาวชนทูบีนัมเบอร์วันจังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงรดา  เป๊กธนู
87 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงจีรนันท์  คำมูล
88 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายสวิคามิน  มะโนป่าเส้า
89 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงจันทรา  ใจดี
90 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงณัฐกานต์  จำรัส
91 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงชานิสา  ก้างออนตา
92 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอดิศร  อินทะวงค์
93 14-12-2562 - 15-12-2562 กิจกรรม TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงสุพรรษา  สาภิวงค์
94 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงดวงพร  ยานะใจ
95 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงรดา  เป๊กธนู
96 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงพิชญธิดา  คาหล่า
97 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงฐานิต  คำดี
98 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงบุษยมาศ  เมืองมูล
99 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงกัญญารัตน์  วิชาทยานน์
100 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงจิราภา  คำเงิน
101 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงภัคจีรา  จับใจนาย
102 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงเขมนิจ  จันทาพูน
103 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงวิราศินี  ศรีวิไชย
104 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงธารทิพย์  ทองคำ
105 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงภัทรสุดา  สุลำพิง
106 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงจิรัชญา  ชุ่มเมืองเย็น
107 14-12-2562 - 15-12-2562 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE TEEN DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2020 ระดับภาคเหนือ (รุ่น PRE-TEENAGE) เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงดุจฤทัย  อร่าม
108 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายจิรทิปต์  ชีวินสุนทรสุข
109 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายภานุวัฒน์  ล้อมวงษ์
110 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวร้อยรัตน์  สุรินทร์
111 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายปิยะ  อบสุข
112 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวชุติกาญจน์  วรงศ์เกรียงไกร
113 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายชาญชัย  จันทร์เงิน
114 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายคริสมาส  ฟูศรีเจริญ
115 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ PUBG Mobile ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายภูวดล  ปินตา
116 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายธวัชชัย  อุ่นคำ
117 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายณัฐกร  เชอก๋อง
118 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายวิชาญ  สุโข
119 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายพสุพรหม  ทรัพย์ไทย
120 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายกิจธาดา  ท้าวแสงใจ
121 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายเจษฎา  บุญประเทือง
122 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายจิราวุฒิ  ศรีคง
123 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายสมศักดิ์  แซ่หย่าง
124 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายอาโล  ยาแปกู่
125 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน E-Sport ประเภทเกมส์ RoV ในกิจกรรม มหกรรมราชภัฏวิชาการ 2020 "ต่อยอดความฝัน สู่ความสำเร็จ ที่ CRRU" มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายพีระพันธ์  ใจยะ
126 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน "วิทยาการคำนวณ ดวลวรยุทธ" ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวมยุรา  นิจิตเจริญ
127 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน "วิทยาการคำนวณ ดวลวรยุทธ" ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวปิยฉัตร  ปันปิน
128 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน "วิทยาการคำนวณ ดวลวรยุทธ" ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวนริศรา  มาเยอะ
129 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน "วิทยาการคำนวณ ดวลวรยุทธ" รองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวเสาวลักษณ์  ภัทรพาณิชย์กุล
130 17-01-2563 - 17-01-2563 การแข่งขัน "วิทยาการคำนวณ ดวลวรยุทธ" รองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวหทัยรัตน์  บุญมา
131 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน นักเรียนพิเศษเรียนรวม นายบรรณวิชญ์  คำแปง
132 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพัชริกา  ชัยวงค์
133 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงปาริฉัตร  มงคลโรจน์กุล
134 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงภูษณิศา  แซ่จ้าง
135 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายภูรีภัทร  ไป๋
136 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวพิยดา  มงคลชัยนิธิ
137 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดการประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวสุจิตรา  วิเศษพรงาม
138 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชนิสรา  คลังดงเค็ง
139 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายลาภิศ  ยารังษี
140 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงเนตรนภา  พินิจตรง
141 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงพันธพิน  นาครักษ์
142 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวปิยฉัตร  ปันปิน
143 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวจินตนา  แซ่เติ๋น
144 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวนริศรา  มาเยอะ
145 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายศุภฤกษ์  ประจักษ์ทรัพย์
146 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายณภัทร  จันทาพูน
147 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายอานนท์  พูลสวัสดิ์
148 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวพฤกษณิษา  นามโส
149 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงกุลธิดา  คักกันหา
150 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงกัญญาณิช  เช่อเม๊าะกู่
151 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงนันธิญา  จันทาพูน
152 21-12-2562 - 22-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวเปมิกา  คำโมนะ
153 21-12-2562 - 22-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายวัชระ  มาเยอะ
154 21-12-2562 - 22-12-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวณัฐภรณ์  โชตินันท์
155 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายอภิวิชญ์  พรมแจ้
156 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสรรพวัฒน์  ปินทรายมูล
157 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายอภินันท์  แก้วรากมุก
158 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวสุธิดา  พินัยเสนาะ
159 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายภควัต  ซาวคำเขต
160 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงญาโณทัย  พ้นภัย
161 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอุบลวรรณ  ชัยวุฒิ
162 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายอภิวัฒน์  อุ่นนันกาศ
163 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายวาโย  วงค์สุวรรณ
164 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายศิววงศ์  พรมแปง
165 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงตองไหมเจิ้น  ทอง
166 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวรัญญา  นามชัยยา
167 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอาราดา  ปัญโยใหญ่
168 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายชาย  ล่าชุย
169 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนเดช  จาตามหาอินทร์
170 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวิจิตรานันท์  ชัยวงค์
171 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายทัศนัย  มณีชัย
172 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอนุชรา  ติ๊บเดชา
173 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงหทัยชนก  ธรรมใจ
174 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐฐา  กัลยกรเฟื่องฟู
175 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศิราลักษณ์  คุณดอย
176 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอชิรญา  แว่นนันท์
177 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิศ  ก๋าหะ
178 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงจิรชยา  ปัญสุวรรณ
179 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายรัฐภูมิ  สมวันดี
180 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนพงศ์  ต่อมตุ้ย
181 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงมี่ชู  มาเยอะ
182 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงพรรณิษา  จรุงเดช
183 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิกร  แจ้งเกษม
184 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐมล  แยเปียง
185 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐวดี  ดวงแสง
186 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงแพรวภรรณ์  หมอโป๊ะกู่
187 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐริดา  ทะสุยะ
188 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐวดี  ดวงแสง
189 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงภัทรกานต์  คงวานิชกุล
190 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงศิริขวัญ  ตามี่
191 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงกุลนันท์  ศรีวิชัย
192 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงสุธาสินี  จักแก้ว
193 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงจินตนา  ปาระกา
194 21-01-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพลอยไพลิน  เนตรยอง
195 21-01-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายภูชนะ  ยะสุกิม
196 21-01-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอังคณา  ธรรมวงค์
197 21-01-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนันทกร  แก้วเงิน
198 21-01-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายนลินนิภา  สุเรียมมา
199 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวช่อผกา  คำลือ
200 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอภิรดา  หมื่นพัวะ
201 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันเขียนภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจินตนา  คำเงิน
202 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิชุดา   โรจน์จุฑารักษ์
203 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุชาดา  แซ่ลี
204 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอินทิรา   อุดใจ
205 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพัทธนันท์   แสงบุญ
206 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวเทวิกา   มาเยอะ
207 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายพีระพงษ์  ภิญโญฤทธิ์
208 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายสิทธิพล  มณีภาวัต
209 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนงนุช  อภิเรืองฤทธิ์
210 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววรรณภา   จักรแก้ว
211 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวชฏาวรรณ  สมบูรณ์
212 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอรวรรณ  เอกคุณปัญญา
213 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวปาริชาติ  พรถาวรกุล
214 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวณัชชา  ขันอุระ
215 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายยศพันธ์  ปัญญาธิ
216 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุทธิกานต์  พรหมสุรินทร์
217 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอัญชลี  วีระธรรมโม
218 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนภัทร  แสงเกร็ด
219 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงลิปิการ์  เชื้อเมืองพาน
220 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงขวัญจิรา  พิสัยเลิศ
221 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนากร  เมอและ
222 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายศุภชัย  สมบุญไชย
223 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงปนัดดา  สุดี
224 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอทิวรา  กรสวรรค์
225 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัชนิชา  น้ำใจดี
226 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายพงศ์เพ็ชร  กะมล
227 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายเมษณี  เมฆะ
228 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวธมลพร  พุทธวงค์
229 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววรานุช  ศิริคูณ
230 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวณัฐนารา  ธิโปธา
231 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพิทักษ์  สมบูรณ์ใจ
232 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายวชิรภัทร  คำเงิน
233 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายณัฐพงศ์  แก้วปราบ
234 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวณัชชา  ขันอุระ
235 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอลิชา  ชุ่มมงคล
236 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายธนกร  วงค์สูง
237 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพีระพงษ์  ภิญโญฤทธิ์
238 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงกฤตพร  ทาแกง
239 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงครรธารักษ์  มงคลใหม่
240 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงจุฑามาส  ขันอุระ
241 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายพงศ์เพ็ชร  กะมล
242 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนภัทร  แสงเกร็ด
243 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงปนัดดา  กันทะ
244 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงชาลินี  เครือต๊ะ
245 21-12-2562 - 23-12-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงชลิดา  เครือต๊ะ
246 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายนราวิชญ์  บุญรสศักดิ์
247 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายคงศักดิ์  จินดาธรรม
248 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายณัฐวุฒิ  พุทธโจทย์
249 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายพานทองแท้  พูลเพิ่ม
250 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายธนวัฒน์  เยาว์ธานี
251 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญเงิน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายณัฐพงศ์  พานทอง
252 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงพัทธนันท์   สิงห์ตา
253 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงศิริภัสสร  หมอกใหม่
254 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงจุฑามณี  มิโน
255 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กชายอภิวิชญ์  พรมแจ้
256 21-12-2562 - 23-12-2562 กิจกรรมการประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณิชากุญ  จันโย
257 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงวรรณรีรัตน์  และเชอ
258 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายอธิยุต  เกเย็น
259 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงจิรัชญา  แสนแปง
260 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวกนกพร  ปาคำวัง
261 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวเสาวลักษณ์  ภัทรพาณิชย์กุล
262 21-12-2562 - 23-12-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดสุโขทัย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวณัฐฐินันท์  กันแก้ว
263 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ นักเรียนพิเศษเรียนรวม นายบรรณวิชญ์  คำแปง
264 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ระดับชั้น ไม่กำหนดช่วงชั้น งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 นักเรียนพิเศษเรียนรวม นายชลกานต์  กองมา
265 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ระดับชั้น ไม่กำหนดช่วงชั้น งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 นักเรียนพิเศษเรียนรวม นายอติชาติ  จำปาทราย
266 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายพิพัฒน์พงศ์  พรมแจ้
267 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายรัฐศาสตร์  ต๊ะต้องใจ
268 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายวรัญชิต  มงคลดี
269 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายสิทธิชัย  ไกรฤทธิ์
270 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายอาตา  เชอหมื่อ
271 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายวสันต์  แชหมื่อ
272 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพาฝัน  ชมภูเมืองชื่น
273 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายภาคิน  ลังกาพิน
274 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงกล้วยไม้  ซอหย่า
275 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงวรรณวิไล  ดวงติ๊บ
276 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงธนัญชนก  สมการ
277 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงศิรินันท์  กาหะ
278 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวณีรนุช  เยลูกุ
279 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวสุภาพร  เยเปี่ย
280 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวพัชรีภรณ์  ภัทรเรืองเมธา
281 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวเสาวนีย์  แลเชอ
282 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวพิชชาพร  นิธิวรกมล
283 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวยุรดา  แซ่ซ้ง
284 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงภูษณิศา  แซ่จ้าง
285 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงปาริฉัตร  มงคลโรจน์กุล
286 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพัชริกา  ชัยวงค์
287 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวพิยดา  มงคลชัยนิธิ
288 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายภูรีภัทร  ไป๋
289 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานอาชีพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวสุจิตรา  วิเศษพรงาม
290 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงธนัญชนก  สมการ
291 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงอารีรัตน์  นาทะสัน
292 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงเกศกนก  แอ่นกาศ
293 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวณัฐนิชา  ชุ่มเมืองเย็น
294 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวพักตร์พริ้ม  สุเทพ
295 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวกฤติมา  ไอ่ใส่
296 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัฐนันท์  สุหฤกยา
297 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงขิมไท  สิทธิการ
298 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงจารวี  สิงห์ตา
299 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวกฤณี  แซ่เติ๋น
300 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวนาจู  สุภาพพจนา
301 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดแปรรูปอาหาร ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาววันเพ็ญ  มาเยอ
302 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงกรรณิกา  ก้างออนตา
303 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัฐธศร  ป่านอุดม
304 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงอริสา  นายขัน
305 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวรักษพรรณ  ศรีธิ
306 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวเพ็ญนภา  ผิวดี
307 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวนภัสสร  เกเย็น
308 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงศศิธร  หมื่นจี้
309 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงกมลวรรณ  คำปาแปง
310 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงชนาพร  เสามั่น
311 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวกาญจนา  ซาสุทธะสี
312 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นายซิ่งมิ่ง  แซ่เจอว
313 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาววินวิสาข์  พึ่งนคร
314 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายนครินทร์  ธิน้อมธรรม
315 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายวีรภัทร  น้อยหมอ
316 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายเปรมธารินทร์  อยู๋สวัสดิ์
317 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาววรัญญา  ปุกคำ
318 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวสุพรรษา  ศรีใจ
319 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแกะสลักผลไม้ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาววนิดา  โชคากุ
320 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวอังคณา  คำเงิน
321 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวชุติมา  กุนัน
322 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวปาจรีย์  จันติ๊บ
323 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงจิรัชญา  แสนแปง
324 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงวรรณรีรัตน์  และเชอ
325 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายอธิยุต  เกเย็น
326 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวกนกพร  ปาคำวัง
327 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวณัฐฐินันท์  กันแก้ว
328 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวเสาวลักษณ์  ภัทรพาณิชย์กุล
329 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงภาวิณี  พนมศักดิ์สิทธิ์
330 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงกรปรียา  เพียรธรรม
331 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นางสาวกิ่งดาว  สอนสุกอง
332 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นางสาวเกศินี  นุ่นยวง
333 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงชานิสา  ก้างออนตา
334 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสุวรรณเดช  บุญศรี
335 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงสุพิชญา  วิระชัย
336 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายภาคิน  ลังกานิน
337 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอกนิษฐ์  ผาลาด
338 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรม ไทยสีเอกรงค์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงธัญญา  โยธาภักดี
339 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรม ไทยสีเอกรงค์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสุวรรณเดช  บุญศรี
340 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงธัญญา  โยธาภักดี
341 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายธนวัฒน์  สิทธิสุรินทร์
342 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ณ จังหวัดเชียงราย รองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายสมศักดิ์   แสงคำ
343 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงพันธพิน  นาครักษ์
344 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายลาภิศ  ยารังษี
345 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงเนตรนภา  พินิจตรง
346 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวจินตนา  แซ่เติ๋น
347 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวนริศรา  มาเยอะ
348 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวปิยฉัตร  ปันปิน
349 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงปาริษา  จรูญโกศลสวัสดิ์
350 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงพรชนก  ชัยศิริ
351 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงณัฐฐิชา  ชนันธร
352 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวเกษศิริน  สิทธา
353 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวนฤมล  ชุ่มมงคล
354 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาววรัญญา  ธรรมเสน
355 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายณภัทร  จันทาพูน
356 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายศุภฤกษ์  ประจักษ์ทรัพย์
357 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายอานนท์  พูลสวัสดิ์
358 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวพฤกษณิษา  นามโส
359 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายทรงวุฒิ  อาเคอ
360 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวชุติมา  อาซือ
361 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแมท) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงณัฐฑิตา  ชุ่มมงคล
362 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแมท) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายจีรศักดิ์  มาเยอะ
363 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแมท) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายวรพจน์  ตาสาย
364 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายปภังกร  เชื้อชาติสิงขร
365 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายปฐมภูมิ  ใหม่กัน
366 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายธนวัฒน์  ศรีรัตน์
367 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงรัติชาภรณ์  ศรีสวัสดิ์
368 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวหมี่จะ  เยส่อ
369 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวณัฏณิชา  ทัพธานี
370 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวอรพรรณ  เตมีศักดิ์
371 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชนิสรา  คลังดงเค็ง
372 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาววรรณกนก  กะมูลเพชร
373 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงผกามาศ  กันธิพร้าว
374 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ (การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวหมี่ยา  แลเชอ
375 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงฉัตรมณี  ทรัพย์ไพรบูรณ์
376 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายสรวิชญ์  อาจอ
377 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี 11 (6บท) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงเมริสา  กาญจนชูวงศ์
378 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี 11 (6บท) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายมนตรี  ใจสาม
379 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (4บท) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวธัญชนก  มูลทาศรี
380 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ (4บท) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวอภิชญา  ลาหู่นะ
381 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงลิปิการ์  เชื้อเมืองพาน
382 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงรัตติกาล  สืบใจยศ
383 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายสิปปกร  พุทธสาร
384 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายณัฐวุฒิ  พุทธโจทย์
385 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายธนวัฒน์  เยาว์ธานี
386 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายคงศักดิ์  จินดาธรรม
387 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายนราวิชญ์  บุญรสศักดิ์
388 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายณัฐพงศ์  พานทอง
389 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายพานทองแท้  พูลเพิ่ม
390 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงชลิดา  เครือต๊ะ
391 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงชาลินี  เครือต๊ะ
392 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน เด็กหญิงปนัดดา  กันทะ
393 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นางสาวพัชริดา  คำหล้าทราย
394 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นางสาวอนัญญา   คำห่อ
395 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นางสาวชนิกานต์   จับใจนาย
396 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงพลอย  นามใส่
397 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงกฤตพร  ชูฤกษ์
398 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงนารี  เมธีกิตติคุณ
399 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวสไบแพร  หมอลำสา
400 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวอัญชลีพร  สืบใจยศ
401 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวอุไรรัตน์  เสาร์แก้ว
402 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงปฐมาวดี  อนุพันธ์
403 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงวรรณละออง  เลิศเกียรติรัชตะ
404 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงแสงระวี  วิบูลจิตเจริญ
405 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวณัฐนิชา  ชุ่มเมืองเย็น
406 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวทิพานัน  แก้วรากมุข
407 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวณัฐชา  หะสิตะ
408 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงอาภัสรา  เตอะสกุล
409 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงจันทร์หอม  คำจันทร์
410 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงอติกานต์  หม่องศรี
411 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายชนสิษฎ์  ท่าดีสม
412 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายธีรพัฒน์  จันทิมา
413 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายศิวกร  คำสุ
414 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงณัฐธิดา  ธรรมวงศ์
415 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงปณิดา  บุญประเทือง
416 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงพิมพ์ชนก  เรเช
417 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกุลธิดา  ชัยนิสงค์
418 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวปาลิตา  เขื่อนเพชร
419 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกัญญาวีร์  ปัญญารส
420 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงนันท์นภัส  มาพิงค์
421 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงสุธิมา  คำแดง
422 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายพิสิฏฐ  นามนวล
423 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเกียรติศักดิ์  คักกันหา
424 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงชาลินี  เครือต๊ะ
425 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนานสามมิติ (3D) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงนภศร  รวงผึ้ง
426 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายอาทิตย์  สิงห์นี
427 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายเมธิชัย  มูลมั่ง
428 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กชายณัฐนนท์  หม่อโป๊ะกู่
429 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอรวรรณ  พงษ์สวัสดิ์
430 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงเมริสา  กาญจนชูวงศ์
431 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสีวิกา   อาจอ
432 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงภัทรกานต์  คงวานิชกุล
433 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงศิริขวัญ  ตามี่
434 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงกุลนันท์  ศรีวิชัย
435 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงสุธาสินี  จักแก้ว
436 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงจินตนา  ปาระกา
437 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนันทกร  แก้วเงิน
438 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพลอยไพลิน  เนตรยอง
439 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายภูชนะ  ยะสุกิม
440 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายนลินนิภา  สุเรียมมา
441 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอังคณา  ธรรมวงค์
442 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงประภัสสร  สมศรี
443 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงไหมแก้ว  ถิ่นวงค์ม่อม
444 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิลาวัลย์  ขันคำกาศ
445 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาจีน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงเอสเธอร์  แจ้งกิตติคุณ
446 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาจีน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงพัชรยิ่ง  สกุลยืนยงยิ่ง
447 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวกันทรลักษณ์  ทับทิมทอง
448 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพิมพ์วิภา  วิชัยรัตน์
449 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอภิรดา  หมื่นพัวะ
450 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวช่อผกา  คำลือ
451 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวธนพร  โอ่คำ
452 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุทธิกานต์  พรหมสุรินทร์
453 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวธัญชนก  จันทาพูน
454 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวธนาพร  ตั้งสกุลวัฒนา
455 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนงนุช  อภิเรืองฤทธิ์
456 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววรรณภา  จักรแก้ว
457 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายสิทธิพล  มณีภาวัต
458 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายพีระพงษ์  ภิญโญฤทธิ์
459 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวศไรลักษณ์  แซ่หล้อ
460 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายเกษม  แซ่ลิ่ว
461 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวชญาดา  จ๋าว
462 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวดา  แซ่จาง
463 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายทัศน์พล  แซ่จาง
464 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวปาริชาติ  พรถาวรกุล
465 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายยศพันธ์  ปัญญาธิ
466 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวชฏาวรรณ  สมบูรณ์
467 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอรพรรณ  เอกคุณปัญญา
468 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวณัชชา  ขันอุระ
469 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิชุดา   โรจน์จุฑารัตน์
470 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุชาดา  แซ่ลี
471 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอินทิรา   อุดใจ
472 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพัทธนันท์   แสงบุญ
473 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวเทวิกา   มาเยอะ
474 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวศิริประภา  ทะสุด
475 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันเขียนภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจินตนา  คำเงิน
476 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงธัญญาลักษณ์  ยูริ
477 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงโซเฟีย  วิริยะ
478 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงฐานิดา  ชุ่มมงคล
479 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณิชา  ซาบือ
480 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวธนพร  โคตรมณี
481 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวนภารัตน์  เยอส่อ
482 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวจันทร์จิรา  นาพรม
483 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวเนาวรัตน์  แซ่ใฉ
484 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเพลงคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวดาราวลี  แซ่ลี
485 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กชายอภิวิชญ์  พรมแจ้
486 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณิชา  จันโย
487 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงพัทธนันท์   สิงห์ตา
488 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงศิริภัสสร  หมอกใหม่
489 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงจุฑามณี  มิโน
490 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวอรวรรณ  เตมีศักดิ์
491 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวอรอนงค์  จินดาธรรม
492 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวกัญญาพร  มูลกาศ
493 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาววาสนา  มหาอินทร์
494 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายศักรินทร์  กันแก้ว
495 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายวรเมธ  จันทะกุล
496 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายวรเมธ  จันทะกุล
497 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณชญาดา  เกียรติลานทอง
498 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงสุธิมา  คำแดง
499 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงปภัสสร  แก้วนาติ๊บ
500 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กชายสุวรรณภูมิ  ใจอารีย์
501 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวรัชนีพร  นาพรม
502 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวสุชานันท์  จำปาแก้ว
503 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาววราพรรณ  กัปโก
504 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวศิริลักษณ์  คำเงิน
505 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดภาพยนตร์สั้น ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายสิทธิชัย  สีหมอก
506 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณัฐฐา  กัลยกรเฟื่องฟู
507 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวรัตนติกานต์  วุฒิ
508 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดมารยาทไทย ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงภัทรพร  โกเสนตอ
509 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดมารยาทไทย ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กชายกฤตพจน์  สุเรียมมา
510 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดมารยาทไทย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวธนารีย์  ประพันธ์วงค์
511 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดมารยาทไทย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายวันเผด็จ  ขัติวงค์
512 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงทิชากร  เนติประวัติ
513 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงมลนภา  แสงคำ
514 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงอรัญญา  มูลงาม
515 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงน้ำตาล  นายสาม
516 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงรัชนีพร  สาธรรม
517 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงพิชญาภา  สุภาศรี
518 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงวรัญญา  ขันคำกาศ
519 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณัฐริกา  นันตาวงศ์
520 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงภคมน  หะวัน
521 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงสุภาพร  พูลศิลป์
522 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวกรรณิการ์  สุวรรณ
523 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวหทัยรัตน์  บุญมา
524 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงกุลธิดา  คักกันหา
525 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงนันธิญา  จันทาพูน
526 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กหญิงกัญญาณิช  เช่อเม๊าะกู่
527 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวเปมิกา  คำโมนะ
528 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวณัฐภรณ์  โชตินันท์
529 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายวัชระ  มาเยอะ
530 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวจิราพรรณ  สิทธิกัน
531 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวศศิพิมพ์  โกแสนตอ
532 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายพรชัย  เผื่อขัน
533 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายอภิวัฒน์  อุ่นนันกาศ
534 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวสายฝน   ใจสิทธิ์
535 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวขวัญจิรา  ณ ลำปาง
536 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายเมธาสิทธิ์  ชัยยะ
537 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) เด็กชายธนพัฒน์  ฤทธิ์บัว
538 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวจตุพร  จาจอบ
539 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาววริศรา  พิลาไลย
540 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Motion Info-graphic ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวศิริเนตร  พิชวงค์
541 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Motion Info-graphic ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายศรีบุญ  คำแก้ว
542 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Motion Info-graphic ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นายศรีบุญ  คำแก้ว
543 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันการสร้าง Motion Info-graphic ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ (คอมพิวเตอร์) นางสาวศิริเนตร  พิชวงค์
544 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพิเชษฐ์ชัย  ลือชา
545 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายเกียรติศักดิ์  จันคีรี
546 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวมารีย์  แซ่ลี
547 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายไกรสร  เชอหมื่อ
548 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวกรวรรณ  สุขสละ
549 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสิรภพ  แก้วนำ
550 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐวดี  ดวงแสง
551 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอชิรญา  แว่นนันท์
552 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนพงศ์  ต่อมตุ้ย
553 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนเดช  จาตามหาอินทร์
554 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศุภลักษณ์  ร้องคำ
555 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดวงดนตรีสตริง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิศ  ก๋าหะ
556 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพงศ์ภาวี  เบ็ญจา
557 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐวดี  ดวงแสง
558 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวใหม่  อ่วยเยอะ
559 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิกร  แจ้งเกษม
560 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิกร  แจ้งเกษม
561 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายชนกันต์  ทวีพนารักษ์
562 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงชลัลลักษณ์  สมปาละ
563 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววราพรรณ  กัปโก
564 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายชนกันต์  ทวีพนารักษ์
565 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวรันต์ญา  ศรีโลเพี้ยน
566 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวชนาภา  เชอหมื่อ
567 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายชำนาญยุจร์  คำอิ่น
568 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายชนกันต์  ทวีพนารักษ์
569 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงสุภาภรณ์  พันธูศรีสุวรรณ
570 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววราพรรณ  กัปโก
571 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐริดา  ทะสุยะ
572 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงนิรมล  ไชยยนต์
573 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอชิรญา  แว่นนันท์
574 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐวดี  ดวงแสง
575 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงพรรณิษา  จรุงเดช
576 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงแพรวภรรณ์  หมอโป๊ะกู่
577 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายชัชรพล  ชัยมงคล
578 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนพงศ์  ต่อมตุ้ย
579 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงมี่ชู  มาเยอะ
580 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัฐมล  แยเปียง
581 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิศ  ก๋าหะ
582 04-09-2562 - 06-09-2562 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายรัฐภูมิ  สมวันดี
583 04-09-2562 - 06-09-2562 กิจกรรม เดี่ยวสะล้อ ระดับชั้น ไม่กำหนช่วงชั้น งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสรรพวัฒน์  ปินทรายมูล
584 04-09-2562 - 06-09-2562 กิจกรรม เดี่ยวซึง ระดับชั้น ไม่กำหนดช่วงชั้น งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวรัญญา  นามชัยยา
585 04-09-2562 - 06-09-2562 กิจกรรม เดี่ยวขลุ่ย ระดับชั้น ไม่กำหนดช่วงชั้น งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงญาโณทัย  พ้นภัย
586 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงตองไหมเจิ้น  ทอง
587 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายนิธิกร  แจ้งเกษม
588 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายวาโย  วงค์สุวรรณ
589 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวสุธิดา  พินัยเสนาะ
590 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอาราดา  ปัญโยใหญ่
591 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวกรวรรณ  สุขสละ
592 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายทัศนัย  มณีชัย
593 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพีรพล  นันทะวิชัย
594 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวิจิตรานันท์  ชัยวงค์
595 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงหทัยชนก  ธรรมใจ
596 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอุบลวรรณ  ชัยวุฒิ
597 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงญาดารัตน์  พันธุ์ทอง
598 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนเดช  จาตามหาอินทร์
599 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายภควัต  ซาวคำเขต
600 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศิราลักษณ์  คุณดอย
601 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงอนุชรา  ติ๊บเดชา
602 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงญาโณทัย  พ้นภัย
603 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงธัญวรัตน์  จันทาคำ
604 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวรัญญา  นามชัยยา
605 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสรรพวัฒน์  ปินทรายมูล
606 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันวงอังกะลุง ระดับชั้น ม.1-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายอภิวัฒน์  อุ่นนันกาศ
607 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงครรธารักษ์  มงคลใหม่
608 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายพงศ์เพ็ชร  กะมล
609 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงณัชนิชา  น้ำใจดี
610 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศศิกานต์  สมใจดี
611 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงกฤตพร  ทาแกง
612 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนภัทร  แสงเกร็ด
613 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายศุภชัย  สมบุญไชย
614 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงขวัญจิรา  พิสัยเลิศ
615 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายเมษณี  เมฆะ
616 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนากร  เมอและ
617 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวณัฐนารา  ธิโปธา
618 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวนัชชา  ขันอุระ
619 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววรานุช  ศิริคูณ
620 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายณัฐพงศ์  แก้วปราบ
621 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพิทักษ์  สมบูรณ์ใจ
622 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอลิชา  ชุ่มมงคล
623 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายธนกร  วงค์สูง
624 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายพีระพงษ์  ภิญโญฤทธิ์
625 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอลิชา  ชุ่มมงคล
626 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวธมลพร  พุทธวงค์
627 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายวชิรภัทร  คำเงิน
628 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงจุฑามาส  ขันอุระ
629 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศศิกานต์  สมใจดี
630 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายธนภัทร  แสงเกร็ด
631 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงน้ำตาล  ทาแกง
632 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงครรธารักษ์  มงคลใหม่
633 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายพงศ์เพ็ชร  กะมล
634 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววรานุช  ศิริคูณ
635 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวณัฐนารา  ธิโปธา
636 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอลิชา  ชุ่มมงคล
637 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวนัชชา  ขันอุระ
638 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายวชิรภัทร  คำเงิน
639 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงจุฑามาส  ขันอุระ
640 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงน้ำตาล  ทาแกง
641 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงขวัญจิรา  พิสัยเลิศ
642 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงวันวิสา  จุลโพธิ์
643 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงครรธารักษ์  มงคลใหม่
644 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.1-ม.3 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงศศิกานต์  สมใจดี
645 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวอลิชา  ชุ่มมงคล
646 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวนัชชา  ขันอุระ
647 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวเกวลิน  คิดเลิศล้ำ
648 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวณัฐนารา  ธิโปธา
649 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวธมลพร  พุทธวงค์
650 04-09-2562 - 06-09-2562 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ระดับชั้น ม.4-ม.6 งานศิลปหัตถกรรมระดับมัธยมศึกษา จังหวัดเชียงราย ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดเชียงราย เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววรานุช  ศิริคูณ
651 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ต้น เหรียญทอง ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงณัฐฐิชา  ชนันธร
652 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ต้น เหรียญทอง ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงพรชนก  ชัยศิริ
653 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ต้น เหรียญทอง ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงปาริษา   จรูญโกศลสวัสดิ์
654 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ปลาย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวจินตนา  แซ่เติ๋น
655 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ปลาย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวนริศรา  มาเยอะ
656 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ปลาย เหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวปิยฉัตร   ปันปิน
657 03-10-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ต้น เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงพันธพิน  นาครักษ์
658 03-10-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ต้น เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กหญิงเนตรนภา  พินิจตรง
659 03-10-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ระดับ ม.ต้น เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เด็กชายลาภิศ  ยารังษี
660 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวณัฐฐาพร  ปินนะเรา
661 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวสุภานัน  วิเศษเลิศกมล
662 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายพิชิตชัย  นามแสง
663 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายศิวกร  คำสุ
664 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายฐิติพันธ์  จับใจนาย
665 03-09-2563 - 09-09-2563 การแข่งขันโครงงานประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ระดับ ม.ปลาย เข้าร่วม กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายธีรพัฒน์  จันทิมา
666 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายชยพล  บุญชัย
667 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายชินกฤต  พุ่มพวง
668 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายณานภัทร  กันวงศ์
669 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงกุลสตรี  หลีอนันตระกูล
670 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงนิราพร  เกษรินนิราศ
671 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงไพผกา  วิบูลศรีเพชร
672 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายอชิระ  กาติ๊บ
673 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายอภินัทธ์  อินพรหม
674 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายภาคภูมิ  ใยอุบล
675 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงกุลจิรา  ตาสามบือ
676 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงรัติชาภรณ์  ศรีสวัสดิ์
677 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงเยาวลักษณ์  แก้วหลวง
678 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายศุภกิจ  ธิน้อมธรรม
679 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายณัฐวุฒิ  แซ่ย่าง
680 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายอัมรินทร์  อินตะรัตน์
681 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงลิปิการ์  เชื้อเมืองพาน
682 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงฐิติมา  กันธิยะกาศ
683 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงศิริภัสสร  หมอกใหม่
684 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงภัครมัย  จันทร์สุข
685 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงเกศกนก  แอ่นกาศ
686 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายลาคิน  ลังกาพัน
687 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายธนพงศ์  ต่อมตุ้ย
688 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงนุช  แสงสุวรรณ
689 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายธนโชติ  ตันน้อง
690 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายสุวรรณภูมิ  ใจอารีย์
691 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายดุษฎี  ไชยสุนา
692 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายกฤตพจน์  สุเลียมมา
693 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวเบญญาภา  กายงแว่น
694 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวสุธัญญา  แซ่ลี
695 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเกริกพล  เวชวัน
696 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายภูวดล  วงศ์กิตติ
697 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเกริกพล  เวชวัน
698 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายณัฐนนท์  หมอโป๊ะกู่
699 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายธนสิทธิ์  ชมชื่นพฤกษา
700 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 ชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวปิยฉัตร  ปันปิน
701 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายฐปกร  นิวงษา
702 21-08-2563 - 21-08-2563 การแข่งตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 เนื่องในวันสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2563 รองชนะเลิศอันดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวมยุรา  นิจิตเจริญ
703 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงรัตน์ติญา  ชาวลี้แสน
704 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายภาคิน  ลังกาพิน
705 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงปิยรัตน์  ทิพยนิยมกุล
706 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงธัญญา  โยธาภักดี
707 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัฐธิดา  ธรรมวงศ์
708 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงชานิสา  ก้างออนตา
709 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายสรวิศ  แสนคำ
710 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงจันทรา  ใจดี
711 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงวราพร  วิเศษเจริญธรรม
712 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงภคนันท์  พรสกุลไพศาล
713 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวผณินทรา  เชิญอักษร
714 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงธิดา  สายคำ
715 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัฐธิดา  วันทอง
716 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงชุติกาญจน์  แก้วเล็ก
717 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงอริสา  แซ่อ้าย
718 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงกัญญาวีร์  ศรีวิชัย
719 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงภัครมัย  จันทร์สุข
720 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพลอย  นามยอด
721 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงนลินนิภา  ปัญมงคล
722 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัฐพร  แสงบุญ
723 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายณภัทร  จันทาพูน
724 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงจิรัชญา  แสนแปง
725 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นางสาวอายุม  หมื่อแล
726 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงศราสิณี  สมประสงค์
727 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงกฤตพร  ทาแกง
728 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพิมพ์วิมล  ใจยะ
729 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงพัชรพร  ก้านดอกไม้
730 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงปาริษา  จรูญโกศลสวัสดิ์
731 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงทรงพร  นวลสังข์
732 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงณัชชา  ร้องหมอดี
733 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กหญิงจินดาภา  ผิวพรรณ
734 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายอภิเชษฐ์  มาลัย
735 23-08-2563 - 23-08-2563 ผ่านการอบรมโครงการ หลักสูตรระยะสั้น ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้ วิชา การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเพื่อประกอบอาชีพ จำนวน 8 ชั่วโมง - กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ เด็กชายวีรภัทร  ทุนแก้ว
736 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายชนสิษฎ์  ท่าดีสม
737 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวธีรตา  คาหล่า
738 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสุธิชา  ทวีพนารักษ์
739 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวนวรรษมน  สามารถ
740 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวอรวรรณ  พงษ์สวัสดิ์
741 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวณัฐธิดา  สุขเพิ่ม
742 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวกิ่งดาว  สอนสุกอง
743 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวกรรณิการ์  สุวรรณ
744 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวกายกนก  คีลาวงษ์
745 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายพีรทัต  ชุ่มมงคล
746 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวทิพานัน  แก้วรากมุข
747 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวเกศินี  นุ่นยวง
748 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวหทัยรัตน์  บุญมา
749 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวศิริเนตร  พิชวงค์
750 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาไทย สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวศุณิทรา  วิบูลดวงจินดา
751 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาอังกฤษ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวนริศรา  มาเยอะ
752 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาอังกฤษ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวปิยฉัตร  ปันปิน
753 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทนำเสนอด้วยวาจาภาษาอังกฤษ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทองแดง ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวจินตนา  แซ่เติ๋น
754 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวแสงดาว  อยู่ลือ
755 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวมยุรา  นิจิตเจริญ
756 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาฟิสิกส์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวเสาวลักษณ์  ภัทรพาณิชย์กุล
757 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายฐิติพันธ์  จับใจนาย
758 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายศิวกร  คำสุ
759 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายธีรพัฒน์  จันทิมา
760 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นายภูชนะ  ยะสุกิม
761 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวนันทกร  แก้วเงิน
762 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาคอมพิวเตอร์ ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ 1 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาววิลาวัลย์  ขันคำกาศ
763 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสีวิกา  อาจอ
764 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวสุพิชฌาย์  จันทาพูน
765 29-09-2563 - 29-09-2563 โครงงานประเภทโปสเตอร์ สาขาเคมี ในการประชุมวิชาการนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 12 กลุ่มเครือข่ายภาคเหนือตอนบน เหรียญเงิน ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ นางสาวฐิติยาภรณ์  ราวิชัย
766 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.ต้น กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงใหมแก้ว  ถิ่นวงค์ม่อม
767 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.ต้น กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงประภัสสร  สมศรี
768 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิลาวัลย์  ขันคำกาศ
769 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ระดับชั้น ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสีวิกา   อาจอ
770 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.ต้น กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงศิวพร  เหมนิยมานันท์
771 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ระดับชั้น ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายนลินนิภา  สุเรียมมา
772 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ระดับชั้น ม.ต้น กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงอนงค์ทิพย์  โสวาดวงค์
773 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ระดับชั้น ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจินตนา  คำเงิน
774 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ระดับชั้น ม.ต้น กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงรักษิณา  เข็มเพชร์
775 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ระดับชั้น ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอาพอ  กิจธนเจริญกุล
776 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ระดับชั้น ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนริศรา  มาเยอะ
777 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4 กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวซิงเหมย  ซอง
778 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.4 กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายธีรพัฒน์  ทองรัศมี
779 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.5 กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวหมี่ตี  เยอเบาะ
780 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาฝรั่งเศส ระดับชั้น ม.6 กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวธนพร  โอ่คำ
781 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันการแสดงบทบาทสมมติภาษาเกาหลี ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิมล  สุขสารเจริญกุล
782 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันการแสดงบทบาทสมมติภาษาเกาหลี ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวจินดารัตน์  เฌอมื่อ
783 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันการแสดงบทบาทสมมติภาษาเกาหลี ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววราภรณ์  ปิ่นทำมา
784 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันเขียนเล่าเรื่องจากภาพ ภาษาเกาหลี ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสายฟ้า  โกเสนตอ
785 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันการเขียนเรียงความภาษาเกาหลี ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวนงนุช  อภิเรืองฤทธิ์
786 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันคัดลายมือภาษาจีน ระดับ ม.ต้น กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงเปมิกา  แดนไกวัลมาศ
787 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันคัดลายมือภาษาจีน ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุภาพร  แซ่ว่าง
788 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันท่องกลอนภาษาจีน ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวศรัณยา  ก๊อคือ
789 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันเรียงความภาษาจีน ระดับ ม.ต้น กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เด็กหญิงดาวิกา  มณีหยก
790 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวอันผิ่ง  แซ่หลิง
791 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันร้องเพลงภาษาจีน ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวเสาวนีย์  ภูดิน
792 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันพูดสุนทรพจน์ภาษาจีน ระดับ ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวชญาดา  จ๋าว
793 02-10-2563 - 02-10-2563 การแข่งขันการร้องเพลงภาษาเกาหลี ระดับชั้น ม.ปลาย กิจกรรมส่งเสริมความเป็นเลิศทางวิชาการ ประจำปีการศึกษา 2563 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม รางวัลชนะเลิศอันดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวพัชริดา  คำหล้าทราย
794 29-11-2563 - 29-11-2563 ได้รับคัดเลือกเป็นบุคคลดีเด่นด้านคุณธรรม ประเภทเยาวชน - กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายธนากร   จันทร์เงิน
795 29-11-2563 - 29-11-2563 ได้รับคัดเลือกเป็นบุคคลดีเด่นด้านคุณธรรม ประเภทเยาวชน - กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน นายวิศวะ  วุฒินนท์ชัย
796 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายปภังกร  เชื้อชาติสิงขร
797 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายวรัญญู  มือแล
798 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายศุทธวีร์  คงเลิศสกุล
799 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายวิรัตน์  แซ่ย่าง
800 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายณัฐพงศ์  แซ่ลี้
801 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายวีรภัทร  ทุนแก้ว
802 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายพีรวัส  กิติโกเศศ
803 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายปรีาวิชญ์  ชางยึ
804 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายจักรินทร์  นามยี่
805 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายทัศนะ  ทาบุดดา
806 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายคมสัน  แซ่ย่าง
807 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันบาสเกตบอล ๕x๕ รุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายสมชาย  แซ่ย่าง
808 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันเปตอง ประเภททีมคู่ผสม อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอนุวิชญ์  หลวงดี
809 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันเปตอง ประเภททีมคู่ผสม อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงวนิตดา  เตจ๊ะเทพ
810 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายนครินทร์  ธิน้อมธรรม
811 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายพาทิศ  สาทะ
812 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายธราเทพ  กับปะหะ
813 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายณัฐพล  เบทู
814 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายธนากร  ท่าดีสม
815 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายทักษ์ดนัย  สุระแก้ว
816 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายโยฮัน  หมื่อโป๊ะกู่
817 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายศุภฤกษ์  อุตสาสาร
818 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายพีรพัฒน์  คำน้อย
819 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายอาโซ  อู่แม
820 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายกิตติรักษ์  ใจสุทธิ
821 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายวิสุทธิ์  สมจิตร
822 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายภาคิน  สมกาศ
823 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายเตชินท์  หล้าเมืองใจ
824 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตซอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๕ ปี ชาย ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายศุภกรณ์  เมืองวงค์
825 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายชัชวาล  จับใจนาย
826 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายศุภจักร  รีอินทร์
827 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายศรายุทธ  แคเชอ
828 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอนุวัฒน์  หลวงดี
829 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอภิสิทธิ์  อาจจอ
830 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายพนิชพล  แก้วพงค์
831 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายสิทธิพน  ไข่กา
832 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายพิทวัส  พงษ์มณี
833 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอาผ่า  มาเยอะ
834 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายศุภชิต  ปันยี่
835 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายสุวิจักขณ์  เรือนชัย
836 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายนลิน  เดชขจร
837 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายสาม  นามใส่
838 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายนฤเบศร์  เดชศรีษะ
839 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายธีรภาพ  อยู่ลือ
840 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายภรัณยู  ไพรศาลรุ่งเรืองกิจ
841 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอนุวัชร์  ศรีชัยยา
842 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายนิธิกร  วงศ์พญา
843 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายประชา  เจียงแลกู่
844 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายนราวิชญ์  แสนน้อย
845 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายจิรวัฒน์  แลเชอะ
846 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายกฤษกร  แสนมูลแจ่ม
847 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายธนัชกิจ  กิตติศัพท์กันทร
848 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กชายกิตติกร  อุ๊ตชัยวงค์
849 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันฟุตบอลรุ่นอายุไม่เกิน ๑๘ ปี ชาย รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอำพน  อายีกู่
850 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายธนัชกิจ  กิตติศัพท์กันทร
851 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายกฤษกร  แสนมูลแจ่ม
852 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายศุภจักร  รีอินทร์
853 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายจิรวัฒน์  แลเชอะ
854 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายนฤเบศร์  เดชศรีษะ
855 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายธนัชกิจ  กิตติศัพท์กันทร
856 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายศุภจักร  รีอินทร์
857 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายจิรวัฒน์  แลเชอะ
858 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอาผ่า  มาเยอะ
859 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายธีรภาพ  อยู่ลือ
860 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายธนัชกิจ  กิตติศัพท์กันทร
861 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอาผ่า  มาเยอะ
862 26-07-2563 - 14-08-2563 การแข่งขันวิ่ง ๔ x ๑๐๐ เมตร ชาย อายุไม่เกิน ๑๘ ปี รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นายอำพน  อายีกู่
863 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กชายธนาวุฒิ  สินพงศ์
864 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงเจียระไน  จันทร์ฟอง
865 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงวัชราคม  ปัญญาใจ
866 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กชายวัชราคม  ปัญญาใจ
867 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กชายอภินัทธ์  อินพรหม
868 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงศรีณพร  หน่อแก้ว
869 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กชายอภินัทร์  อินพรหม
870 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงศรีนพร  หน่อแก้ว
871 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงพรหมธิดา  ใจคำปัน
872 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงธารทิพย์  ทองคำ
873 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงนสินี  ปินทรายมูล
874 26-10-2563 - 26-11-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงพัชรยิ่ง  สกุลยืนยงยิ่ง
875 26-10-2563 - 26-11-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงธัญญิชากร  อภิจำนงเจริญ
876 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงบำเพ็ญ  หยงน้อย
877 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงอำพร  เพียงคำ
878 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงฉัตรมณี  ทรัพย์ไพบูรณ์
879 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงแสงระวี  วิบูลจิตเจริญ
880 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงณิชาภัทร  นันทะจักร์
881 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวจันทร์เพ็ญ  แซ่จาง
882 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายภูวดล  วงศ์กิตติ
883 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวจันทร์เพ็ญ  แซ่จาง
884 26-10-2563 - 26-03-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายเสริมชาติ  อิ่นคำ
885 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชลิตา  เครือต๊ะ
886 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวกนกวรรณ  ปินตาคง
887 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวเสาวนีย์  ภูติน
888 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวสมฤดี  นิยม
889 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวจุฑามาศ  ทักษิณ
890 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายอลงกรณ์  จีรัตน์
891 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายณัฐกร  เชอก๋อง
892 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ รองชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวพฤกษณิษา  นามโส
893 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวนริศรา  มาเยอะ
894 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวสีวิกา  อาจอ
895 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายนลินนิภา  สุเรียมมา
896 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เขียนตามคำบอก” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวธัญชนก  มูลทาศรี
897 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงชยนันท์  คำจันทร์
898 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงกมลลักษณ์  สมวงค์วาร
899 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงศศิการณ์  จันทร์เป็ง
900 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงฑิฆัมพร  เสือประโดน
901 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงรัติชาภรณ์  ศรีสวัสดิ์
902 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงวรรณิกา  มงคลดี
903 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงธัญธิชากร  อภิจำนงเจริญ
904 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงกรรณิการ์  ยืนยงแสน
905 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงชุตินันท์  สิงห์สุข
906 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงผกามาศ  กันธิพร้าว
907 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงนลินนิภา  ปัญมงคล
908 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงณิชาภัทร  นันทะจักร์
909 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงเนตรนภา  พินิจตรง
910 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงณัฐนันท์  อิกำเนิด
911 26-10-2563 - 26-12-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชุติมา  กุนัน
912 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวพาฝัน  ชมภูเมืองชื่น
913 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายพงค์เพ็ชร  กะมล
914 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวพิชญาภา  สุภาศรี
915 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวกนกวรรณ  สมบุญ
916 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวหมี่จะ  เยส่อ
917 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวธนาวัฒน์  ไร่พุทธา
918 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายธนาวัฒน์  ไร่พุทธา
919 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายธนากร  จันทร์เงิน
920 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชมพูนุช  ดอนอินผล
921 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชมพูนุช  ดอนอินผล
922 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวสุภานัน  วิเศษเลิศกมล
923 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวอรไพริน  สุตินกาศ
924 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวพรรณชาติ  บุญตัน
925 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวนพมาศ  ก้างออนตา
926 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “คัดลายมือ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวลลิตา  ใจปิน
927 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงอริสรา  หมื่นพัวะ
928 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงอริสรา  วงศ์นะชัย
929 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงสุภัสสรา  จากภัย
930 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงกนธิชา  ดุงสูงเนิน
931 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๑ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงไพผกา  วิบูลศรีเพชร
932 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงชาลิสา  ธรรมสาร
933 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงกันติยา  แซ่ผ่าน
934 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงเอสเธอร์  แจ้งกิตติคุณ
935 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงชลนิชา  จินดาธรรม
936 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงชลนิชา  จินดาธรรม
937 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๒ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงแพรวภรรณ์  หมอโป๊ะกู่
938 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงกุลธิดา  คักกันหา
939 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงเนตรนภา  พินิจตรง
940 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงบำเพ็ญ  หยงน้อย
941 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงกฤตพร  ชูฤกษ์
942 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “แต่งคำประพันธ์” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๓ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กชายดุษฎี  ไชยสุนา
943 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชลิตา  เครือต๊ะ
944 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชาลินี  เครือต๊ะ
945 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวธิติมา  กันทะตา
946 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวนารี  เมธีกิตติคุณ
947 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวอัญชิตา  ใจแน่
948 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายธนาวัฒน์   ไร่พุทธา
949 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายนาวัฒน์  ไร่พุทธา
950 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายธนาวัฒน์  ไร่พุทธา
951 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชมพูนุช  ดอนอินผล
952 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชมพูนุช  ดอนอินผลญ
953 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวสุภานัน  วิเศษเลิศกมล
954 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวกิตติมา  ปูนันท์
955 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๕ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวจุฑามาศ  บุญตัน
956 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวพฤกษณิษา  นามโส
957 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ รองชนะเลิศอันดับ ๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวนริศรา  มาเยอะ
958 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวสีวิกา  อาจอ
959 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวธัญชนก  มูลทาศรี
960 26-10-2563 - 26-10-2563 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท “เรียงความ” ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๖ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายนลินนิภา  สุเรียมมา
961 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวณัฐนิชา  ชุ่มเมืองเย็น
962 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวสิริพร  อภิพัฒนาชัย
963 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวณัฐชา  หะสิตะ
964 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายพิสิฏฐ  นามนวล
965 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวชมพูนุท  ดอนอินผล
966 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเจษฎา  สุขเสาร์
967 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกัญญาวีร์  ปัญญารส
968 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวพักตร์พริ้ม  สุเทพ
969 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกุลธิดา  ชัยนิสงค์
970 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวปาลิตา  เขื่อนเพชร
971 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายโรงเรียนแม่จันวิทยาคม  จังหวัดเชียงราย
972 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเกียรติศักดิ์  คักกันหา
973 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวจตุพร  จาจอบ
974 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกฤติมา  ไอ่ใส่
975 25-11-2563 - 26-11-2563 โครงการเสริมสร้างระบบเฝ้าระวังสารเคมีทางการเกษตรด้วยการตรวจสอบการตกค้างในพืชผักเพื่อสร้างเสริมสุขภาวะที่ดีของคนไทยทั่วประเทศ กิจกรรม การประกวดคลิปวีดีโอภายใต้หัวข้อ "เกษตรอินทรีย์วิถีแห่งความยั่งยืน" ผลงานระดับดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวณัฐชา  หะสิตะ
976 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ได้เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาววิลาวัลย์  ขันคำกาศ
977 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ได้เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวจตุพร  จาจอบ
978 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ได้เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายศรีบุญ  คำแก้ว
979 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ได้เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นายสุวรรณเดช  บุญศรี
980 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ได้เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงแพรพลอย  พินธุพันธ์
981 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ได้เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กชายกิตติพรรณ  ฝั้นป่าหมุ้น
982 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ได้เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงกัญญาวีร์  วงศ์ตันกาศ
983 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ได้เข้าร่วมการประกวดวาดภาพ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวกุลธิดา  ชัยนิสงค์
984 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ รองชนะเลิศ อันดับ ๒ กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ เด็กหญิงธัญญา  โยธาภักดี
985 30-12-2563 - 30-12-2563 การประกวดวาดภาพ "มหกรรมไม้ดอกอาเซียนเชียงร่ย ๒๐๒๐" (Chiangrai ASEAN Flower Festival 2020) ณ สวนไม้งามริมน้ำกก อำเภอเมืองเียงราย จังหวัดเชียงราย ให้ไว้ ณ วันที่ ๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ ชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ นางสาวเอ้ยติ่ง  นามแสง
986 26-10-2563 - 26-10-2563 กิจกรรมวันภาษาไทย เป็นครูผู้ใช้ภาษาไทยดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายธิติพงศ์  ชมภู
987 26-10-2563 - 26-10-2563 กิจกรรมวันภาษาไทย เป็นครูผู้ใช้ภาษาไทยดีเด่น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวณัฐฉรา  ปากูล
988 12-12-2563 - 13-12-2563 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ เข้าร่วมการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงภัทรสุดา  สุลำพิง
989 12-12-2563 - 13-12-2563 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ เข้าร่วมการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงวิลาวัลย์  กุณามา
990 12-12-2563 - 13-12-2563 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ เข้าร่วมการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงธนภรณ์  อ่อนเพชร
991 12-12-2563 - 13-12-2563 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ เข้าร่วมการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงดวงพร  ยานะใจ
992 12-12-2563 - 13-12-2563 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ เข้าร่วมการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงณัฐณิชา  แก้วเครือศรี
993 12-12-2563 - 13-12-2563 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ เข้าร่วมการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงพิมพ์นิภา  น้อยหมอ
994 12-12-2563 - 13-12-2563 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ เข้าร่วมการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงดวงพร  ยานะใจ
995 12-12-2563 - 13-12-2563 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ เข้าร่วมการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงกนิชา  ดุงสูงเนิน
996 12-12-2563 - 13-12-2563 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ เข้าร่วมการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงธารทิพย์  ทองคำ
997 12-12-2563 - 13-12-2563 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ เข้าร่วมการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงเขมนิจ  จันทาพูน
998 12-12-2563 - 13-12-2563 การแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ เข้าร่วมการแข่งขัน TO BE NUMBER ONE Teen Dancercise Thailland Championship ๒๐๒๑ กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เด็กหญิงชนัญญา  ฟ้าพนัก
999 05-12-2563 - 05-12-2563 โครงงานคุณธรรม "ปณิธานความดี ทำดีเริ่มได้ที่ใจเรา" เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระปิยมหาราช ได้ทำความดีผ่านโครงงานคุณธรรม เรื่อง "บริโภคดี ีวีเป็นสุข" กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงณิชากุล  จันโย
1000 05-12-2563 - 05-12-2563 โครงงานคุณธรรม "ปณิธานความดี ทำดีเริ่มได้ที่ใจเรา" เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระปิยมหาราช ได้ทำความดีผ่านโครงงานคุณธรรม เรื่อง "บริโภคดี ีวีเป็นสุข" กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กหญิงจุฑามณี  มิโน
1001 05-12-2563 - 05-12-2563 โครงงานคุณธรรม "ปณิธานความดี ทำดีเริ่มได้ที่ใจเรา" เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระปิยมหาราช ได้ทำความดีผ่านโครงงานคุณธรรม เรื่อง "บริโภคดี ีวีเป็นสุข" กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เด็กชายอภิวิทญ  พรมแจ้
1002 05-12-2563 - 05-12-2563 โครงงานคุณธรรม "ปณิธานความดี ทำดีเริ่มได้ที่ใจเรา" เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระปิยมหาราช ได้ทำความดีผ่านโครงงานคุณธรรม เรื่อง "เพื่อนช่วยเพื่อนเราจะก้าวไปด้วยกัน" กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวกัญญารัตน์  อยู่ลือ
1003 05-12-2563 - 05-12-2563 โครงงานคุณธรรม "ปณิธานความดี ทำดีเริ่มได้ที่ใจเรา" เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระปิยมหาราช ได้ทำความดีผ่านโครงงานคุณธรรม เรื่อง "เพื่อนช่วยเพื่อนเราจะก้าวไปด้วยกัน" กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวปริตณา  เดชภักดี
1004 05-12-2563 - 05-12-2563 โครงงานคุณธรรม "ปณิธานความดี ทำดีเริ่มได้ที่ใจเรา" เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระปิยมหาราช ได้ทำความดีผ่านโครงงานคุณธรรม เรื่อง "เพื่อนช่วยเพื่อนเราจะก้าวไปด้วยกัน" กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวภานุมาศ  ฟูคำ
1005 05-12-2563 - 05-12-2563 โครงงานคุณธรรม "ปณิธานความดี ทำดีเริ่มได้ที่ใจเรา" เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระปิยมหาราช ได้ทำความดีผ่านโครงงานคุณธรรม เรื่อง "เพื่อนช่วยเพื่อนเราจะก้าวไปด้วยกัน" กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวแววดาว  เชอมือกู
1006 05-12-2563 - 05-12-2563 โครงงานคุณธรรม "ปณิธานความดี ทำดีเริ่มได้ที่ใจเรา" เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระปิยมหาราช ได้ทำความดีผ่านโครงงานคุณธรรม เรื่อง "เพื่อนช่วยเพื่อนเราจะก้าวไปด้วยกัน" กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายนนทพัทธ์  ลินลาด
1007 05-12-2563 - 05-12-2563 โครงงานคุณธรรม "ปณิธานความดี ทำดีเริ่มได้ที่ใจเรา" เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระปิยมหาราช ได้ทำความดีผ่านโครงงานคุณธรรม เรื่อง "เพื่อนช่วยเพื่อนเราจะก้าวไปด้วยกัน" กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายอทวุฒิ  จินดาวงศ์
1008 05-12-2563 - 05-12-2563 โครงงานคุณธรรม "ปณิธานความดี ทำดีเริ่มได้ที่ใจเรา" เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระปิยมหาราช ได้ทำความดีผ่านโครงงานคุณธรรม เรื่อง "เพื่อนช่วยเพื่อนเราจะก้าวไปด้วยกัน" กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายธนัทกิจ  กิตติศัพท์กันทร
1009 05-12-2563 - 05-12-2563 โครงงานคุณธรรม "ปณิธานความดี ทำดีเริ่มได้ที่ใจเรา" เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระปิยมหาราช ได้ทำความดีผ่านโครงงานคุณธรรม เรื่อง "เพื่อนช่วยเพื่อนเราจะก้าวไปด้วยกัน" กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นายธีรเกียรติ  วงศ์ก่อ
1010 05-12-2563 - 05-12-2563 โครงงานคุณธรรม "ปณิธานความดี ทำดีเริ่มได้ที่ใจเรา" เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระปิยมหาราช ได้ทำความดีผ่านโครงงานคุณธรรม เรื่อง "เพื่อนช่วยเพื่อนเราจะก้าวไปด้วยกัน" กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวดลจิตร  ใจมา
1011 05-12-2563 - 05-12-2563 โครงงานคุณธรรม "ปณิธานความดี ทำดีเริ่มได้ที่ใจเรา" เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร และพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว พระปิยมหาราช ได้ทำความดีผ่านโครงงานคุณธรรม เรื่อง "เพื่อนช่วยเพื่อนเราจะก้าวไปด้วยกัน" กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม นางสาวธิดา  เทศสี
1012 03-05-2564 - 14-06-2564 การแข่งขันประกวดขับร้องเพลงจีน ประจำปี 2564 โดยสถาบันขงจื้อ แห่งมหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง ชนะเลิศลำดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวผกาวรรณ  แซ่ล้อ
1013 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวดแคปชั่นวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงชุติมา  ชัยมูลมั่ง
1014 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวดแคปชั่นวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวยอดสร้อย  นามใส่
1015 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวดแคปชั่นวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายสุรเกียรติ  สุริยะ
1016 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวดแคปชั่นวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายอานนท์  มูเซอ
1017 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวดแคปชั่นวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายอนุภัทร  ศรีบุรี
1018 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวดแคปชั่นวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวจินดาภา  ผิวพรรณ์
1019 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวด 1 ภาพเล่าเรื่อง "โควิดเป็นเหตุสังเกตุได้" ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2564 รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวรัติชาภรณ์  ศรีสวัสดิ์
1020 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวด 1 ภาพเล่าเรื่อง "โควิดเป็นเหตุสังเกตุได้" ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2564 รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงเจียระไน  จันทร์ฉ่อง
1021 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวด 1 ภาพเล่าเรื่อง "โควิดเป็นเหตุสังเกตุได้" ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2564 รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายเจตภานุ  ยอดพรมแว่น
1022 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวด 1 ภาพเล่าเรื่อง "โควิดเป็นเหตุสังเกตุได้" ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2564 รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวนารี  เมธีกิตติคุณ
1023 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวด 1 ภาพเล่าเรื่อง "โควิดเป็นเหตุสังเกตุได้" ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2564 รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวดาว  คาล่า
1024 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวด 1 ภาพเล่าเรื่อง "โควิดเป็นเหตุสังเกตุได้" ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2564 รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวจุฑามาศ  บุญตัน
1025 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวดคลิปวิดีโอ เชิดชูเกียรติรัชกาลที่ 4 เนื่องในสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2564 รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวสุชานันท์  จำปาแก้ว
1026 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวดคลิปวิดีโอ เชิดชูเกียรติรัชกาลที่ 4 เนื่องในสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2564 รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเจษฏา  สุขเสาร์
1027 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวดคลิปวิดีโอ เชิดชูเกียรติรัชกาลที่ 4 เนื่องในสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2564 รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวแพรวพรรณ  เมืองมา
1028 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวดผลงานสื่อสร้างสรรค์ Infographic "ใช้งานดิจิทัลอย่างไรให้ปลอดภัย" เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2564 รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายกิตติศักดิ์  ไชยลาม
1029 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวดผลงานสื่อสร้างสรรค์ Infographic "ใช้งานดิจิทัลอย่างไรให้ปลอดภัย" เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2564 รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเมธิชัย  มูลมั่ง
1030 10-09-2564 - 10-09-2564 กิจกรรมการประกวดผลงานสื่อสร้างสรรค์ Infographic "ใช้งานดิจิทัลอย่างไรให้ปลอดภัย" เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ประจำปีการศึกษา 2564 รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวชุติมา  กุนัน
1031 16-08-2564 - 20-08-2564 การประกวดคลิปวิดีโอรีวิว "ของดีประจำจังหวัด" ภาษาเกาหลี ระหว่างวันที่ 16-20 สิงหาคม 2564 ณ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ระดับเหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวเบญญาภา  กายงแว่น
1032 16-08-2564 - 20-08-2564 การประกวดคลิปวิดีโอรีวิว "ของดีประจำจังหวัด" ภาษาเกาหลี ระหว่างวันที่ 16-20 สิงหาคม 2564 ณ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่ รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ระดับเหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิมล  สุขสารเจริญกุล
1033 08-08-2564 - 08-08-2564 กิจกรรมการประกวดคลิปหัวข้อ "Easy Chemistry Lab Test" ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย โครงการการจัดกิจกรรมและนิทรรศการ ด้านวิชาการในโอกาสสัปดาห์วิทยาศาสตร์ ประจำปี 2564 รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวภัสราภรณ์  โทนะใจ
1034 08-08-2564 - 08-08-2564 กิจกรรมการประกวดคลิปหัวข้อ "Easy Chemistry Lab Test" ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย โครงการการจัดกิจกรรมและนิทรรศการ ด้านวิชาการในโอกาสสัปดาห์วิทยาศาสตร์ ประจำปี 2564 รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวตมิสา  ปู่ตัน
1035 08-08-2564 - 08-08-2564 กิจกรรมการประกวดคลิปหัวข้อ "Easy Chemistry Lab Test" ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย โครงการการจัดกิจกรรมและนิทรรศการ ด้านวิชาการในโอกาสสัปดาห์วิทยาศาสตร์ ประจำปี 2564 รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวดมิสา   ปู่ตัน
1036 08-08-2564 - 08-08-2564 กิจกรรมการประกวดคลิปหัวข้อ "Easy Chemistry Lab Test" ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย โครงการการจัดกิจกรรมและนิทรรศการ ด้านวิชาการในโอกาสสัปดาห์วิทยาศาสตร์ ประจำปี 2564 รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายชานน  เจอเตาะ
1037 08-08-2564 - 08-11-2564 การประกวดคลิปหัวข้อ “SAFTEY มีได้ทุกที่...ในวิถีชีวิตใหม่” ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวสุภาภรณ์   เมืองสุวรรณ
1038 08-08-2564 - 08-11-2564 การประกวดคลิปหัวข้อ “SAFTEY มีได้ทุกที่...ในวิถีชีวิตใหม่” ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวสุธิมา  คำแดง
1039 08-08-2564 - 08-11-2564 การประกวดคลิปหัวข้อ “SAFTEY มีได้ทุกที่...ในวิถีชีวิตใหม่” ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวธนันต์ญดา  เมธาเกียรติ์
1040 08-08-2564 - 08-08-2564 กิจกรรมการประกวดคลิปหัวข้อ “นักวิจัย รุ่นเยาว์ Young Researcher Contest" ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวปาลิตา   เขื่อนเพชร
1041 08-08-2564 - 08-08-2564 กิจกรรมการประกวดคลิปหัวข้อ “นักวิจัย รุ่นเยาว์ Young Researcher Contest" ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวพักตร์พริ้ม  สุเทพ
1042 08-08-2564 - 08-08-2564 กิจกรรมการประกวดคลิปหัวข้อ “นักวิจัย รุ่นเยาว์ Young Researcher Contest" ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวสิริพร  อภิพัฒนาชัย
1043 08-08-2564 - 08-08-2564 กิจกรรมการแข่งขันการจัดทำคลิปนําเสนอทางฟิสิกส์ ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวปณิดา  ปณิดา บุญประเทือง
1044 08-08-2564 - 08-08-2564 กิจกรรมการแข่งขันการจัดทำคลิปนําเสนอทางฟิสิกส์ ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวพิมพ์ชนก   เรเซ
1045 08-08-2564 - 08-08-2564 กิจกรรมการแข่งขันการจัดทำคลิปนําเสนอทางฟิสิกส์ ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายกิตติศักดิ์  ไชยลาม
1046 08-08-2564 - 08-08-2564 กิจกรรมการแข่งขันการจัดทำคลิปนําเสนอทางฟิสิกส์ ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายภัทรวุฒิ   ปุญญรัตนภากร
1047 08-08-2564 - 28-08-2564 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย สาขาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ โดยมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ รางวัลเหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเจษฎา   สุขเสาร์
1048 08-08-2564 - 28-08-2564 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย สาขาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ โดยมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ รางวัลเหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวสิริพร   อภิพัฒนาชัย
1049 08-08-2564 - 28-08-2564 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย สาขาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ โดยมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ รางวัลเหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเกริกพล   เวชวัน
1050 18-08-2564 - 19-11-2564 การประกวดคลิปนำเสนอการพัฒนาอาหาร/เครื่องดื่มเสริมสร้างภูมิคุ้มกันต้านโควิด-19 ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัลรองชนะเลิศลำดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเกริกพล   เวชวัน
1051 18-08-2564 - 19-11-2564 การประกวดคลิปนำเสนอการพัฒนาอาหาร/เครื่องดื่มเสริมสร้างภูมิคุ้มกันต้านโควิด-19 ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัลรองชนะเลิศลำดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายอภิชัย   ด่านเจริญรักษ์
1052 18-08-2564 - 19-11-2564 การประกวดคลิปนำเสนอการพัฒนาอาหาร/เครื่องดื่มเสริมสร้างภูมิคุ้มกันต้านโควิด-19 ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัลรองชนะเลิศลำดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเจษฎา   สุขเสาร์
1053 18-08-2564 - 19-11-2564 การประกวดคลิปนำเสนอการพัฒนาอาหาร/เครื่องดื่มเสริมสร้างภูมิคุ้มกันต้านโควิด-19 ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัลรองชนะเลิศลำดับที่ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเสริมชาติ  อิ่นคำ
1054 18-08-2564 - 28-08-2564 กิจกรรมการแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติ ภาคเหนือตอนบน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ รางวัลที่ 3 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายกฤตณะพัชร   ชูพินิจ
1055 18-08-2564 - 28-08-2564 กิจกรรมการแข่งขันตอบปัญหาทางวิทยาศาสตร์ ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติ ภาคเหนือตอนบน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ รางวัลที่ 3 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเกียรติศักดิ์  คักกันหา
1056 18-08-2564 - 19-08-2564 การประกวดสร้างสรรค์บรรจุภัณฑ์สำหรับผลิตผลเกษตรจากวัสดุท้องถิ่นในยุควิถีใหม่ ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวพรสินี   ประเสริฐ
1057 18-08-2564 - 19-08-2564 การประกวดสร้างสรรค์บรรจุภัณฑ์สำหรับผลิตผลเกษตรจากวัสดุท้องถิ่นในยุควิถีใหม่ ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวภูษณิศา   แซ่จ้าง
1058 18-08-2564 - 19-08-2564 การประกวดสร้างสรรค์บรรจุภัณฑ์สำหรับผลิตผลเกษตรจากวัสดุท้องถิ่นในยุควิถีใหม่ ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวอัญชลี  จันทรภิรมย์
1059 18-08-2564 - 19-08-2564 การประกวดสร้างสรรค์บรรจุภัณฑ์สำหรับผลิตผลเกษตรจากวัสดุท้องถิ่นในยุควิถีใหม่ ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวเพชราภรณ์   ประมะสิน
1060 18-08-2564 - 19-08-2564 การประกวดสร้างสรรค์บรรจุภัณฑ์สำหรับผลิตผลเกษตรจากวัสดุท้องถิ่นในยุควิถีใหม่ ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาววินิทรา   นันตา
1061 18-08-2564 - 19-08-2564 การประกวดสร้างสรรค์บรรจุภัณฑ์สำหรับผลิตผลเกษตรจากวัสดุท้องถิ่นในยุควิถีใหม่ ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัลรองชนะเลิศลำดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวปาจรีย์   จันติ๊บ
1062 18-08-2564 - 19-08-2564 การประกวดสร้างสรรค์บรรจุภัณฑ์สำหรับผลิตผลเกษตรจากวัสดุท้องถิ่นในยุควิถีใหม่ ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัลรองชนะเลิศลำดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายธนภัทร   วีระวัฒน์พงศธร
1063 18-08-2564 - 19-08-2564 การประกวดสร้างสรรค์บรรจุภัณฑ์สำหรับผลิตผลเกษตรจากวัสดุท้องถิ่นในยุควิถีใหม่ ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัลรองชนะเลิศลำดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวนภศร   รวงผึ้ง
1064 18-08-2564 - 19-08-2564 การประกวดสร้างสรรค์บรรจุภัณฑ์สำหรับผลิตผลเกษตรจากวัสดุท้องถิ่นในยุควิถีใหม่ ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัลรองชนะเลิศลำดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวรุ่งทิวา   จันทร์เสาร์
1065 18-08-2564 - 19-08-2564 การประกวดสร้างสรรค์บรรจุภัณฑ์สำหรับผลิตผลเกษตรจากวัสดุท้องถิ่นในยุควิถีใหม่ ม.ปลาย เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัลรองชนะเลิศลำดับที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวพัชริกา   ชัยวงค์
1066 18-08-2564 - 19-08-2564 การประกวดสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและความงาม เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัล Popular Vote กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวปาริฉัตร  มงคลโรจน์์กุล
1067 18-08-2564 - 19-08-2564 การประกวดสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและความงาม เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัล Popular Vote กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกนกวรรณ  ปินตาดง
1068 18-08-2564 - 19-08-2564 การประกวดสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและความงาม เนื่องในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัล Popular Vote กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวนารี  เมธีกิตติคุณ
1069 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กาพย์ยานี 11" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีก รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงวิศัลยา  จันทาพูน
1070 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กาพย์ยานี 11" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีก รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงณัฐธิดา  สท้านวงค์
1071 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กาพย์ยานี 11" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีก รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงรุ้งดาว  จุ่มอูป
1072 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กาพย์ยานี 11" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีก รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงณฐพร  ปัญญานันวงศ์
1073 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กาพย์ยานี 11" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีก รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กชายภานุวัตร  วาหลังกา
1074 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กาพย์ยานี 11" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีก รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงเอ้ยติ่ง  นามแสง
1075 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กาพย์ยานี 11" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีก รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงนราทิพย์  แสนแพทย์
1076 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กาพย์ยานี 11" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีก รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงสุภัสสรา  จากภัย
1077 29-07-2563 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กาพย์ยานี 11" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีก รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงมนรดา  ต๋าคำจิง
1078 29-07-2563 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กาพย์ยานี 11" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีก รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงอัญญานี  ด่านเจริญรักษ์
1079 29-07-2564 - 29-07-2565 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวรัติชาภรณ์  ศรีสวัสดิ์
1080 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงอินทิรา  ถ้ำสุทะ
1081 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงชุตินันท์  สิงห์สุข
1082 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กหญิงรชามาศ  วรรณประภาพร
1083 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย เด็กชายศักดิ์ดา  ปวงคำ
1084 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวดารินทร์  เมอโบกู่
1085 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวกฤตพร  ชูฤกษ์
1086 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวพิมพ์ชนก  เรเช
1087 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวณัฐวดี  ดวงแสง
1088 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวน้ำทิพย์  หอยแก้ว
1089 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชลิดา  เครือต๊ะ
1090 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวปาริฉัตร  มงคลโรจน์กุล
1091 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวสุณิชชา  อุดทา
1092 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวอริสา  แสงคำ
1093 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชมพูนุท  ดอนอินผล
1094 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวพิมพ์กัญมาศ  พากเพียร
1095 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายประภากร  อิกำเนิด
1096 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวกุลธิดา  ชัยนิสงค์
1097 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "แต่งคำประพันธ์กลอนสุภาพ" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศ รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายสาธิต  แสงโตย
1098 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "การตอบปัญหาภาษาไทย" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวรัตนา  บุญเกิดสกุล
1099 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "การตอบปัญหาภาษาไทย" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวปิยรัตน์  ทิพยนิยมกุล
1100 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "การตอบปัญหาภาษาไทย" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวกัญญารัตน์  นาคนวล
1101 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "การตอบปัญหาภาษาไทย" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวพิชญา  มีสุขี
1102 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "การตอบปัญหาภาษาไทย" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวณัฐวดี  ดวงแสง
1103 29-07-2564 - 29-10-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "การตอบปัญหาภาษาไทย" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวชลิดา  เครือต๊ะ
1104 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "การตอบปัญหาภาษาไทย" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวพรสินี  ประเสริฐ
1105 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "การตอบปัญหาภาษาไทย" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวบานเย็น  แซ่จาง
1106 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "การตอบปัญหาภาษาไทย" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวสุภาพร  มอโฟน
1107 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "การตอบปัญหาภาษาไทย" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายธวัช  ทองอิน
1108 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "การตอบปัญหาภาษาไทย" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา รางวัลชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวพิมพ์กัญมาศ  พากเพียร
1109 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "การตอบปัญหาภาษาไทย" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นายพุธแดง  ยามะ
1110 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "การตอบปัญหาภาษาไทย" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวธัญชนก  สิริแก้ว
1111 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "การตอบปัญหาภาษาไทย" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวทัดดาว  วงสายา
1112 29-07-2564 - 29-07-2564 การแข่งขันทักษะภาษาไทย ประเภท "การตอบปัญหาภาษาไทย" ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โดยใช้รูปแบบมาตรฐานตัดสินตามแบบงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ เนื่องในวันสุนทรภู่และวันภาษาไทยแห่งชาติ ประจำปีการศึกษา รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย นางสาวดาว  คาล่า
1113 04-02-2565 - 04-02-2565 การประกวดโครงงานนวัตกรรม ระดับมัธยมศึกษา เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามเชิงประจักษ์ เพื่อให้เห็นสภาพจริงของการขับเคลื่อนการศึกษา ด้านวิทยาศาสตร์ศึกษา ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ ณ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย จังหวั รางวัล ระดับเหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวพลอย  นามใส่
1114 04-02-2565 - 04-02-2565 การประกวดโครงงานนวัตกรรม ระดับมัธยมศึกษา เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามเชิงประจักษ์ เพื่อให้เห็นสภาพจริงของการขับเคลื่อนการศึกษา ด้านวิทยาศาสตร์ศึกษา ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ ณ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย จังหวั รางวัล ระดับเหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเกริกพล  เวชวัน
1115 04-02-2565 - 04-02-2565 การประกวดโครงงานนวัตกรรม ระดับมัธยมศึกษา เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามเชิงประจักษ์ เพื่อให้เห็นสภาพจริงของการขับเคลื่อนการศึกษา ด้านวิทยาศาสตร์ศึกษา ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ ณ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย จังหวั รางวัล ระดับเหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวนารี  เมธีกิตติคุณ
1116 04-02-2565 - 04-02-2565 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามเชิงประจักษ์ เพื่อให้เห็นสภาพจริงของการขับเคลื่อนการศึกษา ด้านวิทยาศาสตร์ศึกษา ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ ณ โรงเรียนยุพราชวิทยาล รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายลาภิศ  ยารังษี
1117 04-02-2565 - 04-02-2565 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามเชิงประจักษ์ เพื่อให้เห็นสภาพจริงของการขับเคลื่อนการศึกษา ด้านวิทยาศาสตร์ศึกษา ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ ณ โรงเรียนยุพราชวิทยาล รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวณัฐฑิตา  ชุ่มมงคล
1118 04-02-2565 - 04-02-2565 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามเชิงประจักษ์ เพื่อให้เห็นสภาพจริงของการขับเคลื่อนการศึกษา ด้านวิทยาศาสตร์ศึกษา ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ ณ โรงเรียนยุพราชวิทยาล รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวปณิดา  บุญประเทือง
1119 04-02-2565 - 04-02-2565 การประกวดการสื่อสารเชิงสะตีม (STEAM TALK) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามเชิงประจักษ์ เพื่อให้เห็นสภาพจริงของการขับเคลื่อนการศึกษา ด้านวิทยาศาสตร์ศึกษา ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ ณ โรงเรี รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กหญิงทิกา  พิมลพรเพิ่มชัย
1120 04-02-2565 - 04-02-2565 การประกวดการสื่อสารเชิงสะตีม (STEAM TALK) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามเชิงประจักษ์ เพื่อให้เห็นสภาพจริงของการขับเคลื่อนการศึกษา ด้านวิทยาศาสตร์ศึกษา ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ ณ โรงเรี รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี เด็กชายธนาวุฒิ  สินพงศ์อมรกิจ
1121 04-02-2565 - 04-02-2565 การแข่งขันทักษะด้านวิทยาการข้อมูล ระดับมัธยมศึกษา เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามเชิงประจักษ์ เพื่อให้เห็นสภาพจริงของการขับเคลื่อนการศึกษา ด้านวิทยาศาสตร์ศึกษา ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ ณ โรงเรียนยุพราชวิทยาล รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 ระดับเหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายศรีบุญ  คำแก้ว
1122 04-02-2565 - 04-02-2565 การแข่งขันทักษะด้านวิทยาการข้อมูล ระดับมัธยมศึกษา เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามเชิงประจักษ์ เพื่อให้เห็นสภาพจริงของการขับเคลื่อนการศึกษา ด้านวิทยาศาสตร์ศึกษา ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ ณ โรงเรียนยุพราชวิทยาล รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 ระดับเหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวปฐมาวดี  อนุพันธ์
1123 04-02-2565 - 04-02-2565 การแข่งขันทักษะด้านวิทยาการข้อมูล ระดับมัธยมศึกษา เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามเชิงประจักษ์ เพื่อให้เห็นสภาพจริงของการขับเคลื่อนการศึกษา ด้านวิทยาศาสตร์ศึกษา ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ ณ โรงเรียนยุพราชวิทยาล รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 ระดับเหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวภูษณิศา  แซ่จ้าง
1124 04-02-2565 - 04-02-2565 การแข่งขันทักษะด้านวิทยาการข้อมูล ระดับมัธยมศึกษา เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามเชิงประจักษ์ เพื่อให้เห็นสภาพจริงของการขับเคลื่อนการศึกษา ด้านวิทยาศาสตร์ศึกษา ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ ณ โรงเรียนยุพราชวิทยาล รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 ระดับเหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวพิมพ์ชนก  เรเช
1125 04-02-2565 - 04-02-2565 การแข่งขัน Fight of Hydraulic Arm ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามเชิงประจักษ์ เพื่อให้เห็นสภาพจริงของการขับเคลื่อนการศึกษา ด้านวิทยาศาสตร์ศึกษา ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ ณ โรงเรียนยุพรา รางวัล ระดับเหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายกฤตพจน์  สุเลียมมา
1126 04-02-2565 - 04-02-2565 การแข่งขัน Fight of Hydraulic Arm ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามเชิงประจักษ์ เพื่อให้เห็นสภาพจริงของการขับเคลื่อนการศึกษา ด้านวิทยาศาสตร์ศึกษา ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ ณ โรงเรียนยุพรา รางวัล ระดับเหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายอภิเชษฐ์  มาลัย
1127 04-02-2565 - 04-02-2565 การแข่งขัน Fight of Hydraulic Arm ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามเชิงประจักษ์ เพื่อให้เห็นสภาพจริงของการขับเคลื่อนการศึกษา ด้านวิทยาศาสตร์ศึกษา ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ ณ โรงเรียนยุพรา รางวัล ระดับเหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายปภังกร  เชื้อชาติสิงขร
1128 04-02-2565 - 04-02-2565 การประกวดการสื่อสารเชิงสะตีม (STEAM TALK) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย เข้าร่วมการนิเทศ ติดตามเชิงประจักษ์ เพื่อให้เห็นสภาพจริงของการขับเคลื่อนการศึกษา ด้านวิทยาศาสตร์ศึกษา ในพื้นที่จังหวัดเชียงใหม่ ณ โรงเร รางวัล ระดับเหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกฤตพร  ชูฤกษ์
1129 21-11-2564 - 21-02-2565 การแข่งขันร้องเพลงภาษาฝรั่งเศส (Concours de chant) ระดับมัธยมศึกษา ประจำปี 2564 จากสมาคมครูภาษาฝรั่งเศสแห่งประเทศไทย ในพระราชูปถัมภ์ฯ รางวัลที่ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวหมี่ตี   เยอเบาะ
1130 25-12-2564 - 25-02-2565 การประกวดแข่งขันจัดทำคลิปสร้างสรรค์ออนไลน์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย โดยคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา ร่วมกับ ศูนย์การศึกษาเกาหลีประจำประเทศไทย มหาวิทยาลัยนัมโซล และสถาบัน K-DREAM สา รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวสุณิชชา  อุดทา
1131 25-12-2564 - 25-02-2565 การประกวดแข่งขันจัดทำคลิปสร้างสรรค์ออนไลน์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย โดยคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา ร่วมกับ ศูนย์การศึกษาเกาหลีประจำประเทศไทย มหาวิทยาลัยนัมโซล และสถาบัน K-DREAM สา รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววราภรณ์  ปินทำมา
1132 25-12-2564 - 25-02-2565 การประกวดแข่งขันจัดทำคลิปสร้างสรรค์ออนไลน์ ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย โดยคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา ร่วมกับ ศูนย์การศึกษาเกาหลีประจำประเทศไทย มหาวิทยาลัยนัมโซล และสถาบัน K-DREAM สา รางวัลชมเชย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาววิมล   สุขสารเจริญกุล
1133 22-12-2564 - 22-02-2565 การแข่งขันสุนทรพจน์ภาษาจีน โรงเรียนเทศบาล 5 เด่นห้า ร่วมกับสถาบันขงจื๊อ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายปัญจพล  ทรงสิริวงศ์
1134 22-12-2564 - 22-02-2565 การแข่งขันสุนทรพจน์ภาษาจีน โรงเรียนเทศบาล 5 เด่นห้า ร่วมกับสถาบันขงจื๊อ มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นางสาวธนพร  จือปา
1135 20-12-2564 - 08-02-2565 โครงการแข้งขันทักษะทางภาษาจีน Online Friendship Cup ครั้งที่ 12 การแข่งขันสุนทรพจน์ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ นายจะสี  จะทอ
1136 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอด้วยวาจาเป็นภาษาอังกฤษ สาขาเคมี กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ ล รางวัลเหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวชมพูนุท  ดอนอินผล
1137 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอด้วยวาจาเป็นภาษาอังกฤษ สาขาเคมี กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ ล รางวัลเหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวชลมาศ  ปัญญาหล้า
1138 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอด้วยวาจาเป็นภาษาอังกฤษ สาขาเคมี กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ ล รางวัลเหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกฤติมา  ไอ่ใส่
1139 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบบรรยายเป็นภาษาไทย สาขาชีววิทยา กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ รางวัลเหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเกียรติศักดิ์  คักกันหา
1140 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบบรรยายเป็นภาษาไทย สาขาชีววิทยา กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ รางวัลเหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวจตุพร  จาจอบ
1141 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบบรรยายเป็นภาษาไทย สาขาชีววิทยา กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ รางวัลเหรียญเงิน รองชนะเลิศอันดับ 1 กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาววริศรา  พิลาไลย
1142 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบโปสเตอร์ สาขาเคมี กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน รางวัลเหรียญเงิน ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวสิริพร   อภิพัฒนาชัย
1143 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบโปสเตอร์ สาขาเคมี กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน รางวัลเหรียญเงิน ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวพักตร์พริ้ม  สุเทพ
1144 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบโปสเตอร์ สาขาเคมี กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน รางวัลเหรียญเงิน ชนะเลิศ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวปาลิตา  เขื่อนเพชร
1145 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบบรรยายเป็นภาษาไทย สาขาชีววิทยา กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ รางวัลเหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวสุชาดา   ทรายหมอ
1146 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบบรรยายเป็นภาษาไทย สาขาชีววิทยา กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ รางวัลเหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกุลธิดา   ชัยนิสงค์
1147 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบบรรยายเป็นภาษาไทย สาขาชีววิทยา กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ รางวัลเหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวนิศารัตน์   ศรีลาแสง
1148 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบบรรยายเป็นภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ รางวัล ระดับเหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายกฤตณะพัชร  ชูพินิจ
1149 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบบรรยายเป็นภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ รางวัล ระดับเหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายฉัตราวุฒิ  คำเขิน
1150 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบบรรยายเป็นภาษาไทย สาขาฟิสิกส์ กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ รางวัล ระดับเหรียญทอง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายสรวิชญ์  แก้วลาดวงษ์
1151 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบบรรยายเป็นภาษาไทย สาขาเทคโนโลยี กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ รางวัลเหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายศรีบุญ  คำแก้ว
1152 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบบรรยายเป็นภาษาไทย สาขาเทคโนโลยี กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ รางวัลเหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายปฐมภูมิ ใหม่กัน  ใหม่กัน
1153 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบบรรยายเป็นภาษาไทย สาขาเทคโนโลยี กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ รางวัลเหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวรัติยากร  ดอนแก้ว
1154 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบโปสเตอร์ สาขาเคมี กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายวิชัย  แซ่หมี่
1155 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบโปสเตอร์ สาขาเคมี กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายอาทิตย์  คำแก้ว
1156 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบโปสเตอร์ สาขาเคมี กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายเจษฎา  สุขเสาร์
1157 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นายพิสิฏฐ  นามนวล
1158 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกัญกมล  เงางาม
1159 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบโปสเตอร์ สาขาชีววิทยา กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวณัฐชา  หะสิตะ
1160 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวณัฐนิชา  ชุ่มเมืองเย็น
1161 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นางสาวกัญญาวีร์  ปัญญารส
1162 06-09-2564 - 07-09-2564 โครงงานประเภทการนำเสนอแบบโปสเตอร์ สาขาคณิตศาสตร์ กิจกรรมการแข่งขันโครงงาน ระดับเครือข่ายภาคเหนือตอนบน โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม ณ โรงเรียนสวนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายชนะชัย  เเซ่พ่าน
1163 25-11-2564 - 26-11-2564 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย งานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค ประจำปี 2564 ระหว่างวันที่ 25 - 26 พฤศจิกายน 2564 ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ ระบบ Facebook Live จัดโดย คณะวิทยา รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวนารี   เมธีกิตติคุณ
1164 25-11-2564 - 26-11-2564 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย งานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค ประจำปี 2564 ระหว่างวันที่ 25 - 26 พฤศจิกายน 2564 ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ ระบบ Facebook Live จัดโดย คณะวิทยา รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวปาริฉัตร  มงคลโรจน์กุล
1165 25-11-2564 - 26-11-2564 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย งานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค ประจำปี 2564 ระหว่างวันที่ 25 - 26 พฤศจิกายน 2564 ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ ระบบ Facebook Live จัดโดย คณะวิทยา รางวัล ระดับเหรียญเงิน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี นางสาวกนกวรรณ  ปินตาดง
1166 25-11-2564 - 26-11-2564 ประเภทคะแนนคณิตศาสตร์ การประกวดตอบปัญหาวิทยาศาสตร์และคณิตศาสตร์ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย งานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค ประจำปี 2564 ระหว่างวันที่ 25 - 26 พฤศจิกายน 2564 รางวัลเหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายกฤตณะพัชร  ชูพินิจ
1167 25-11-2564 - 26-11-2564 ประเภทคะแนนคณิตศาสตร์ การประกวดตอบปัญหาวิทยาศาสตร์และคณิตศาสตร์ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย งานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค ประจำปี 2564 ระหว่างวันที่ 25 - 26 พฤศจิกายน 2564 รางวัลเหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายเกียรติศักดิ์  คักกันหา
1168 25-11-2564 - 26-11-2564 ประเภทคะแนนคณิตศาสตร์ การประกวดตอบปัญหาวิทยาศาสตร์และคณิตศาสตร์ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย งานสัปดาห์วิทยาศาสตร์แห่งชาติส่วนภูมิภาค ประจำปี 2564 ระหว่างวันที่ 25 - 26 พฤศจิกายน 2564 รางวัลเหรียญทองแดง กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ นายเจษฎา  สุขเสาร์
1169 25-11-2564 - 26-11-2564 ประเภทคะแนนเคมี การประกวดตอบปัญหาวิทยาศาสตร์และคณิตศาสตร์ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ระดับมัธยมศึกษาตอนปล